TIN TÀI TRỢ.

siêu thị Thạch Kim đáh người cướp Iphone 4s giữa ban ngày

• 3 Lượt chia sẻ
  • 908 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Wst e mở Chiều hôm qua e có vào siêu thị Thạnh Kim ở khu đô thị định công để mua đồ. Khi e vào thì siêu thị đang có xô xát đòi nợ. Mọi người đến xem rất đông. Lúc đầu e cũg k định vào đâu. Nhưg chả hiểu ma,suy quỷ khiến thế nào đến lúc mọi ng tan gần hết r. E lại vào. Vừa vào tay e vừa cầm điện thoại là chiếc iphone 4s màu trắng trong tay thì đột nhiên nhân viên của siêu thị là 1 thanh niên to béo và 1 chị nhân viên lao tơdi giật điện thoại của e. Trong lúc đó bảo vệ siêu thị đuổi mọi ng ra ngoài và khóa e vs bạn e trog đó. Sau khi giật đc gã thah niên đưa cho chị kia bảo xóa đi. Chị ta k mở đc mk nren lại đưa cho gã thah niên. E bảo muốn xem gì e mở mật khẩu cho mà xem. A ta giữ máy bắt e mở mk. E mơr ra rồi thì a ta vào xem ảnh. Chắc sợ e chụp ảnh vụ đoig nợ của họ nhưng không có j. E ns k có j thì cho e xin lại máy a ta lại không trả mà nhận dâdy là đt của a ta ( lúc này cũg có hơn chục nhsan viên của siêu thị đứng xem nhưg k ai nói 1 câu gì) sau đó gào lên chưri e là e chụp ảnh nhưg đuối lý lên lại bảo e ăn cắp bánh mì của siêu thị nuôtd vào bụng r. Sau đó dọa nạt rằg a ta là dân máu mặt sẽ giết cả nhà e. E có nói lại rằg chú là chủ quán bia Hải Thàh đúg k.xog a ta đấm vào mồm e chảy râdt nhiều máu và bắt e xl. E hỏi nhân viên tại sao a ta đáh e mà e phải xl. Lập tức a ta đập mạnh chiếc đt e xuốg dâdt khiến n bị phá hủy hoàn toàn k thể sưr dụng đc nữa. E k ns j chỉ yêu cầu nhân viên gọi giám đốc siêu thị ra giả quyết cho e nhưg bọn họ còn cười nói vs nhau bảo e đi về. A ta k ns j một lúc sau đó đứg nên bảo ra ngoài a ta đền máy. E biết kiể ng như thế dẽ k đền nên e bảo đứg trog siêu thị giải quyết lyôn thì a ta bỏ ra ngoài đi luôn. Nhân viên siêu thị lại tiếp tục đuổi e ra ngoài. Mọi ng xung quah xâdy e và bạn bị nhốt trog siêu thị nên đã gọi công an phườg và gia đình đến giúp e chứ k thì k biết bh e còn xác k nữa. Thật không hiểu bọn người trong siêu thị có phải là người không nữa. Hàg chục ng lao vào một đứa bé17 tuổi là e. Sau khi ra công an e đã yêu cầu siêu thị phải bồi thườg trả lại echiếc điện thoại nhưg cũg chỉ nhận được là tên kia đã bỏ trốn e cứ về nhà khi nào tìm đc n chúg tôi sẽ gọi e ra xử lý. E biết là mình đã mâdt trắg chiếc điện thoại mua mất chục triệu mà k làm gì đc. Viết lên đây để mog mọi ng rút kinh nghiệm đừg dây vào bọn n để mà thiẹt thoif như e nữa . Trog thời gian e đứg đợi có ng ra giải quyết thì có tới 4 ng đến đòi nợ.
    Tiền mâdt tật mag về đến nhà còn bị mẹ e mắg vì sao lúc đấy k gào lên để mọi ng xug quah đến cứu. E thì xưa nay chưa dám to tiếg bao giờ nên chẳg nghĩ sẽ làm thế. Vs cả nghĩ siêu thị sẽ tưr tế giải quyết chữ ai ngờ đúg là ngu thật ((
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 73 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hix mình cũng hay vào đây mua đồ. Từ giờ cạch
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoxinh_mm Xem bài viết
    Đấy cứ dùng cục gạch có phải lành ko =))))
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoxinh_mm Xem bài viết

k ngờ siêu thị có thể làm cái trf đấy chị ạ thề kbh e vào đấy nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ đi mua đồ ở siêu thị này suốt mà. có thấy vấn đề gì đâu. nhân viên nhiệt tình lại vui tính nữa chứ. cậu viết bài này có nhầm lẫn gì không vây?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đảm bảo luôn c ạ. Xảy ra chiều ngày 12/11 c k tin có thể hỏi mọi ng xug quah siêu thị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teemboy Xem bài viết
    tớ đi mua đồ ở siêu thị này suốt mà. có thấy vấn đề gì đâu. nhân viên nhiệt tình lại vui tính nữa chứ. cậu viết bài này có nhầm lẫn gì không vây?
    Đảm bảo luôn c ạ vụ việc xảy ra chiều 12/11. C k tin có thể hỏi ng dân xug quah siêu thị ;(
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 188 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Cái siêu thị này tớ đã dính một lần và cạch ko mua đồ trong đó nữa, bọn bán hàng mất dạy lắm, có lần tớ và chồng tớ đi vào đó mua đồ mĩ phẩm, anh xã nhặt một món mĩ phẩm có ý tặng vợ (hôm đó mình cũng đi cùng), lúc thanh toán mình mới để ý loại mỹ phẩm đó ko hợp với da mình nên mình bảo chúng nó cho mình trả lại (vẫn đứng ở quầy thanh toán nhé) nó bảo là quy định của ST là mĩ phẩm mua miễn trả lại, bực quá vc mình kiên quyết trả lại vì đã ra khỏi siêu thị đâu, một thằng mất dạy người lùn lưng gù cầm ngay cái tuýp mĩ phẩm ném ra ngoài sân, lũ nhân viên trố mắt ra nhìn không đứa nào phản ứng, mình uất lắm và biết dính phải bọn đầu đường xó chợ rồi nên bảo anh xã ko dây với chúng nó, mình có viết bài cảnh báo trên WTT, vài nhà báo có contact với mình để viết bài nhưng thời gian đó bận biu con nhỏ mình ko có thời gian, nay có bạn viết bài này, nếu bạn cần nhân chứng vạch tội chúng nó thì cứ gọi mình qua, quét hết cái lũ rác rưởi đó đi, không ngờ giữa khu đô thị lại mọc lên cái siêu thị mà làm ăn bố láo nhân viên mất dạy hết chỗ nói, cùng nhau tẩy chay nó đi...
    eNortjKzUjI0NLY0MVayBlwwFXoC0g,,94
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà bác tớ ngay đấy luôn mà. tớ hỏi rồi. bác tớ cũng tới xem mà hình như tình hình lúc đấy không giống với những gì cậu viết trên đây cả. bác tớ bảo là do cậu chụp ảnh người ta nên mới thế chứ đâu phải tự nhiên người ta gây với cậu vô cớ đâu. mới cả hình như siêu thị đấy làm gì có anh nhân viên nào béo như cậu kể đâu. tớ chiều nào đi học về chả vào đấy mua đồ. người dân gần đấy cũng kể lại nhưng khác cậu ak.