Nếu đk chọn lại cuộc đời

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là đời người hơn nu tấm chồng, lấy chồng như đánh bạc. 27t vừa có bé đk hơn 3 thg mà muốn ly hôn quá. Tôi 1 ng biết sống và suy nghĩ cho người kác, hồn nhiên, tốt, ngây thơ tnh ra NGU vớ phải ông chồng lười làm, lừa rối, lươn lẹo......đúng là chua chát cho đời con gái.
    Là một gv mn lương thì thấp đã phải nuôi con từ khi là trứng, với bao khó khăn chồng k phụ, nuôi con 1 mình trong nước mắt, tới ngày đẻ rồi còn bị hắn cho ăn tát khi bắt quả tang ngồi game, lên bàn đẻ đi biệt tăm....em ngán chồng và ông bố chồng lắm rồi...ôi những người phụ nữ tốt muốn tìm người chồng tốt thì k bao giờ gặp, và ngược lại, hiện cs với đồng lương ít em nuôi con sao khi muốn ly dị, e mà ly dị thì bm em đau khổ vì cuộc hôn nhân này bị cấm, sự lựa chọn do e, giờ khổ thế em phải lm sao.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 139 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hãy mạnh mẽ lên bạn, nên suy nghĩ chin chắn, cái nào mình thấy hạnh phúc thì lựa chọn còn không thì nên buông bỏ
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mongthimo Xem bài viết
    Hãy mạnh mẽ lên bạn, nên suy nghĩ chin chắn, cái nào mình thấy hạnh phúc thì lựa chọn còn không thì nên buông bỏ
    M vẫn cố gắng nhug càng cố càng thất vọng, sự hi sinh k đk công nhận ngược lại còn chớ trêu.
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nyc cũ của mình còn đi phâ ti. Chán. Nhiều lúc chỉ muốn nhận con nuôi y đẻ thuê. Ko còn niềm tin vào tình yêu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khoanguyen3009
    • 65 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SagittariusPhuong Xem bài viết
    M vẫn cố gắng nhug càng cố càng thất vọng, sự hi sinh k đk công nhận ngược lại còn chớ trêu.
    Lay chong nhu danh bac ban ah ! Ban minh cung giong ban ne , lay pi tng chong bất tài , vô dụng , gian dồi, tối te thoi nat , nhung chi vi thuong con nen cung cu lần lua mãi ma chua the li di , nhung gio cung den đđỉnh điểm như bạn ne no khong the chiu sc nua va chi doi xong may ngay tet la chia tay thoi ban ah. Nen ban suy nghi ki n vi lay nhu vay cung kho lam ban ah , t khong co cho do tuc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoanguyen3009 Xem bài viết
    Nyc cũ của mình còn đi phâ ti. Chán. Nhiều lúc chỉ muốn nhận con nuôi y đẻ thuê. Ko còn niềm tin vào tình yêu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khoanguyen3009
    Cuộc sống k thấy công bằng cho những người tốt, chỉ thấy người tốt phải chịu đau, bất hạnh, thiệt thôi
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 9vitamintiland Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi SagittariusPhuong Xem bài viết
    Lay chong nhu danh bac ban ah ! Ban minh cung giong ban ne , lay pi tng chong bất tài , vô dụng , gian dồi, tối te thoi nat , nhung chi vi thuong con nen cung cu lần lua mãi ma chua the li di , nhung gio cung den đđỉnh điểm như bạn ne no khong the chiu sc nua va chi doi xong may ngay tet la chia tay thoi ban ah. Nen ban suy nghi ki n vi lay nhu vay cung kho lam ban ah , t khong co cho do tuc
    Suy nghĩ nát óc, z tại sao thiệt thòi lại toàn thuộc về phụ nữ chúng mình, đa phần đàn ông đều tồi.