Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Một chuyện gặp khi đi xem chương trình Ai là triệu phú!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.27K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,247 Bài viết

• 10,468 Được cảm ơn

Chào các thành viên,

Admin xin trích dẫn lại nội quy diễn đàn:

7/ Các thành viên không được phép gửi lên DĐ các bài viết hoặc hình ảnh có nội dung:

• Bình luận về những nhân vật nổi tiếng, người của công chúng hoặc bất kỳ một cá nhân nào đó đang được biết đến rộng rãi trong xã hội hoặc trên những phương tiện thông tin đại chúng. Các bài viết ảnh hưởng đến đời tư của công dân / thành viên, ảnh hưởng đến an ninh, danh dự của cá nhân / tổ chức, vu khống, xúc phạm nhân phẩm, chỉ trích cá nhân / tổ chức, gây mâu thuẫn..., kể cả các bài viết không nêu đích danh tên thật nhưng mang hàm ý công kích, bêu rếu một cá nhân / tổ chức nào đó cũng bị coi là vi phạm.
    Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa và các thành viên post những bài này được xem đã nhận 1 lần nhắc nhở từ BQT diễn đàn.

Thân mến!
    Admin
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 621 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Hehehe mình tưởng đấy là biên tập viên Thu Uyên, nổi tiếng trí thức & uyên bác đấy chứ ạ, sao mà bị chê kinh thế :Laughing:

Trích dẫn Nguyên văn bởi The Lighter Xem bài viết
    Cài Bà gì dẫn chương trình " Như chưa có cuộc chia ly" mới chán. Lưỡi ngắn, nói nhát được nhát không. Nghe sốt hết cả ruột, chương trình thì hay mà người dẫn thì tệ quá.
    • 509 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Em nói điều này có gì sai các bác bỏ quá, em có biết một cậu bạn làm trong ĐTH, cậu này học bách khoa ra nhưng vào làm trong đó tóm lại là ko hợp nhành hợp nghề, hỏi thăm thì kêu làm ở đây chán, hỏi sao ko chuyển thì bảo bố mẹ đều làm trong đó, từ khi đi học đã định ra trường làm trong đó và ra trường thì vào làm thật, ko bỏ dc vì lợi ích từ chỗ làm này nhiều quá...túm lại, ko phải đơn giản mà vào ĐTH làm được đâu các bác ạ, dẫn chương trình cũng thế, ko tự nhiên mà dc vào dẫn đâu ạ.
    Mà em xem cái chương trình "ALTP đặc biệt" hôm đấy thấy chuối quá cơ, hỏi đến giờ phát sóng của đài nhà mình còn ko biết:Sigh::Thinking:. Mà có cô MC tưởng kiến thức uyên thâm, hoành tráng, lại kèm câu khen của anh quay phim là "kiến thức, hiểu biết rộng... em ko nhớ rõ lắm, đại loại khen giỏi, uyên bác", vậy mà cũng phình phường quá.
    • 311 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Ai là triệu phú có mấy lần người chơi đáng lẽ trả lời sai ở câu số 3 rồi ấy chứ; nhưng bác Lại Văn Sâm trợ giúp người chơi bằng cách thay câu hỏi khác.
    Chẳng ai nói gì vì cuộc chơi mà.

Còn kiến thức của các MC thì các mẹ không nên than phiền nhiều, họ cũng chỉ là người đọc câu hỏi và biết cách nói chuyện.
    • 60 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hehe mình cũng ghét những trò mèo như thế này( nhưng chuyện kiểu này ngoài đời nhìu lém hic...). Thôi thì thông cảm cho bác Sâm vì có thể đó là trò đùa ngày 1/4 của nhà đài!!!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,213 Được cảm ơn

Quyết định của ban tổ chức là quyết định cuối cùng. miễn thắc mắc!:Battin ey:
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    • 76 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nếu dừng chương trình lại mà hỏi khán giả thì còn gọi gì là giúp đỡ nữa. Trong trường hợp này mình thấy anh Sâm xử sự rất khéo và có thể chấp nhận được, không nên ăn thua quá vì trò chơi là trời cho mà thôi, may mắn không thể đến với tất cả mọi người để đòi hỏi công bằng được
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2