TIN TÀI TRỢ.

Như thế này có phải là ma ko hả mọi người?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.6K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 34 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chuyện xảy ra sáng nay mà giờ em vẫn thấy ghê ghê.
    Vâng, là như này ạ: sáng như mọi ngày chồng dậy trước vào phòng vệ sinh cá nhân còn em vẫn nằm trên giường ôm con, bỗng điện thoại reo,em nghĩ trong đầu:quái, ai mà điện cho em sớm thế?
    Cầm điện thoại em nhìn vào số máy mà giật cả mình,là số của chồng em
    em bấm nút nghe thấy có tiếng alo nhưng không rõ là tiếng con trai hay con gái nữa, hoảng hồn em tắt ngay máy rồi gọi chồng, hắn đầu tóc vẫn còn ướt thấy em gọi thất thanh chạy ra hỏi chuyện gì?
    Em bảo :anh vừa điện cho em ah?
    Hắn nói: đang tắm điện kiểu gì? mà điện thoại anh để phòng khách cơ mà?
    Hả? nghe thấy hắn nói em ko dám tin? rồi tự chạy ra phòng khách tìm máy của hắn, rồi tra thấy số vừa gọi đúng là số của em, mà cũng đúng vào ngày giờ rồi số phút gọi.
    Hic, em thấy lạnh cả sống lưng,nói cho hắn nghe thì hắn chẳng an ủi câu nào rồi còn bảo, suy nghĩ vớ vẩn , chắc là mạng mẽo nó nhầm nhọt chứ có gì đâu.
    Em cũng muốn nghĩ như vậy cho nó đơn giản lắm nhưng khổ nghĩ mãi mà chẳng thông? tháng 7 thì sắp đến rồi mà chuyện cứ như đùa thế này thì yếu tim có ngày ngất chứ chẳng chơi.
    :LoveStruc::LoveStruc: Mẹ yêu 2 bố con nhóc nhất.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 73 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Máy của chồng đặt chế độ chuyển hướng cuộc gọi?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 970 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

bửa trc mình cũng bị như thế, chắc mạng bị lỗi, con bạn alo k đc mà đến 3h sáng đang ngủ thì nhận đc cuộc đt đó mà
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

ôi, có thể điện thoại bạn đôi khi chập cheng, ngày xưa tớ gọi cho chồng tớ, thi thoảng nó toàn hiện tên của đứa khác trong danh bạ, lúc chồng tớ alo, thấy tớ nói thì ngã ngửa ra là tớ gọi chứ không phải bạn gọi.
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • 2,421 Bài viết

• 1,140 Được cảm ơn

Mình chưa gặp trường hợp ntn bao giờ nhưng chắc ko phải là ma đâu !
    • 2,517 Bài viết

• 6,875 Được cảm ơn

Không phải ma đâu....mà là quỉ!:Laughing:

Lỗi mạng thôi chủ top ạ!
    • 1,039 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

5:24am sáng nay mình cũng nhận được 1 cuộc gọi từ 1 khách hàng nữ nè. Alô mà không thấy bên kia nói gì, im lặng như tờ. Mình nghĩ chắc vợ chồng nhà này để đt bên cạnh rồi thúc tay, chân hay gì gì đó vô, nó tự gọi lại, vì tối qua mình gặp đôi này mà.

Lúc ấy ham ngủ quá tắt máy ngủ tiếp. Sáng dậy tiếc hùi hụi, biết thế nghe thêm lúc nữa có khéo được truyền qua sóng đt bao nhiêu bản nhạc hay, kekeke

Còn vụ của chủ top là lỗi mạng thôi, đôi khi nó tự kết nối như vậy, đôi khi mình gọi cho A nhưng B lại nghe máy. Lỗi kết nối của mạng, chứ dưới âm người ta xài mạng khác mà.
    Ướt mơ của em chỉ là không còn những giấc mơ bị ướt :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 2,517 Bài viết

• 6,875 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nicktapban2 Xem bài viết
    Còn vụ của chủ top là lỗi mạng thôi, đôi khi nó tự kết nối như vậy, đôi khi mình gọi cho A nhưng B lại nghe máy. Lỗi kết nối của mạng, chứ dưới âm người ta xài mạng khác mà.
    Chắc xài cái mạng HT Telecom đã bị khai tử?!:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 435 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

tui có đứa cháu hay ngủ mớ, hôm nọ được mẹ sắm cho điện thoại di động nên thích lắm, nhưng tui phát khùng với nó, cứ mỗi lần ngủ mớ là lại gọi điện cho tui, tui alo mà nó toàn nói tiếng "cõi trên", chẳng hiểu nó nói gì sất, có khi thì nhắn tin mới ghê chứ, có mỗi 3 chữ "bà tư ơi" ( tiếp theo chắc là khò khò), có bữa thì "bà" ...
    mà tui ko hiểu làm sao nó vừa ngủ mà vừa bấm số của tui được, mắt nhắm rồi làm sao mà nhắn tin được ko biết:Silly:
    :554::553::559::561::570::554::553::559::561::570: :554::553::559::561::570:

Tất cả những gì anh yêu sẽ mất đi một nửa thú vị nếu không có em để cùng chia sẻ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 34 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nicktapban2 Xem bài viết
    5:24am sáng nay mình cũng nhận được 1 cuộc gọi từ 1 khách hàng nữ nè. Alô mà không thấy bên kia nói gì, im lặng như tờ. Mình nghĩ chắc vợ chồng nhà này để đt bên cạnh rồi thúc tay, chân hay gì gì đó vô, nó tự gọi lại, vì tối qua mình gặp đôi này mà.

Lúc ấy ham ngủ quá tắt máy ngủ tiếp. Sáng dậy tiếc hùi hụi, biết thế nghe thêm lúc nữa có khéo được truyền qua sóng đt bao nhiêu bản nhạc hay, kekeke

Mẹ nó hay nhỉ,lại biết cả dưới kia người ta xài mạng khác, em phục đấy, hihi
    dù sao cũng cảm ơn cả nhà chia sẻ
    :LoveStruc::LoveStruc: Mẹ yêu 2 bố con nhóc nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,111 Bài viết

• 2,784 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện lỗi mạng mình cũng gặp vài lần, lần nhớ nhất là hôm chồng gọi, đang nói chuyện thì có thêm một giọng nam nữa cũng nói ầm ầm trong điện thoại. Tiếng chồng còn nhỏ hơn tiếng bạn nam kia nữa. Bạn ý thao thao bất tuyệt kể về chuyến công tác Lạng Sơn cho mình nghe :Laughing: và hình như bạn ý không hề nghe thấy tiếng mình, vì mình nói thì cứ nói, chồng cũng nói và bạn ý cũng cứ nói.
    Ban đầu tưởng chồng ngồi ở quán, nhưng không phải, hắn đang gọi điện từ nhà (ở nhà một mình) hẳn hoi hi hi.
    Cuộc điện thoại của hai vợ chồng và bạn nam không biết tên kéo dài gần 1 tiếng :cool:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 839 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

một số máy có chức năng hẹn gọi lại tự động, kiểm tra lại xem. thông thường k bật chế độ này nhưng biết đâu mình nhấn phải phím tắt đến chức năng đó mà k biết. một lần cu con nhà mình hoảng hồn tự nhiên vô tuyến bật lên, nói oang oang trong khi có mỗi mình nó ở nhà, sợ quá tưởng có ma, giải thích mãi cuối cùng thì nó đã khám phá ra chức năng hẹn giờ mở tắt máy. bây giờ thì luôn cài cái radio chức năng vươn thở auto bật đài vui phết
    • 1,462 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

hihih...thì ra có dụ này. Gặp e chắc e cũng yếu tim lắm í. Giờ bít rùi thì không sợ nữa. hihi...

Sẵn e kể 1 chuyện cho mọi người nghe. Có lần chỉ có mẹ và e ở nhà. Xem tivi dưới phòng khách xong, chuẩn bị đi ngủ. E dùng remote bấm tắt tivi, xong đi lên lầu. Đang nằm đọc báo thì nghe tiếng tivi dưới nhà. E lại có tính hay quên, nên nghĩ chắc mình quên tắt hoặc bấm nút tắt không chắc. Sau đó e tắt bằng remote rùi lại lên lầu. Một lần nữa e lại nghe tiếng tivi dưới nhà sau 15-20 fút e tắt. Lần này thì cái đầu nghĩ hơi bậy rùi ạ. Cứ nghĩ sao nó giống mấy bộ fim ma, nửa đêm màn hình tivi bật sáng lên nhưng chẳng có ai ở đó. hihi...Ghê chết! Nhưng bên cạnh đó cũng tự trấn an là chắc đồ điện-điện tử, có khi bị chập cheng hông chừng. Kỳ này e bấm nút tắt trực tiếp tivi lun. Và tự nói, kỳ này mà bật nữa thì có cho dzàng e cũng chả dám xuống nhà nữa. Và kỳ này thì nó tắt thật ạ. hìhì...

Đúng là...tự e hù e. Nhưng gặp 1 chuyện thì lần sau gặp cái tương tự sẽ không sợ. Nhưng có khi nào nhỡ cái mình nghĩ không phải thiệt nhưng thực tế nó là thiệt thì sao nhỉ.hihi...Lại tự hù mình.
    Dấu hiệu có thai (p11) _ Tình hình nhà ta ngày 28/10/2010:
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=304

:Rose: Quá trình phát triển kỳ diệu của thai nhi trong suốt 41 tuần :Rose:

https://www.webtretho.com/forum/f92/q...1-tuan-494233/

nemsy3hl
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 129 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nhà mình có cái ti vi đời cũ, có một đợt đang xem tự nhiên nó tắt, mình bật lên nó lại tắt. Hic hic cứ như thế, bật đi bật lại, buổi tối lại có mỗi một mình ở nhà. Mình sợ quá, nghĩ hay có ma làm, bình thường nó có làm sao đâu kia chứ. Huhu ... nằm im re chui vào trong chăn. Ha ha hôm sau thì nó hết, nhưng lúc hoàn hồn rồi thì mới nghĩ đến chuyện nó bị chập thôi, đồ điện tử mà. Làm gì có ma. Nhưng cũng đủ làm mình dựng cả tóc gáy.
    Còn chuyện của bạn chắc là do mạng kết nối nhầm thôi. Mạng mẽo nó cũng hay nhầm lung tung lắm.
    Cuộc đời vay trả trả vay
    Buồn vui theo đám mây bay cuối trời
    Hữu duyên, người lại gặp ngừời
    Vô duyên, mỗi kẻ phương trời phôi pha...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

máy em toàn tự động gọi - tự động nhắn tin , loạn xạ hết cả lên :Silly:
    xong em phát hiện ra điện thoại em bị chệp cheng . hehhh . mẹ nó đừng lo quá làm gì :Battin ey:
    Let me paint this picture for you , babe !
    • 456 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện nhà mình thì thế này nhưng thắc mắc quá mà chưa biết hỏi ai cả.

Cu Tí nhà mình 21 tháng nhưng nói chưa sõi lắm. Chiều tối tuần trước, khoảng gần 7h tối, hai mẹ con đang ngồi xem ti vi thì thấy Tí bỗng nhìn về phía cửa ra vào và khoanh tay nói: ạ bà. Mình ngạc nhiên nhìn ra cửa thì thấy không có ai cả, quay lại hỏi con, "Tí nói gì thế con?", thì thấy Tí vẫn nhìn và cười về hướng ấy lại tiếp tục khoanh tay "ạ bà", còn to và rõ ràng hơn lần trước nữa. Mình sợ quá cứ nhìn vào hướng con nhìn thì không thấy gì cả. Cu Tí lại gọi: Bà ơi.

Lúc đấy chỉ có hai mẹ con ở nhà thôi, mình sợ đến nỗi cứng cả mồm không nói gì được, định ra lấy điện thoại gọi cho chồng về thì thấy Tí lại chơi bình thường. Nhưng quả thật từ lúc ấy đến khi chồng về thì không dám bén mảng ra gần cửa ra vào nữa.

Như thế có vấn đề gì không mọi người ơi?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 435 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

ko vấn đề gì đâu, bà về thăm thì cháu nó 'ạ' thôi mà:Laughing:
    :554::553::559::561::570::554::553::559::561::570: :554::553::559::561::570:

Tất cả những gì anh yêu sẽ mất đi một nửa thú vị nếu không có em để cùng chia sẻ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 400 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Sao mình chưa bao giờ gặp trường hợp lỗi mạng như mọi người kể nhỉ? Mình thì suy diễn đơn giản kiểu hay là con mèo nó giẫm vào
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 400 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuti112008 Xem bài viết
    Chuyện nhà mình thì thế này nhưng thắc mắc quá mà chưa biết hỏi ai cả.

Cu Tí nhà mình 21 tháng nhưng nói chưa sõi lắm. Chiều tối tuần trước, khoảng gần 7h tối, hai mẹ con đang ngồi xem ti vi thì thấy Tí bỗng nhìn về phía cửa ra vào và khoanh tay nói: ạ bà. Mình ngạc nhiên nhìn ra cửa thì thấy không có ai cả, quay lại hỏi con, "Tí nói gì thế con?", thì thấy Tí vẫn nhìn và cười về hướng ấy lại tiếp tục khoanh tay "ạ bà", còn to và rõ ràng hơn lần trước nữa. Mình sợ quá cứ nhìn vào hướng con nhìn thì không thấy gì cả. Cu Tí lại gọi: Bà ơi.

Lúc đấy chỉ có hai mẹ con ở nhà thôi, mình sợ đến nỗi cứng cả mồm không nói gì được, định ra lấy điện thoại gọi cho chồng về thì thấy Tí lại chơi bình thường. Nhưng quả thật từ lúc ấy đến khi chồng về thì không dám bén mảng ra gần cửa ra vào nữa.

Như thế có vấn đề gì không mọi người ơi?
    :Laughing: chắc không sao đâu chắc trẻ con nghịch thui ạ.

Chuyện của em thì thế này: Con chó nhà em tự nhiên cứ lao ra hướng cửa và sủa to, sủa gắt lên, mà xung quanh yên lặng không có động tĩnh, không tiếng động, không có người. Em thấy trong truyện ma Nguyễn Ngọc Ngạn bảo chó có khả năng nhìn thấy ma đấy, he he...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 101 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hi hi, có khi có ma thật đấy các chị nhỉ.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3