Phải làm sao đây mọi người!Bị đứa nào mạo danh tung thông tin lên web sex

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.3K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 129 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko hiểu sao thông tin, số điện thoại , nick yahoo của em bị tung lên 1 trang web sex.
    họ mạo danh là em, đưa thông tin em lên, bảo mình là cave đĩ điếm gì đấy, ai có nhu cầu đi khách thì...bla..bla..
    em biết được là do có 1 thời gian em bị add nick yahoo liên tục. Nhìn nick add là em biết ko phải bạn bè em. vì bạn trên mạng em thừong cho nick yahoo ảo (cũng nick yahoo đó của em ,nhưng nick ảo của nick đó,khi chat vs bạn trên mạng em cho nick ảo,người ta add nick em là em bik là thể loại bạn trên mạng hay bạn chung lớp hay bạn gì gì...Em nói thế các anh chị có hiểu ko ạ)
    Mà em bị add nick liên tục. 1 ngày mười mấy người add đó chứ. Rồi điện thoại bị nhá máy tới tấp,nhắn tin với lời lẽ tục tĩu như "đi ks ko em" bla..bla... Tức ko chịu được
    Rồi hum bữa cũng có 1 người, ko bik có phải "người tốt" hay ko. mà người ta cũng thấy thông tin em trên web sex đó , người ta gọi hỏi :"Em ơi, thông tin trên mạng có thật ko em " Em cũng ngây thơ bảo :"Thông tin nào?Thông tin bán xà bông hả" (em có bán mĩ phẩm trên mạng). Ngừoi ta bảo :"ko ?Thông tin trên web ăn chơi sài gòn í" . em bảo :"web gì?là sao ?mình có đăng xà bông trên web 5 giây àh". người ta bảo là :"web đó là web dành cho ...bla...bla.., đăng thông tin để đi chơi với khách bla..bla... " em lùng bùng lỗ tai
    Ko bik đứa nào chơi ác quá. Pubblic họ tên của em lên ,số dt của em lên, nick yahoo lên, làm người ta gọi dt bảo đi ks kêu đúng tên em mới shock
    Nhưng vì nhiều lý do, em không bỏ số điện thoại này được, thứ 1 cũng dùng khá lâu rồi, thứ 2 với em thì em thấy sim số đẹp .hùi đó mua cũng nhiêu khê, Với lại cũng nhiều mối quan hệ buôn bán này nọ nên ko bỏ được.
    Nhưng em sợ cứ để thế, mai mốt đi xin việc hay ai tình cờ add số điện thoại ,add tên em lên google mà ra cái web đó thì.... trời ơi...
    hoặc mai mốt nhà tuyển dụng họ tra thông tin mình trên mạng mà thấy thì chắc ko bik sao nữa.Họ sẽ nghĩ em thiếu tiền tới mức làm đĩ điếm cave tung lên mạng rẻ tiền
    Trong khi em học nhân sự, hành chính này nọ. Mà kiểu này thì ai mà tuyển em ...
    Giờ em vẫn cứ hay bị quấy rầy điện thoại,nhá máy hoài ,em cũng lưu mấy sdt đó vô chặn cuôc gọi rùi, nhưng mà ko triệt để được.
    Có cách nào gỡ thông tin đó xuống ko nhỉ
    Bản thân em thì chưa đích thân đọc được cái "Thông báo" đó trên web sex đó, chỉ nghe "người tốt" đó nói lại và nghĩ là đúng như thế. có mấy người add nick rồi em cũng chụp người ta lại hỏi kiếm thông tin ở đâu ,người ta cũng gửi link web cho coi ,nhưng mà dùng máy tính chung với anh 2 nên tình hình là ko dám click vô nên chưa mục sở thị được...
    Buồn ghê.!! ko bik ai chơi ác, chơi mất dạy
    Mà lân này ko phải là lần đầu tiên,Cũng có nhiều lần rồi ,nhưng họ post lên room chat Vietfun, nên người ta chỉ phá lúc đó rồi thôi ,đàng này post lên diễn đàn nó cứ còn hoài....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 417 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Ở diễn đàn nào vậy bạn? Có khi nào số đẹp quá bị nó chơi xỏ để bạn bỏ rồi chiếm ko?
    .
    Hơj bị Xjnh nên cứ ăn nój lynh tynh đới..hờ ..hờ ..:Smug:
    • 78 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Bạn có gây thù chuốc oán với bạn nào không?

Ví dụ như từ chối tình cảm của 1 chú bạn nào đấy? Hay là có hành động gì đó làm phật lòng ai?

Kiểu trả thù này có từ xưa òy mà!
    Hội đồng hương Hà Nội I - Click here

Nhà Spam vui vẻ - Click here

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 269 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

1: Lập ngay 1 cái nick ở diễn đàn ý rồi bảo thằng mod nó xóa thông tin đi
    2: Lập 1 cái top đính chính thông tin để cho bọn nó khỏi loằng ngoằng
    3: Treo stt " bị hại " để tránh sự hiểu lầm từ bạn bè , người thân
    4: Nếu nó đăng thông tin đc vài ngày thì google nó lưu cái thông tin ý vào rồi , giờ mà search gg sdt cả tên thì vẫn có những kết quả xxx ( kể cả bạn có xóa thông tin trong web kia ) , chỉ có cách là sau 1 time nó tự xóa hoặc là soạn 1 cái mail gửi đến nó xem có tác dụng ko .
    Nói chung thì cây ngay ko phải xoắn , trc mình cũng bị như bạn , mà mình là con trai nhé , mệt lắm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 741 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

mấy ông admin bên đó cùng 1 giuộc thôi
    nhưng vẫn phải nhờ mod và admin bên đó
    Thương về em a vững vàng tay lái
    Nhớ về mẹ con nhè nhẹ tay ga
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 502 Bài viết

• 1,357 Được cảm ơn

Chào bé ,
    có gì bé liên lạc với anh nhé , anh sẽ nhờ mấy đồng chí xử lý vụ này.
    PM cho anh.
    • 1,974 Bài viết

• 3,258 Được cảm ơn

Nói chung, không có lửa làm sao có khói. Đã dấn thân vào mạng ảo là phải trang bị áo giáp, mũ bảo hiểm. Khi có sự cố phải bình tĩnh xử lý . Âu cũng là bài học cho tất cả mọi người.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unconditional_love Xem bài viết
    Nói chung, không có lửa làm sao có khói. Đã dấn thân vào mạng ảo là phải trang bị áo giáp, mũ bảo hiểm. Khi có sự cố phải bình tĩnh xử lý . Âu cũng là bài học cho tất cả mọi người.
    Ý bạn "lửa" ở đây là gì? Bài học rút ra ở đây là gì???
    • 405 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unconditional_love Xem bài viết
    her vậy bạn dấn thân vào wtt này chắc cũng phải trang bị áo giáp sắt rùi roi sắt kỹ lắm hen....
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,528 Được cảm ơn

Cho mình hỏi bạn có gây thù chuốc oán với ai k. @__@ mình nghĩ con trai mà trả thù thì cũng k đến mức hèn hạ như vậy ngoại trừ thâm thù dữ lắm, con gái trả thù k chừng, bạn có gây thù gì với mấy mẹ k?
    Mình nghĩ có cả thông tin yahoo, sdt thì có khả năng là những ng mua hàng của bạn. K biết đồ bạn bán có ok hết k? Mình thấy bán buôn dễ hiểu lầm lắm nên rút kinh nghiệm :Straightf:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị người khác giả mạo facebook có cách nào để tìm ng đó khôg bà con
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kĩ thuật giờ, nếu ko phải là bạn, ảo cỡ nào nhìn cũng nhận ra cắt ghép thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 191 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Lên đọc bài này mới thấy mình may chán. Ít ra mình mới bị tung sđt lên mấy trang Web đồng tính nữ, mỗi tội chả hiểu mình bị đăng ở đâu và phần giới thiệu viết cái gì về mình.
    Kể ra lúc có bà chị nào đó nhắn tin làm quen, đọc sms mà mình sợ gần chết, cuối cùng tới bây giờ vẫn sợ nhưng đành chịu vì chả biết nó đăng ở đâu, hỏi bà chị kia thì bả bảo bà mở nhiều trang quá chả nhớ. Giờ chỉ cầu mong người quen bạn bè ko nhìn thấy, chứ nhìn xong lại bị hiểu lầm, vô cùng loằng ngoằng phức tạp khó chịu
    Cực kỳ ghét cái đứa mất nết nào đã làm, mà trước giờ tự thấy mình chẳng gây thù chuốc oán với ai gì cả!
    • 107 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đời lắm đứa dở hơi, suốt ngày đi làm mấy trò mèo, rồi sẽ bị quả báo thôi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

anh Bo Kubin ơi em đang gặp vấn đề này phải xử lý như thế nào ạ, giúp em với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mình cũng đang bị trường hợp này chỉ mình cách xử lý với. cảm ơn
    • 30 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ráng tìm ra đứa nào chơi vậy. Rồi cũng quăng thông tin nó như thế trên trang web đấy
    - kinh nghiệm của 1 đứa từng bị chính ngay con sếp nó làm ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của rongcon0309
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị như vậy...ai biết cách xử lý như nào chỉ mình với..Mình cảm ơn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo_kubin Xem bài viết
    Chào bé ,
    PM cho anh.
    Anh ơi, anh còn biết cách truy ra ai mạo danh mình ko ạ, em bị người ta hại nhiều lần nhưng em ko biết ai, em cũng ko gây thì chuốc oán với ai!
    Em nghi ngờ nyc nhưng em ko có chứng cứ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo_kubin Xem bài viết
    Chào bé ,
    PM cho anh.
    Chào bạn! Bạn có thể giúp mình? Mình cũng bị kẻ xấu lấy sdt đăng trên web đen.