TIN TÀI TRỢ.

Nhật Ký Của Bà Mẹ Mang Thai Có Con Bị Xương Đùi Ngắn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35.1K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi all
    mình đã sinh bé được 8 tháng rùi, và mình muốn để lại số điện thoại cho mẹ nào muốn hỏi về vụ này nhé!
    vì mình chỉ tranh thủ lên face được xíu thui! mong các mẹ thông cảm!
    0973.839.905

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

và mình rất muốn liên lạc với trang phạm gì đó( chủ tốp) vì bạn đã cứu 2 mẹ con mình! rất mong sớm được hồi âm từ Mẹ nó!
    • 23 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Lâu rồi mới vào top này, 2 mẹ con mẹ tròn con vuông là hạnh phúc rồi. Chúc mừng nhé!

Bé nhà mẹ là bé trai hay bé gái, sinh được mấy kg? Bây giờ đã biết làm gì rồi?

Bạn có thể add nick FB của mình: Trang Pham.
    • 26 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đọc chia sẻ của chị mà thấy bức xúc với các <lương y> và bv quá. Mình khám ở Mê Kong, đến tuần 30 thì MK chuyển qua Hùng Vương do bị dọa sinh non. 2 bv lớn vậy mà ko chổ nào phát hiện con mình bị dây rốn quấn cổ những 3 vòng. Đến lúc sinh mới phát hiện ra. Nhìn con tím tái mình phát khóc. Nản bệnh viện!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vitoiconsong89
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình vào face của Trang Pham mà nhiều quá, chẳng biết ai nữa!hjhj.làm sao đây?
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cảm ơn chủ top nhe.e cũng 1 hành trình dài ở từ dũ.30w con bị dãn não thất, chọc ối tầm soát, 32w cdxd ngắn dưới 5%, 34w con suy dd 1kg7...buồn quá.giờ e 36w.ko nghĩ j nữa đợi ngày sinh thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của monkey2016
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều lắm. Mình cũng lo lắng vì CDXD nhỏ hơn tb 1% nè. Đọc bài của bạn mình yên tâm hẳn luôn. Tạ ơn Chúa
    • 129 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chúc mừng chị và gia đình
    mẹ tuyệt vời nhât!2Chdm4a
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimminhdangthi Xem bài viết
    Cảm ơn bạn nhiều lắm. Mình cũng lo lắng vì CDXD nhỏ hơn tb 1% nè. Đọc bài của bạn mình yên tâm hẳn luôn. Tạ ơn Chúa
    Bé của bạn được bao nhiu tuần rồi? Fl bao nhiu mà bị dưới 1% vậy bạn? Con mình fl cũng bị dưới 1% đang lo bé bị di tật loạn sản sụn đây. Huhu.....
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dị tật loạn sản sụn là sao thế chị ơi. Con e cũng cdxđ ngắn đây ạh. E hoang mang quá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết rõ tư vấn dùm em với , e rất lo lắng . Khi em đi siêu âm tuần 38 mới biết tứ chi con em bị ngắn , đầu to , bác sĩ chuẩn đoán con em bị tật tứ chi chân tay ngắn , trước đó em có xét nghiệm dị tật hết , nhưng đều bình thường, em khóc hết nước mắt , giờ thai lớn quá rồi chỉ chờ đẻ thôi , đến ngày dự sinh em vô bệnh viện siêu âm lại cũng chỉ là thất vọng cdxd có 52 thôi , rồi e sinh bằng biện pháp sinh mổ , đẻ ra đầu bé to hơn những trẻ bình thường , chăn tay chỉ có 1 mẩu thôi, giờ bé được 3 tháng rồi , mà cân nặng có 4,5 kg , chiều cao 53 cm bé lên ký rất ít , mặc dù đẻ ra 3,5 kg ,giờ em rất lo lắng ai có cách nào giúp em với ạ , giờ em phải đi khám ở đâu để chữa bệnh cho con . Có thể khắc phục cho con mai mốt lớn lên cháu khỏi mặc cảm, mặc dù 2 bên nội ngoại không ai lùn và bị dị tật gì hết.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3