TIN TÀI TRỢ.

Nên mua nhà ở xã hội Ecohome 2 ở dưới Chèm hay mua ở Linh Đàm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.33K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 296 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các mẹ thông thái cho mình xin ý kiến vè việc mua nhà ờ xã hội của gia đình mình với ạ. Tình hình là như thế này: Mình đang có nhu cầu mua nhà ở xã hội vì mình ko có nhiều tiền nên mình chì dám mua dự án nào mà vay gói 30k tỷ ấy, mình đang phân vân giữa 2 dự án: Ecohome 2 ở dưới Chèm và dự ánh HH ở Linh Đàm, dự án ở Chèm thì hơi xa mà giá cũng không rẻ, chừng14-15tr/1m2, nhưng là diện tích thông thuỷ, ký hd trực tiếp với cdt, còn dự án hh của ông Thản thì tầm15-16tr/1m2 nhưng là diện tích xây dựng rồi tiền chênh, hd lung tung.... Rất không thích nhà ông Thản nhưng vì gàn hơn nhà ở Chềm nên mìnhe băn khoăn quá, nói thêm là cq mình ở đường Lê Văn Lương kéo dài, chồng ở Mỹ Đình, nhà bà ngoại ở Hà Đông nên mình mới băn khoăn nhiều thế.
    Nhờ các mẹ cho mình lời khuyên nhé.
    iAZEp8
    cxA4p8

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 296 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Không mẹ nào tư vấn cho mình với à.
    iAZEp8
    cxA4p8

• 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

minh thich hh hơn
    cung dang tính 1 trong 2 cái
    mà doc thay ecohome xay dưng chan lăm
    http://antt.vn/ecohome-1-nha-o-gia-r...ng-016473.html
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 254 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

chọn linh đàm đi ạ
    Nếu cứ trồng một loại cây trên cùng một mảnh đất thì nó sẽ không lớn nổi!
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn mua ở chèm sau này sẽ có lợi rất nhiều đấy,không biết bạn đã nghe qua dự án của chính phủ là xây dựng đô thị ven sông cạnh cầu Nhật Tân chưa.Dự án này rất lớn khi hoàn thành sẽ tạo thành 1 trung tâm hiện đại bậc nhất HN,kéo theo những vùng phụ cận phát triển.Nói chung mua ở đây sẽ tiện hơn rất nhiều,từ trường học,bệnh viện,trung tâm thành phố,sân bay nội bài......Còn ở Linh Đàm tuy gần nhà bạn nhưng nó rất xa trung tâm thành phố,bạn nên cân nhắc nhé.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng c ó nghe thấy như thế. ở Chèm kể ra cũng hay đó ah
    Số của em : 0936 922 286
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ thử tìm hiểu về dự án Bright City xem thế nào. giá cả phải chăng, mà được vay gói 30000 tỷ nữa. Inbox trực tiếp cho mình, mình sẽ tư vấn cụ thể!