TIN TÀI TRỢ.

Nhà dành cho các chị em muốn trao đổi, TL tất cả những gì liên quan đến " làm đẹp của các nàng"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 50 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ai trong chúng ta chắc cũng đã tưng sở hữu ít nhất 1 lọ mỹ phẩm. Nhưng không hẳn ai mua về cũng xài hợp. Vì thế mình lập topic này đê các chị em có thể trao đổi mp với nhau để nhà nhà đều đẹp và k tiếc tiền khi đã chọn mua 1 sp ko phù hợp với mình mà phải bỏ đi thì phí qua.. Chị em nào muốn thanh lý mp, nước hoa, quần áo, giày dép... Chúng ta cứ post chung 1 topic cho mọi người đỡ mất công xem từng cái or người post ko thanh lý đc thì có thể vào xem có cái nào phù hợp để trao đổi với bạn khác không...Cả nhà cùng có lợi..ai mở hàng " phiên chợ" này đi các chị em ơi.. Hihi.. Chúc cả nhà sang năm mới đều " tậu" được những sp thật tốt để chăm soc chúng ta ngày một đẹp rạng ngời hơn nào..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 942 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Chà...mỹ phẩm mình đầy 1 bao tải...dưng mờ chả mún thanh lý đi cái gì cả. Cái ít dùng thì nó đẹp nên tiếc, đang yêu cái hộp phấn má hồng của Missa, cây son bóng The body shop nhưng chỉ ngắm thui cũng thấy vui vui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)