Nguoi yeu quan he "tinh mot dem" nen lam sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình và ban trai mình yeu xa cung dc 2 nam , dao gan day anh ấy không nhan tin cho mình truoc, nhan 1 tí a lại bão bận và mệt..nhung khi len fb thi thay ãnh online, lau lau cung co đọc và xem tn không nhan lai cho mình...tình co phat hien tin nhan cua ng iu và cô tình 1 đêm..họ hẹn nhau vao khach san...này chĩ la 1 nỗi đau cũa mình, nỗi đau 2 là mình có cho anh muon tiền khi anh hoạn nạn...bây giờ ở xa nhu vậy, mình phải làm sao khi chuan bị tới 2 dua minh se gap nhau vào hè này..mình đau và bùn lam moi nguoi à.. ai cho e bí quyết đễ hạ gục han dc khong ạ ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 166 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dautay06 Xem bài viết
    Mình và ban trai mình yeu xa cung dc 2 nam , dao gan day anh ấy không nhan tin cho mình truoc, nhan 1 tí a lại bão bận và mệt..nhung khi len fb thi thay ãnh online, lau lau cung co đọc và xem tn không nhan lai cho mình...tình co phat hien tin nhan cua ng iu và cô tình 1 đêm..họ hẹn nhau vao khach san...này chĩ la 1 nỗi đau cũa mình, nỗi đau 2 là mình có cho anh muon tiền khi anh hoạn nạn...bây giờ ở xa nhu vậy, mình phải làm sao khi chuan bị tới 2 dua minh se gap nhau vào hè này..mình đau và bùn lam moi nguoi à.. ai cho e bí quyết đễ hạ gục han dc khong ạ ?
    Người ta không chủ động liên lạc thì chắc chắn họ không còn tình cảm với bạn, hoặc có mối quan tâm nào đó sâu sắc hơn. Đọc tin nhắn mà không nhắn lại thì có lẽ với người ta bạn chẳng là gì cả.
    Chuyện bạn cho người ta mượn tiền quả thực rất là khó xử. Người nghiêm chỉnh tự khắc sẽ trả bạn, còn không thì dù bạn có nhắc cũng khó mà lấy lại được. Tuy nhiên, nếu số tiền nhỏ (bạn có thể cho qua) mà người ta không có ý kiền gì về vấn đề đó thì bạn nên nói rõ để tìm hướng giải quyết. Còn nếu như số tiền đó lớn (nhất định phải lấy lại) và bạn xác định khó đòi thì tốt nhất là bạn không nên nói vì như vậy người ta sẽ đề phòng, cơ hội của bạn sẽ ít đi.
    Chúc bạn có những suy nghĩ sáng suốt để giải quyết vấn đề.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on bạn
    comment by WTT mobile view
    • 255 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Em thông cảm dục vọng của đàn ông lớn n lắm em lên sống chung với lũ đi đàn ông ai cũng vậy
    • 255 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cảm thấy bỏ qua cho nhau đc thì về sống chung với nhau
    • Radoms Khách
    <blockquote><small style="font-weight: bold;">sadlove123456</small>Em thông cảm dục vọng của đàn ông lớn n lắm em lên sống chung với lũ đi đàn ông ai cũng vậy</blockquote> đàn ông là lũ á<br>thế đàn bà cũng là lũ đòi hỏi sự chìu chuộng acb cũng lắm chiêu<br>nếu đan ông quan tâm sex thì đàn bà quan tâm sự nịnh ngọt, sự nắm quyền quản lý còn hơn nhà độc tài.<br>đàn bà có tốt hơn đâu cùng là lũ chảy vè một hướng<br>-------------------------------------<br>chủ tóp ( nếu số tiền quá lớn ) vẫn cử chỉ yêu bình thường rồi viện lý do cần việc gì gấp lắm khó khăn bảo anh ý gôm tiền giúp ít. nếu hắn gôm thiệt thì có chút tình đó, còn ko gôm cho đồng nào bảo anh ko thể giúp xu nào em tự xoay, xác định lừa đão từ đầu đừng mong hắn trả 1 xu.<br>từng quen cô bạn bảo kẹt tiền ko xoay kịp ngày nợ người ta xiết xin mượn tôi 2 tuần trả, thấy tội gữi cho vài triệu xác định mất luôn ( hỏi đòi thì hứa cụi, cho trả góp tháng tuy hỷ cũng ko trả đồng ) nói nặng, nhẹ, tình nghĩa cũng ko xong. cho luôn khỏi đòi good bye. <br>tức cái đang lúc thiếu cần tiền cho việc riêng. có lòng cho mượn lại bị phỉng<br>sau lần đó éo tội nghiệp ai hết sống chết mặt bây, mất thiện cảm thì kiếm bạn mới <br>đàn bà cũng lắm người xấu he he ko phải đàn ông mới xấu đâu nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 146 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

mình sợ nhất cái kiểu tình 1 đêm, chẳng đâu vào đâu
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

1- cần làm rõ tình 1 đêm hay là tình nhiều đêm
    2- yêu xa cũng nên Thông cảm 1 chút về tình 1 đêm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mrhung0701
    • 435 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

ko trân trọng và tôn trọng mình, bỏ đi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chuyện nó rành rành ra vậy mà bạn còn không thấy hả hjx. Anh ta không yêu và trân trọng bạn, say goodbye thôi bạn ơi cố lên
    • 1,983 Bài viết

• 624 Được cảm ơn

Bạn nên học cách chia tay trước khi gặp người này . Đừng cố ép yêu để rồi sau này hối hận