Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mình đã viết xong đơn xin thôi việc...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.58K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 182 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Từ hôm qua cơ, cảm giác của ngày hôm qua có chút tiếc nuối nơi mình đã gắn bó suốt thời gian dài, cảm giác chiến thắng bản thân mình, cảm giác trả thù được ông sếp :mad:. Hôm nay là cảm giác chiến thắng khi phần mềm của mình được ngưỡng mộ, khi được các thầy khen và được nơi khác mời và làm việc. He he sự ra đi của mình là niềm tiếc nuối vô hạn ...:Laughing:. ghét thế lão sếp hôm nay còn dụ mình làm để đem đi bán, định lấy tiền bạc để giữ chân à còn lâu :Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 629 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ga_con_long_vang Xem bài viết
    Từ hôm qua cơ, cảm giác của ngày hôm qua có chút tiếc nuối nơi mình đã gắn bó suốt thời gian dài, cảm giác chiến thắng bản thân mình, cảm giác trả thù được ông sếp :mad:. Hôm nay là cảm giác chiến thắng khi phần mềm của mình được ngưỡng mộ, khi được các thầy khen và được nơi khác mời và làm việc. He he sự ra đi của mình là niềm tiếc nuối vô hạn ...:Laughing:. ghét thế lão sếp hôm nay còn dụ mình làm để đem đi bán, định lấy tiền bạc để giữ chân à còn lâu :Laughing:
    Khen cho nữ giới mà giỏi CNTT :Rose:
    Chúc bạn ngày càng thành công!
    onttella: Khách hàng được quyền YÊN TÂM & ĐƯỢC PHỤC VỤ :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 106 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chị ơi đăng ký quyền tác giả phần mềm đi, nhỡ ông sếp của chị cướp trên giàn mướp thì sao

Em ko đùa đâu, em nói thật đấy
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn!

Mình là con gái nên cũng lười thay đổi lắm. Công ty cũ mình làm 4 năm nên khi mình quyết định ra đi cũng có chút tiếc nuối bao nhiêu công lao mình bỏ vào đấy. Đắn đo rồi cũng đi.

Đi rồi mới thấy may thế. Sang một môi trường mới sáng sủa hơn, văn minh hơn, lương cũng hơn, thu nhập cũng cao hơn và giờ tự tin hơn.
    Song kiếm hợp bích :Rose:
    • 78 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chia sẻ với bạn, tôi cũng vừa xin nghỉ việc, không nộp đơn nhưng nói chuyện thẳng thắn với GĐ . Cả 2 cùng vui vẻ, mình gắn bó với cty 9 năm rồi, tình cảm cũng nhiều, nhưng đi là đi thôi .
    • Chờ kích hoạt
    • 12 năm
    • 5,279 Bài viết

• 24,524 Được cảm ơn

Chúc may mắn ga_con nhé.

Suty cũng coder nè hehheeh
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 797 Bài viết

• 2,265 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaitulolem Xem bài viết
    Chia sẻ với bạn, tôi cũng vừa xin nghỉ việc, không nộp đơn nhưng nói chuyện thẳng thắn với GĐ . Cả 2 cùng vui vẻ, mình gắn bó với cty 9 năm rồi, tình cảm cũng nhiều, nhưng đi là đi thôi .
    Vậy là quyết định lớn rồi. Chúc bạn mở cánh cửa mới với nhiều triển vọng tốt.