TIN TÀI TRỢ.

Tâm sự mỏng 🤭

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.98K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhiều khi không hiểu nỗi chính mình luôn lúc nào mình cũng buồn suy nghĩ khác mọi người tính tình hâm hâm bất thường khác người 😛 nhiều lúc không hiểu nỗi chính mình suy nghĩ gì nữa và có tính cách kiểu suy nghĩ rất lạ lùng khó đỡ khó chịu khó ưa có những lúc suy nghĩ rất biến thái 😁 pha trộn đa nhân cách nhất là khi đi làm tính mình rất kì dị và vô cùng khó chịu khó ưa không dễ gần dễ nói chuyện với bất cứ ai thái độ rất ngầu đôi mắt nhìn mọi người như muốn ăn tươi nuống sống người ta luôn có
    Khi rất dễ mến đáng yêu và gần gũi mình cảm thấy k bao giờ kèm chế bản tánh lạ lùng quái dị này của mình xin mọi người tư vấn cho có phải em có vấn đề về tâm lý không ổn không ạ mong mọi người góp ý tư vấn giùm em nhé wink
    )

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trước khi bạn hỏi tâm lý bạn có bất ổn hay không? thì bạn phải nói bạn bao nhiêu tuổi đã? đang trải qua những vấn đề như thế nào chứ !
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

2222
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngocdiep3x Xem bài viết
    trước khi bạn hỏi tâm lý bạn có bất ổn hay không? thì bạn phải nói bạn bao nhiêu tuổi đã? đang trải qua những vấn đề như thế nào chứ !
    Tớ 25tuoi dang doc than
    • 99 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nếu bản thân mình hiểu được tại sao mình buồn thì nó đã dễ giải quyết rồi.