Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ta chào mi - tháng 11 !

• 3 Lượt chia sẻ
  • 5.2K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi đã từng nghĩ sẽ biến yêu thương với người thứ 1 thành thù hận khi người ấy bỏ Tôi mà đi theo với người con trai khác có những điều kiện tốt hơn..... nhưng dù nghĩ bao nhiêu lần thì đến giờ Tôi vẫn ko thể làm đc điều đó vì Tôi cho rằng khi tình yêu đã không còn thì đừng nên thù hận....thù hận để làm gì khi ngươi ta không còn dành cho mình chút tình cảm nào !

Nếu duyên phận đã ko thể cho ta ở bên nhau thì cũng đừng thù hận người ra đi để làm gì vì như thế họ sẽ mang cảm giác có lỗi vì đã hết yêu thương ta... cũng đừng oán trách nhau bằng những lời trách móc , những lời làm tổn thương nhau Bởi vì....... nếu trong ta còn chút yêu thương với người kia thì bạn sẽ chẳng chút vui vẻ nào khi để người ta cảm thấy tội lỗi vì đã bỏ rơi bạn cả...

Vậy, hãy sống sao cho họ- những người đã từng yêu thương bạn- phải hối hận vì đã buông tay bạn ra- người có thể mang đến cho họ cái gọi là hạnh phúc bạn nhé ^^

p/s: Ko đụng đến 1 giọt bia rượu nào cả 2 tuần nay nhưng hôm nay 2 anh em ngồi làm với nhau vài xị giải sầu nên tâm trạng vờ lờ =))
    p/s 2: Post tâm sự xíu, hy vọng Trâm và Vân ko cảm thấy phiền

1426441_386774808092236_1644001696_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi, wests uống vài xị vào là tâm trạng thành như vậy hả? giờ thoải mái hơn chưa?
    Chuyện tc đúng là làm con ng phiền lòng mà. T thích câu này của wests này "hãy sống để người đã từng yêu thương bạn phải hối hận vì đã buông tay bạn". tớ cũng muốn sống như vậy
    Mọi chuyện đều ổn theo cách riêng của nó wests ah
    Vậy, hãy sống sao cho họ- những người đã từng yêu thương bạn- phải hối hận vì đã buông tay bạn ra- người có thể mang đến cho họ cái gọi là hạnh phúc bạn nhé ^

Xem thêm: https://www.webtretho.com/forum/f2752...81/index5.html
    Nguồn: Webtretho.com
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không khí tết đã hiện diện trong khắp các người con xa quê rồi...mình cũng thế...cố gắng làm việc để có quà về cho gia đình ăn tết...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kafei30 Xem bài viết
    Hi, wests uống vài xị vào là tâm trạng thành như vậy hả? giờ thoải mái hơn chưa?
    Chuyện tc đúng là làm con ng phiền lòng mà. T thích câu này của wests này "hãy sống để người đã từng yêu thương bạn phải hối hận vì đã buông tay bạn". tớ cũng muốn sống như vậy
    Mọi chuyện đều ổn theo cách riêng của nó wests ah
    Vậy, hãy sống sao cho họ- những người đã từng yêu thương bạn- phải hối hận vì đã buông tay bạn ra- người có thể mang đến cho họ cái gọi là hạnh phúc bạn nhé ^
    ^^, wests mà cứ uống bia rượu vô là tâm trạng như thế ý. Wests cũng đang rất cố gắng để có thể đc như thế đây Kafei. Sáng nay viết ngồi đọc lại thấy sến quá đang tính xóa đi mà kiếm hoài ko thấy nút xóa nên để luôn hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hehe. lúc mà có tâm trạng thì thường viết dc nh cái như vậy đấy. V mà tâm trạng là còn làm thơ luôn cơ ^^
    Chúc wests ngày vui!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hehe. lúc mà có tâm trạng thì thường viết dc nh cái như vậy đấy. V mà tâm trạng là còn làm thơ luôn cơ ^^
    Chúc wests ngày vui!

w cũng thích làm thơ nè hehe, hôm nào V làm thơ cho w với Trâm thưởng thức với nghen.

V cũng có một ngày thật vui nhé, tối có gì vui buồn nhớ onl kể w nghe với nhé

p/s: Vẫn thấy bạn Trâm onl mà ko thấy vô topic nhở, chắc quên 2 đứa mình rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 158 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ta cũng chào tháng 11 cùng West nhé!

Chào tháng 11, Bỗng dưng có chuyện làm ta chạy húi hụi 12km về với chốn cũ mà cũng chẳng được cái việc gì chỉ nhận về mình một vết bỏng to đùng mà chỉ muốn khóc òa ăn vạ ai đó mà ko khóc được.

Chào tháng 11, Ta vẫn hồi hộp, khắc khoải một nỗi cô đơn, ta lạnh với cái gió bảo trở mùa đến lạ khiến ta bồn chồn bất an khi đang ở xa..ôi may thay cũng qua rồi..bless!

Chào tháng 11, Ngẫu hứng đi china một chuyến tưởng rằng gặt hái đựoc nhiều điều hay cho những ấp ủ của ta,,,ai ngờ rằng đến phút chót làm ta mất vui vì bị mất của, đành tự an ủi của đi thay người

Chào tháng 11, Còn 16 ngày nữa còn gì đến với ta nữa không T11 ơi...?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhvu86 Xem bài viết

Chào tháng 11, Bỗng dưng có chuyện làm ta chạy húi hụi 12km về với chốn cũ mà cũng chẳng được cái việc gì chỉ nhận về mình một vết bỏng to đùng mà chỉ muốn khóc òa ăn vạ ai đó mà ko khóc được.

Chào tháng 11, Ta vẫn hồi hộp, khắc khoải một nỗi cô đơn, ta lạnh với cái gió bảo trở mùa đến lạ khiến ta bồn chồn bất an khi đang ở xa..ôi may thay cũng qua rồi..bless!

Chào tháng 11, Ngẫu hứng đi china một chuyến tưởng rằng gặt hái đựoc nhiều điều hay cho những ấp ủ của ta,,,ai ngờ rằng đến phút chót làm ta mất vui vì bị mất của, đành tự an ủi của đi thay người

Tháng 11, tháng của những nhớ thương kỷ niệm xưa cũ, của cái cảm giác se lạnh khi gió đông đã về nhưng vẫn thiếu vắng 1 bàn tay.

Với wests, tháng 11 cứ có gì đó buồn buồn, có gì đó như muốn níu kéo thời gian ấy,

Chào mừng Anhvu đến với topic nhé nhưng wests ko phải chủ topic đâu, bạn chủ topic có "tình yêu" mới nên mất tích rồi hay sao ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wests Xem bài viết

w cũng thích làm thơ nè hehe, hôm nào V làm thơ cho w với Trâm thưởng thức với nghen.

V cũng có một ngày thật vui nhé, tối có gì vui buồn nhớ onl kể w nghe với nhé

p/s: Vẫn thấy bạn Trâm onl mà ko thấy vô topic nhở, chắc quên 2 đứa mình rồi
    Hi, giờ V mới ol. Hnay chẳng có gì vui cả, có chút buồn buồn len lỏi thôi
    Wests hnay thế nào?
    Chắc Trâm bỏ rơi tụi mình rồi. hihhiix
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhvu86 Xem bài viết

Chào mừng Anhvu. Còn 16 ngày cứ nghĩ đó là những ngày may mắn...
    Chúc Anhvu vui! hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi, giờ V mới ol. Hnay chẳng có gì vui cả, có chút buồn buồn len lỏi thôi
    Wests hnay thế nào?
    Chắc Trâm bỏ rơi tụi mình rồi. hihhiix
    Hôm nay với wests mọi chuyện ko đc thuận lợi cho lắm nên cũng có chút ko vui

Bỏ rơi chắc luôn rồi ý, mai mốt vô lại phải phạt mới đc
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay với wests mọi chuyện ko đc thuận lợi cho lắm nên cũng có chút ko vui

Bỏ rơi chắc luôn rồi ý, mai mốt vô lại phải phạt mới đc
    Hi. Chúc wests ngày mới thuận lợi nhé (10h rồi mà còn kêu ngày mới, hehe)
    • 137 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Tr vẫn âm thầm theo dõi mọi người, không bỏ rơi ai đâu nhé .... Cả tuần nay Tr có một vài việc cần làm, một vài thứ cứ len lỏi trong từng suy nghĩ ... và có thêm một chút lo lắng bồn chồn trong lòng nên không có tâm trạng onl máy và viết lách thôi

Cảm ơn bạn Wests và Vân đã làm túp píc sôi động ... tặng cho bạn V nè
    ❝Trên đời này, khó đoán nhất là tâm tư của người khác, khó điều khiển nhất là tình cảm của chính mình, và khó giữ nhất là lòng người đã đổi thay...❞
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi. Chúc wests ngày mới thuận lợi nhé (10h rồi mà còn kêu ngày mới, hehe)
    Nhờ Vân chúc mà hôm nay là một ngày khá may mắn với wests, tks Vân nhiều nghen
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytram47 Xem bài viết
    Tr vẫn âm thầm theo dõi mọi người, không bỏ rơi ai đâu nhé .... Cả tuần nay Tr có một vài việc cần làm, một vài thứ cứ len lỏi trong từng suy nghĩ ... và có thêm một chút lo lắng bồn chồn trong lòng nên không có tâm trạng onl máy và viết lách thôi

Cảm ơn bạn Wests và Vân đã làm túp píc sôi động ... tặng cho bạn V nè
    Có chuyện gì thế, nói ra cho w với V nghe với nào ^^

ủa, sao tặng bạn V ko vậy, ko tặng w à

• 137 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Có chuyện gì thế, nói ra cho w với V nghe với nào ^^

ủa, sao tặng bạn V ko vậy, ko tặng w à
    À, ờ ... quên Wests hen, giờ tặng nè ... há há thích nhá. Sướng nhất Wests rồi còn gì
    ❝Trên đời này, khó đoán nhất là tâm tư của người khác, khó điều khiển nhất là tình cảm của chính mình, và khó giữ nhất là lòng người đã đổi thay...❞
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi. Giờ t mới ol được. Đi đám cưới bạn 1 ngày mà mệt quá
    Tr trở lại là phải phạt nặng thôi wests ah (mặc dù có quà hối lộ nhưng vẫn phải phạt, vì cái tội để 2 ng ngóng trông). hixhix
    • 137 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Tr trở lại là phải phạt nặng thôi wests ah (mặc dù có quà hối lộ nhưng vẫn phải phạt, vì cái tội để 2 ng ngóng trông). hixhix
    Kiểu này là chê quà ít nè ... thôi thì Tr sẽ tăng gấp n lần nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kiểu này là chê quà ít nè ... thôi thì Tr sẽ tăng gấp n lần nhé
    Hi, tâm trạng Tr hnay thế nào rồi? Có chuyện gì lo lắng cứ và đây chia sẻ cho thoái mái hen. Ít nhất có 2 ng chăm chú đọc, mặc dù k có nhiều lời khuyên bổ ích nhưng cũng cùng Tr giải tỏa nỗi lòng mà
    Chúc Tr vui ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 287 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn bè lên xe bông hết rồi kìa, khi nào V mới lên đây

À, ờ ... quên Wests hen, giờ tặng nè ... há há thích nhá. Sướng nhất Wests rồi còn gì
    Èo, thiên vị quá, muốn giống V cơ =))
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

năm nay mong tết đến sớm quá có ai như mình không,bị thích cái không khí trước tết ạ
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4