Phát hiện người yêu của bạn thân có bồ, liệu có nên nói với bạn chuyện này không nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước tôi vô tình thấy người yêu của bạn thân mình đi xem phim với 1 người con gái khác thì làm sao nhỉ? Trông 2 người đó tình cảm lắm cơ, trong lúc xem phim tôi còn thấy cô gái đấy tự vào vai anh này. Thử hỏi không có tình cảm thì dựa vai, nắm tay nhau làm gì?
    Xong buổi xem phim hôm đấy tôi nhắn tin cho con bạn, hỏi nó đang làm gì rảnh không để rủ nó đi chơi. Thì nó bảo nó đang về quê để đi cưới anh họ. Xong tôi hỏi khéo thế người yêu mày có về cùng với mày không?
    Nó trả lời mấy hôm nay người yêu nó về quê với ba mẹ.
    ...........
    Trong tình huống này thì tôi phải làm gì ạ? Biết là người yêu nó cặp bồ nhưng mà con bạn nó yêu thằng này lắm. Mà chúng nó 2-3 tháng sau có ý định sẽ cưới rồi chứ??

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Có bằng chứng thì nói, chứ nói không thì nó lại bảo cho là nói xấu muốn chia rẽ đấy. Tôi bị rồi nên biết
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,195 Bài viết

• 4,538 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Khó thật. Chỉ đag yêu thì tui im lặg. Đằg này sắp cưới. Bạn có thể dò hỏi, hoặc xem FB ng yêu cô bạn xem anh đấy có bạn gái thân thiết ko. Có nhữg mối quan hệ bạn bè đi xem phim, bá vai, tình cảm là chuyện phình phườg.