TIN TÀI TRỢ.

lưu giữ cảm xúc,nghĩ cái gì thì viết cái đó thôi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 39.9K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 284 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ngày... tháng... năm.
    mấy hôm nay cứ được uống trà sữa ké của chị kia Hehe, tình hình là 2 chị e mới chuyển qua chi nhánh mới ở bình thạnh làm, lúc làm ở q2 nhiều người quá nên k ké được giờ chuyển qua đây được 2 đứa nên ngày nào a người iu của chị cũng mua trà sữa cho chị nên mình được ké,không biết Khj nào mình mới được người iu mua trà sữa rồi cho chị ké lại nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Songtu93

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 284 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ngày... tháng... năm.
    đi làm về thấy người ta bán bánh trung thu đầy đường rồi,nó chợt giật mình thì ra là đã sắp đến trung thu rồi hả và trung thu này nó lại phải trải qua một mình k có gia đình bên cạnh, chỉ một mình nó lạc giữa cái sài gòn ồn ào tấp nập này,muốn về nhà lắm nhưng chưa thể về được ,hẹn gặp Huế vào một ngày k xa nhé.

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 284 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ngày... tháng... năm.
    lần đầu tiên trong đời mà một ngày lại đj nhiều chùa như vậy,bình thường có đj thì chỉ đj 2 chùa là nhiều nhất vậy mà hôm nay đj tới 6 chùa luôn, hôm nay rằm vu lan báo hiếu nó đj chùa để cầu mong cho ông ngoại và ba mẹ nó có nhiều sức khoẻ,không ốm đau bệnh tật gì cầu mong cho những người thân iu của nó luôn được vv khỏe mạnh hạnh phúc và luôn iu thương nhau.[Nam mô a di đà phật]

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 284 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ngày... tháng... năm.
    hôm nay vừa đặt vé máy bay về huế, bữa giờ nhớ huế vậy là cũng sắp được về rồi, k có ai về huế chung cho vui nhỉ, đi một mình về thế nào cũng mọi người hỏi cho coi.

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 284 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm.
    Cái cảm giác mà đj từ huế vào sài gòn đến sân bay tân sơn nhất mà k có ai đến đón,phải tự bắt grap về thật là tủi thân,nếu có a người iu thì tốt rồi 😭😭

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 284 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm.
    Khi cuộc sống đặt bạn vào tình thế khó khăn…Đừng bao giờ nói ” Tại sao lại là tôi..? Mà hãy nói ” Cứ thử là tôi xem…!💪💪💪
    Câu này nghe lâu rồi thấy cũng hay nên lưu lại thôi,cảm giác rất là mạnh mẽ.

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4