Người yêu không tặng quà 20.10. 20.10 bận đi chia tay đồng nghiệp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.51K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạ. Xin chào mọi người ạ.
    Chả là như thế này. Em với anh ấy quen nhau được 1 năm 4 tháng r. Bình thường mỗi dịp lễ., sn anh ấy cũng có tặng quà cho em. Nhưng toàn là do em mở miệng đòi quà ak. Nay 20.10 em có nói với anh ấy. Em chọn quà xong rồi anh dẫn em đi mua nha. Vì là a luôn nói muốn gì thì dẫn đi mua chứ a k biết em thích gì mà mua. (em cũng k đòi hỏi quà đắt tiền gì cả, bt quà em muốn cũng chỉ 2, 300k gì đó thôi). Nhưng a lại nói. 20.10 là lớn rồi mà còn đòi quà. 20.10 là ngày của phụ nữa trung niên thôi. K phải dành cho em. Em 24t r ạ. Em cũng nói là k phân biệt nhưng a k chịu. Câu truyện quà cáp kết thúc ở đấy. Một chuyênj nữa là 20.10 này là vào t7. Nay em mới nghe đồng nghiệp anh ấy ns là sẽ đi ăn chia tay sếp của anh ấy chuyển công tác (chuyển công tác từ bộ phận sản xuất lên trên bộ phận văn phòng. Cùng 1 công ty luôn ạ) và em biết chắc chắn anh sẽ đi ct sếp chứ không dẫn e đi chơi 20.10. Mà mỗi lần đi sẽ về muộn. Mà kể cả không về muộn thì anh cũng sẽ k chạy lên nhà em tối baoh cả. Em cảm thấy tủi thân lắm. Mn cho em lời khuyên với ạ.
    Em xin cảm ơn.!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 119 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ảnh hơi ki bo, quà cũng k đắt mà
    mẹ tuyệt vời nhât!2Chdm4a
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 155 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Còn xét nhiều cái nữa thì mới đánh giá chính xác được.
    Nếu mà chỉ là 20-10 không tặng quà thì là do tính mấy anh con trai vô tâm, nhưng mà ny đã chọn quà hộ cho rồi mà còn k mua thì là cố tình, chứ k phải vô ý. không chấp nhận được
    20-10 trùng ngày đi liên hoan thì có thể đi chơi trước đi, đằng này cũng k đi, và bạn còn nói ngày thường buổi tối cũng ít đến nhà bạn. Cái này chẳng giống người đang yêu tý nào
    Tôi cho là bạn yêu đơn phương rồi.
    Mới 24 thôi mà. "thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu" đi bạn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cỡ này thì cho nó next đi e ơi, tìm hiểu a khác, ko tới lúc đến lượt nó cho e next thì khổ
    '
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 122 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Mỗi không tặng quà 20/10 thì cũng chưa đánh giá đc. Em phải xem cách đối xử, quan tâm của anh ta với em như thế nào mới là quan trọng. ở cạnh người ta em có thấy an toàn không? có phải gồng mình lên không? có được là chính mình không hay em cứ phải thể hiện bản thân? có hay lèm bèm dạy bảo hay phán xét hành động của em ko? ....cứ tự nghĩ xem bản thân em muốn gì, anh ta đáp ứng đc bn %, quà cáp chỉ là 1 chuyện nho nhỏ thôi.