Tại sao có cảm giác yêu mà không dám tiến tới?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.74K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Chuyện là mình và người ấy quen nhau được 2 tháng, ban đầu người ấy thể hiện cho mình thấy người ấy có cảm giác và muốn đến với mình, nhưng không biết từ khi nào khoảng cách của tụi mình lại xa cách ra. Mình biết người ấy và ng cũ rất mặn nồng với nhau, nhưng ng ấy bị ng cũ phản bội và lạnh nhạt trong khi ng ấy ra sức níu kéo và trong mối quan hệ ng ấy rất lo và yêu thương ng cũ. Chia tay được 2 năm thì đến tìm hiểu với mình, mình có chia sẻ rõ ràng với ng ấy thì ng ấy bảo hiện tại ng ấy chỉ muốn lo công việc, không thể yêu thương như trước kia (nhưng ban đầu ng ấy không phải vậy), mình rất yêu ng ấy, không muốn mất mà duy trì thì lại rất đau khổ. Có bạn nào đồng cảnh ngộ hay từng trãi chia sẻ giúp mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 345 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chấp nhận sự thật, đừng vì 1 người mà làm khổ bản thân. Chỉ vậy thôi
    • 58 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đồng cảm với bạn,vì mình cũng đang trong tình trạng như người bạn gái của bạn. Bị tổn thương sâu sắc,rất khó mở lòng. Chỉ cần bạn chân thành,trân trọng bạn ấy,bạn ấy sẽ mở lòng với bạn. Vì sau khi đi qua thương tổn,rất khó tìm lại được cảm giác yêu,nhưng bạn đã giành được thứ cảm giác ấy từ bạn gái. Chúc bạn sớm được hp!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mysunshine0406