Mọi người ơi giờ em phải làm sao,tư vấn giúp em với.chuyện là em với chồng em yêu quen nhau nhưng mẹ chồng em cấm yêu nhau ₫c 4 năm nhưng em đả có thai sau đó mẹ chồng củng chấp nhận và chúng e kết hôn .vợ chồng e ở sg tới lúc sinh thì e về quê sinh nhà em và chồng gần nhau .lúc e đi sinh mẹ chồng củng có đi với em nhưng bà ta k quan tâm gì bà còn đi nói xấu em này kia lúc ở cử bà lên thăm thì cười nói vui vẻ nhưng sau lưng lúc nào củng nói xấu em.em biết chuyện nên e đã tâm sự với chồng nhưng k ngờ chồng em còn nói e này nọ bênh vực mẹ chồng k cần biết đúng hay sai.lúc đầy tháng con em bà lên nhưng k lo cho cháu cái gì em và chồng lo tất vậy mà bà còn nặng lời với em.lúc nào tiền bạc với bà củng quan trọng cưới xong chúng em nợ nần rồi mà bà còn lừa tiền này nọ. E ở cử mà khóc rất nhiều e bị stres nặng giờ mới 3tháng mà e chiệu k nổi em phải đi sg để k gặp bà.tứ lúc cưới tới lúc sinh con mẹ chồng k lo bất cứ cái gì nhưng mà còn nói mẹ em với dì em nữa còn lừa tiền của em .e thực sự khó khăn .em pkải làm sao.e sốc nặng sau sinh