nen ly hon hay khong

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.76K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vk ck e lay nhau hon 1 nam chua co con, ck lam viec o xa nen 1 thang ve dk co khoang 1, 2 lần. ck la 1 ng tiet kiem hay noi e mua do dat ko biet tra gia nên nhieu khi e mua do e cung ko dam noi that giá. ck e là ng co viec gi cung hay tam su voi me ck mà e thi dang it noi nen nhieu khi ck cu che e la ko biet tam su voi lai còn thik ngu voi mẹ ck. gd 2 bên o xa nen dam cuoi 1 minh e lo het tu chup hinh cuoi den dat nha hang trong khi do ck ko phụ dk gi co hom ko hieu chuyen con chui e ngu truoc mat bo me e va va bo ck. e di kham benh bi buong trung da nang e da buon roi ck ko dong vien e con che dắt chê ko biet hoi bs de pai di lại nhieu lần, e di 3 lan het hon 3trieu. e dang stress lam moi ng giup e voi ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 321 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Nếu tình hình của bạn đúng là như vậy thì tôi khuyên là nên ly hôn. Sống mà tinh thần không thoải mái cứ phải chịu đừng đè nén như vậy rất mệt mỏi. Hãy giải phóng cho bản thân bạn ạ. Sau này gặp người thật sự tốt và quan tâm đến cảm xúc suy nghĩ của mình thì hãy cưới còn không thì thôi ở một mình phụng dưỡng bố mẹ mình cho khỏe. Thấy thương bạn ghê, gặp hoàn cảnh hôn nhân mệt mỏi như vậy. Bạn nên trao đổi thẳng thắn trao đổi với chồng nói thẳng suy nghĩ của bạn bảo là không thể chấp nhận được nữa cách đối xử của chồng, nếu ông ý không có biểu hiện điều chỉnh thay đổi thì nên ly hôn. Chúc bạn vui sống.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamamini Xem bài viết
    Nếu tình hình của bạn đúng là như vậy thì tôi khuyên là nên ly hôn. Sống mà tinh thần không thoải mái cứ phải chịu đừng đè nén như vậy rất mệt mỏi. Hãy giải phóng cho bản thân bạn ạ. Sau này gặp người thật sự tốt và quan tâm đến cảm xúc suy nghĩ của mình thì hãy cưới còn không thì thôi ở một mình phụng dưỡng bố mẹ mình cho khỏe. Thấy thương bạn ghê, gặp hoàn cảnh hôn nhân mệt mỏi như vậy. Bạn nên trao đổi thẳng thắn trao đổi với chồng nói thẳng suy nghĩ của bạn bảo là không thể chấp nhận được nữa cách đối xử của chồng, nếu ông ý không có biểu hiện điều chỉnh thay đổi thì nên ly hôn. Chúc bạn vui sống.
    cam on ban, thuc su met moi qua b ạ
    • 321 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Bạn hãy trao đổi thẳng thắn nói hết uất ức tâm tư của mình với chồng đi. Nhớ hẹn ra ngoài chỉ có 2 người mới nói nha. Nếu không thể tìm được điểm chung thì đành phải bỏ thôi. Đời còn dài tương lai còn rộng bạn hãy vững tin thôi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi heobeo3019 Xem bài viết
    cam on ban, thuc su met moi qua b ạ
    • 2,908 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật sự không thể hiểu nổi mấy ông, lấy vợ VỀ NHÀ MÌNH Ở rồi mà còn suốt ngày , còn ngủ với mẹ, chê bai vợ đủ thứ...nói thật mình éo hiểu nổi trong đầu mấy ông ấy nghĩ gì ( chồng mình cũng thế )

Không hiểu nổi là các ông í coi vợ các ông í là gì ? là khách ? là con ở ? là người xa lạ ? là bạn thì ko bao giờ với cung cách thẻ hiện thế rồi
    Hay bây giờ có khái niệm mới là VỢ tức là người ở, là người đẻ, là siêu nhân ?
    Tôi chọn hạnh phúc !!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,908 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến khi vợ chán quá rồi thì vẫn cứ tưởng là con vợ nó ko xứng với mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 223 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đề nghị viết có dấu dù đánh dấu sai chính tả vẫn hơn không có dấu đọc đau mắt dịch đoán mò cả đoạn dài không hiểu
    • 104 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cố lên mom...
    Nếu sống ko hp.ko quan tâm và tôn trọng nhau nữa thì chia tay sớm bớt đau khổ
    • 473 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi, mình lấy chồng là để có người cùng chung sống, chia sẻ buồn vui cuộc sống, cùng nhau gánh vác chứ không phải ôm cục nợ vào người.
    Bạn cứ thẳng thắn nói chuyện với chồng bạn một lần, nếu chồng bạn không thay đổi thì nên trả chồng bạn về cho mẹ chồng, chứ con trai gì lớn tướng còn ngủ với mẹ.
    Đừng để mấy cái định kiến miệng lưỡi người đời mà không dám đứng lên, không dám bỏ chồng. Khiến mình phải chịu những bất công, tủi thân mà đáng nhẽ mình không phải chịu đựng.
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu bạn chưa có con thì vấn đề này bạn có thể suy nghĩ lại, nhưng mà bạn nên nhớ hôn nhân không phải chuyện đem ra để đùa được. Thích thì cưới còn không thì ly hôn. Như vậy là bạn quá sai và quá trẻ con. Bạn phải tâm sự với chồng, hãy trở thành người "nhiều" chuyện hơn là người ít nói. Thứ hai nữa mình thấy chồng bạn cũng thuộc dạng người không quan tâm bạn đâu, có thể anh ấy đi công tác này nọ đã có bồ rồi. Nên bạn cần phải tính tới trường hợp này nữa đấy nhé