Phát hiện chồng ngoại tình với người yêu cũ. Còn gì đau đớn hơn nữa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình 29 tuổi phát hiện chồng mình ngoại tình với người yêu cũ.

Mình đang mang thai 2 tháng mình nên làm gì sáng suốt nhất. Tình cảm chồng dành cho cô ấy rất sâu nặng trước đây 1 tháng mình đã phát hiện ra anh đã khóc rất nhiều khi anh bỏ cô ấy. Anh chưa từng kể về cô ấy 1 lần trong 4 năm qua. Mình phải bỏ thai cách đây nửa năm. Cô gái đó cũng phải bỏ thai vì thai lưu vợ chồng họ cũng li dị sau đó. Chồng mình vô tình 1 lần hỏi thăm biết được hoàn cảnh tình cảm cũ lại ùa về.

Hai người từng muốn có con với nhau đã tính tới xây dựng gia đình nhưng anh quá trẻ nên đã nói chia tay.

Mình nên làm gì sau khi phát hiện ra họ qua lại với nhau phía sau mình.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 111 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nói chuyện thẳng thắn với chồng xem rút cuộc a ta muốn gì. Nhất là ngoại tình lại vs ng yêu cũ. Tình cũ ùa về thật đáng sợ. Nhưng bạn phải cân nhắc cho kỹ vì đang có thai nhưng chồng bạn lại yêu thương ng con gái kia thì b cũng khổ lắm. T
    • 79 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Không biết nên khuyên b như thế nào, chỉ chúc bạn thật mạnh mẽ để vuợt qua, vì nếu là như bạn nói thì dù có hợp hay tan thì b hoàn toàn là ng không có lỗi, b hãy nghĩ cho bản thân và cs của chíng bản thân mình để đưa ra quyết định sáng suốt nhất, vì con nguời ta chỉ sẵn sàng Hy sinh vì ng sinh ra mình và ng mình sinh ra thôi. Phải tự mình yêu mình thôi b.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ bạn có thai lên ko biết khuyên bạn thế nào. Theo mình thì lên sinh đứa con ra rồi đợi a ta thay đổi thôi. K j quan trọng bằng gia đình.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đầu tiên chị nên bình tĩnh, đừng bia uan buồn quá ảnh hưởng đến con c nhé. Nếu là em thì em sẽ nói chuyện rõ ràng và chia tay, bản chất là anh ấy không yêu chị, sẵn sàng làm tổn thương chị khi c đang mang bầu thì người đàn ông đó sẽ không mang lại hạnh phúc cho c đâu. Chúc c may mắn.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tự đẻ tự nuôi con thôi bạn. Đừng để con bạn có ng cha như vậy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cotham1