Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mình thất vọng về nhà đài VTC quá.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.11K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 92 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Khi VTC lần đầu tiên cho ra đời đầu thu kỹ thuật số nhà mình mua về xem, sau đó ra đầu HD thì tất cả chương trình hay họ chuyển sang kênh HD hết, mình lại đi mua đầu HD. Mỗi khi ra đời 1 gói dịch vụ mới là VTC không chú ý để nâng cao chất lượng các chương trình của gói cũ nữa, vậy là khách hàng muốn thưởng thức các chương trình đặc sắc, chất lượng hơn cứ phải bỏ tiền chạy theo. Đến nay nghe quảng cáo rầm rộ gói HD vip nên nhà mình mới chuyển qua nhưng thật thất vọng vì bỏ ra 2000000 đồng cho thuê bao 1 năm mà chỉ xem được 4 kênh truyền hình trong đó chỉ có 2 kênh tiếng việt, còn lại tất cả các kênh khác hiện giờ đều báo chưa được kích hoạt (trong khi đó họ còn nói được khuyến mại thêm gói HD2). Mình quá chán với ông nhà đài VTC này, họ làm khách hàng thất vọng và mất lòng tin quá. Nhà bác nào dùng dịch vụ truyền hình của VTC phát biểu cảm tưởng cho em nghe cái???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 12,357 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Cụ gọi điện đến 19001530 làm theo hướng dẫn để gặp ĐTV hướng dẫn cách kích hoạt gói HD2 nhé
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 249 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Nhà mình đã dùng qua cáp Hà Nội, cáp TW, và cuối cùng rất rất hài lòng với VTC. Mình thường khen VTC đi trước thời đại, có HD độ nét cao, giờ đang chuẩn bị có 3D nữa. Các kênh của VTC phong phú, nhiều lựa chọn. Nhà mình dùng cả HD1, HD2, HDVIP.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 121 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Bọn VTC là lũ mất dạy,rất coi thường khách hàng,khi đưa đầu d901 ra thị trường,quảng cáo kênh vtv6 là kênh phim truyện nước ngoài đặc sắc,khi có vtc hd ,vtc 6 toàn phát chèo với cải lương,ko một lời giải thích,từ vụ đó mình cực kỳ dị ứng với VTC
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 204 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Các bác có chửi VTC thì nó vẫn có Bộ đứng sau nâng đỡ ấy mà, thế nên với nó khách hàng có là gì đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 92 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình đồng ý với ý kiến của mẹ tosi, cứ khi chuẩn bị ra gói dịch vụ nào đó là quảng cáo rầm rộ được 1 thời gian nó ra gói dịch vụ khác thì gói dịch vụ cũ chúng nó bỏ mặc luôn, chương trình chán ngắt. Cứ như vậy hết gói này đến gói khác, mình có cảm giác bọn nó chỉ câu khách để trả tiền chạy theo chúng nó thôi. Làm ăn như chí phèo ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 92 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thocnep Xem bài viết
    Nhà mình đã dùng qua cáp Hà Nội, cáp TW, và cuối cùng rất rất hài lòng với VTC. Mình thường khen VTC đi trước thời đại, có HD độ nét cao, giờ đang chuẩn bị có 3D nữa. Các kênh của VTC phong phú, nhiều lựa chọn. Nhà mình dùng cả HD1, HD2, HDVIP.
    Mình công nhận là gói HD có độ nét cao, nhưng cái mình ko thể chấp nhận được là chương trình của nó kia. Nếu VTC là nhà kinh doanh có Tâm thì mặc dù ra gói dịch vụ mới nhưng nó vẫn phải đảm bảo chất lượng chương trình gói cũ như khi mới ra chứ. Đằng này nó bỏ mặc luôn, bao chương trình hay nó chuyển hết sang gói mới, vậy là khách hàng muốn xem 1 chương trình hay 1 bộ phim cho ra hồn thì phải bỏ tiền chạy theo chúng nó. Bọn VTC này chỉ quan tâm đến Tiền thôi chứ ko có 1 chút đạo đức kinh doanh nào hết.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,198 Bài viết

• 5,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng ghét cái bọn này ... sao lại hết những 2,4 tr mới có thêm một gói HDvip... chết tiệt ~ cứ y như bị lừa vào mê hồn trận vậy.
    Rồi có khi sắp sản xuất loại đầu thu HD siêu nét, HD độ nét cực kì siêu... vv..
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 92 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metiumiu Xem bài viết
    Mình cũng ghét cái bọn này ... sao lại hết những 2,4 tr mới có thêm một gói HDvip... chết tiệt ~ cứ y như bị lừa vào mê hồn trận vậy.
    Rồi có khi sắp sản xuất loại đầu thu HD siêu nét, HD độ nét cực kì siêu... vv..
    uh, có khi năm tới nó lại bảo sắp ra gói siêu Vip hay gói Vip x,y,z gì đó cũng nên và giá thuê bao cũng tiếp tục leo thang theo, và chương trình hay nó lại bắt đầu chuyển hết sang gói mới...........cứ thế cứ thế khách hàng tiếp tục bị úp sọt theo.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,198 Bài viết

• 5,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lolotica Xem bài viết
    uh, có khi năm tới nó lại bảo sắp ra gói siêu Vip hay gói Vip x,y,z gì đó cũng nên và giá thuê bao cũng tiếp tục leo thang theo, và chương trình hay nó lại bắt đầu chuyển hết sang gói mới...........cứ thế cứ thế khách hàng tiếp tục bị úp sọt theo.
    thỉnh thoảng mình lại trêu lão chồng là " hình như đã có gói víp vìm vịp đấy" làm ông xã tức chết .. ném cho mình một cái nhìn mất cảm tình hiiii....