Muốn buông bỏ những gì đã qua nhưng sao khó quá....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 919 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • longphanthi Khách
          Mình hiện là một người mẹ đơn thân, có 2 bé ngoan ngoãn. Số phận không may đẩy mình vào cảnh single mom một cách bị động. Chồng mình bị tai nạn không may qua đời khi 2 bé lên 4 và lên 2. Trong những ngày tăm tối nhất cuộc đời, mình lại phát hiện chồng ngoại tình khi xem lại những vật dụng cá nhân của a. A ấy qua lại với một cô bé tuổi cũng không nhỏ nhưng theo mình nhân cách thì lại chưa lớn. Đám tang a, cô ấy vẫn đến, vẫn ở lại nhậu khuya với đám bạn của a vài ngày.      Mình đau đớn, cảm giác như gục ngã, mọi kỷ niệm trong mình bỗng trở nên phai nhòa. Mình biết trong mắt a, không ai thay thế được mình, nhưng bao đêm mình tự hỏi, tại sao a lại làm như vậy, khi mà a là hình mẫu của bao người đàn ông chăm lo cho gia đình, khi mà mình sống đã qua bao dung và thoải mái với a. Vẫn biết mất đi thì nên tha thứ tất cả, nhưng sao khó quá, chữ nghĩa và chữ hận....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 427 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    ko muốn phá tan không khí ảm đạm topic cái câu hình mẫu lý tưởng trụ cột nhà. đọc xong hài! hình mẫu lý tương thì vẫy tay bảo trợ tí sẽ đầy bông hồng trang trí cho khu vườn
    phát hiện chỉ nuôi 1 gấu nhỏ bền vũng còn ngoan chán than thở gì người ơi!có anh làm dc quyển abum sưu tập vài trăm từng giao lưu.hết duyên nợ rồi nên hình tượng bị sụp đổ ý mà pùn chi người

thằng bạn xóm trông rất yêu vợ con chịu khó cày ngày đêm kiếm tiền nhiều nịnh vợ phết. nhậu thấy xăm hình con tay trái, cha mẹ phải hỏi con vợ mày sao ko xăm bảo có xăm thì ở mông còn lâu dc xếp phía trên - vợ nó mà nghe dc chắc cháy nhà to
    có tài làm dc cây cao bóng cả thì thiếu gi gái muốn trú dưới bóng cây phải chị em phụ nữ thích mấy trai vậy sao? đừng hận nữa em nên tự hào dù sao ta cũng xếp vị trí số 1
    • Thành viên Webtretho
    • 427 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    hồi sáng đã kích giờ an ủi cho bài hát nè vui đi
    https://m.youtube.com/watch?v=xywMqNXvGVA
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

thời đại này k còn người đàn ông hình mẫu lí tưởng của gđ đâu bạn
    • 327 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Người đã mất rồi. Thôi thì vì 2 nhỏ mà sống tốt
    • 327 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thoxinh1990 Xem bài viết
    thời đại này k còn người đàn ông hình mẫu lí tưởng của gđ đâu bạn
    Sao mất niềm tin vào đàn ông vậy. Đàn ông sống tốt với vk con là đc những chuyện nhỏ nhặt lên bỏ qua cho nhau mà sống