Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mất tiền đầu tư vì nghe lời dại dột, hay đi học tiến sĩ phục thù thân gái không chồng!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 897 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 60 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Vừa mất trắng khoản đầu tư 2 tỉ

Em chả biết sống thế nào nữa

Cũng chỉ là k để ý và em nghe lời một đứa k có kinh nghiệm và thua hẳn về đầu óc. tự dưng hứng lên thiếu kiềm chế k phòng thân, thế là công của cứ thế mà bay!

Biết là 2 tỉ thì chả là gì so với nhiều anh chị, nhưng đã làm bay biến khoản đầu tư chỉ vì nghe lời dại dột. đầu tư 4 năm rồi lẽ ra khoảng 3 năm em hoàn vốn xong xuôi cho các cụ. mình cũng chả tham tiền chỉ xót của. em cũng ướm lựa mãi được 1 căn nhà với mảnh đất. cụ cho 2 tỉ để tự ăn, quá ngu em đã làm mất bay. ngu lắm ạ.

biết cuộc đời nhiều rủi ro nhưng mà chuyện của em nó chán lắm ạ, đầu tư nhưng hành động cảm tính và ngu si quá, chỉ vì "nghe" lời dại dột. em buồn cứ khóc thôi các chị ơi. đầu tư gì bây giờ. em đang chán đời muốn đi học tiến sĩ khoảng 10 năm, cắm cái rễ vào đâu đó chắc cuối đời cũng mút đũa mà ăn được gì đấy. cảm ơn đã nghe chuyện tầmphào chẳng bằng cái nhọt của em!

3 chú gấu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tiến sĩ ở VN mình bây giờ nhiều rồi mà, nhưng lên tới học vị đó rồi liệu bạn có làm ổn để kiếm lại vốn ko đấy?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,282 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không hiểu bạn đầu tư gì mà mất tận 2 tỉ, chứ đi làm thuê không biết bao giờ tiết kiệm nổi 2 tỉ trừ khi có nhà đất mà bán. Chia buồn với bạn.
    cVJSp7
    • 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mất 2 tỉ mà sao bạn tỉnh quá. Nhưng để lên học vị tiến sĩ thì thự cự sẽ rất khó khăn đó bạn. Mình thấy 3 chuyện bạn nói nó thực sự ko liên quan đến nhau nhiều lắm. Mất tiền-> học tiến sĩ-> phụ thù gái ko chồng? 3 vấn đề này chẳng liên quan gì đến nhau cả bạn ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 tỉ đối với mình là cả một gia tài rồi đấy. Làm gì bây giờ cho ra 2 tỉ bây giờ. Mà bạn làm gì để mất thế. Bạn có thể kinh doanh nhờ số tiền đó được mà. Bây giờ đi học tiến sĩ vũng chưa chắc sau này có nghề. Mà bạn học tiến sĩ để làm gì vậy bạn?