Mọi người ơi giúp em với, bạn trai thích sờ mó vòng 3 của em. em phải làm sao đây ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E năm nay 22 tuổi. Người yêu em hơn e 2t. E và A quen nhau đc 5 tháng rồi và bọn e chỉ mới dừng lại ở nắm tay và ôm. Đôi khi anh ấy hôn vào má e. Nhưng gần đây A hôn môi e và tay A sờ lên vòng 3 của e, em không biết làm gì khác ngoài việc giữ tay anh ấy lại và không cho anh ấy sờ vào nữa.
    E hoang mang quá không biết nói như thế nào với bạn trai e. Bọn e yêu nhau thật lòng, gia đình 2 bên cũng đều biết mối quan hệ này và chúng e dự định sau khi em học xong, có việc làm là cưới.
    E sợ nếu cho a làm theo cảm xúc của A thì A k thể kiềm chế dc và điều k mong muốn sẽ xảy ra trc hôn nhân. E vẫn còn trong trắng nên e k biết phải xử lí ra sao nữa.
    Mong các chị giúp e với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 764 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jisoonumber1 Xem bài viết
    E năm nay 22 tuổi. Người yêu em hơn e 2t. E và A quen nhau đc 5 tháng rồi và bọn e chỉ mới dừng lại ở nắm tay và ôm. Đôi khi anh ấy hôn vào má e. Nhưng gần đây A hôn môi e và tay A sờ lên vòng 3 của e, em không biết làm gì khác ngoài việc giữ tay anh ấy lại và không cho anh ấy sờ vào nữa.
    E hoang mang quá không biết nói như thế nào với bạn trai e. Bọn e yêu nhau thật lòng, gia đình 2 bên cũng đều biết mối quan hệ này và chúng e dự định sau khi em học xong, có việc làm là cưới.
    E sợ nếu cho a làm theo cảm xúc của A thì A k thể kiềm chế dc và điều k mong muốn sẽ xảy ra trc hôn nhân. E vẫn còn trong trắng nên e k biết phải xử lí ra sao nữa.
    Mong các chị giúp e với
    Vấn đề em đang lo lắng thật là đúng, phải cần có cách ngăn chặn sự lấn tới của anh người yêu như thế nào cho hợp lý để làm sao không mất lòng mà vừa bảo vệ được em. Thường con trai họ "được đằng chân sẽ lân đằng đầu", như anh ấy lúc đầu chỉ nắm tay, ôm em, sau đó hôn vào má, hôn môi tới sờ vòng 3, . . . cứ diễn biến như vậy thi lần gặp sau anh ta sẽ tiến dần tới chỗ khác nữa chứ chưa dừng lại nếu em không có biện pháp hữu hiệu ngăn chặn.
    Em còn đi học, thời gian yêu nhau mới năm tháng, không biết mức độ tìm hiểu nhau tính tình như thế nào rồi, nhưng diễn biến như vậy là ngoài ý muốn của em, làm em suy nghĩ và lo lắng nhiều. Khi tay anh ầy quờ quạng tùm lum thì em tách ra không cho anh ấy ôm hay hôn nữa, em nói "mình yêu nhau để tìm hiểu nhau,em chưa muốn anh sờ soạn như vậy, chỉ cần trao nhau nụ hôn để thể hiện tình cảm là được rồi, sau này em ra trường đi làm thì lúc đó mình sẽ tiến xa hơn, anh nghe em nhé". Em lựa lời nói từ chối một cách mềm dẽo và đẩy anh ấy ra và tránh đi sự đụng chạm của anh ấy.
    Một điều quan trong nữa trong thời gian yêu nhau không em không được đi cùng anh ấy vào nơi kín đá, không được ở trong phòng riêng chỉ có hai người. Luôn đi chơi nơi đông người, vào quán trống trải ngồi trò chuyện. Nếu bất đắt dĩ ở trong phòng thì để cửa trống không được đóng cửa. Trong môi trường như vậy thì anh ấy không có cơ hội thể hiện sự riêng tư cũng như không đòi hỏi thể xác hay đụng chạm em được nhiều. Chúc em luôn vui vẻ và thỏa mái và mọi điều như ý nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 241 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Bạn trai em là đàn ông đó, k bị yếu sinh lý. Giữ đc 5 tháng là bạn trai e cũng giỏi r e. Xã hội bây h k quá quan trọng chuyện đó nữa đâu e, cứ thoải mái tận hưởng đi e ^^. Dù có trao cho bạn e rồi thì cũng đừng vì chuyện đó mà lo sợ rằng bạn trai e vì đc rồi mà bỏ e. Nếu mà thế thì e phải thấy may mắn khi đã thấy đc bộ mặt thật của anh ta sớm như vậy.

Take it easyyyy! ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 104 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đàn ông con trai ai cũng có máu dê trong người đó hahaha. Thật ra bọn đàn ông thường thăm dò chị em phụ nữ bằng cách đầu tiên là ôm, sau đấy xem thử cho tay xuống eo rồi vòng 3 thế nào. Nếu các chị em cứ để nguyên thì cánh đàn ông sẽ làm tiếp hahaha. Còn nếu không thì họ cũng sẽ tôn trọng bạn nếu bạn nói chuyện này với họ.