lưu giữ cảm xúc,nghĩ cái gì thì viết cái đó thôi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.8K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    muốn yêu ai đó cả một đời,muốn nắm tay ai đó đi hết đoạn đường còn lại,muốn lắm cái cảm giác được hẹn hò,được đi dạo phố,được đj xem phim,được ai đó nt gọi điện mỗi ngày,chợt nhận ra cũng đã lâu rồi k được như vậy,cũng sắp quên lun cái cảm giác được hẹn hò là ntn rồi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Songtu93
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy thì tái khởi động đi e!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranbinhminh2368 Xem bài viết
    đang chờ người để khởi động đây a :-)

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    hnay đi làm về mệt thật,đã tăng ca gần cả tuần rôi,về đến n tắm rửa xong cũng đã hơn 9h,nằm lướt fb nhung toàn thấy ng ta bán ng nên cung chán,bấm vào danh bạ muốn gọi điện về cho mẹ nhung lại sợ mẹ ngủ roi, ở quê ngủ sớm ma,lướt lên tiếp muốn tìm một đứa bạn để nc nhung nghi lại tụi bạn nó có ck hết rồi giờ chắc cung đang ôm ck ngủ rồi thế là thoát ra lại,bấm vào chơi game,chơi dc mấy vòng thì hết mạng,cuối cung k bt lm gì nên lại lên đây tn thở,thoi cũng bùn ngu roi đj ngu đã,tự chúc mình ngủ ngon chút nak,lùn ơi g9 hey.

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 167 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Songtu93 Xem bài viết
    Ngày...tháng...năm...
    hnay đi làm về mệt thật,đã tăng ca gần cả tuần rôi,về đến n tắm rửa xong cũng đã hơn 9h,nằm lướt fb nhung toàn thấy ng ta bán ng nên cung chán,bấm vào danh bạ muốn gọi điện về cho mẹ nhung lại sợ mẹ ngủ roi, ở quê ngủ sớm ma,lướt lên tiếp muốn tìm một đứa bạn để nc nhung nghi lại tụi bạn nó có ck hết rồi giờ chắc cung đang ôm ck ngủ rồi thế là thoát ra lại,bấm vào chơi game,chơi dc mấy vòng thì hết mạng,cuối cung k bt lm gì nên lại lên đây tn thở,thoi cũng bùn ngu roi đj ngu đã,tự chúc mình ngủ ngon chút nak,lùn ơi g9 hey.

Bạn giống t quá )
    Có đôi khi thấy nhạt phải không bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sutuleo Xem bài viết
    Bạn giống t quá )
    Uh nhạt lắm bạn,mà mình nghĩ cũng có nhiều ng giống 2 đứa mình lắm đó

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    iz cuối cùng cũng qua dc ngày 20/10,cái ngày mà đối với mấy đứa FA như nó thấy bùn tủi nhất,lên fb thấy ng ta đăng ảnh đj chơi roi ảnh khoe quà rần rần mà tủi thân đến lạ.

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu thật là vậy thì bạn sẽ bị lợi dụng niềm tin và tình cảm. Tôi ko muốn suy nghĩ cực đoan , nhưng con người từ bản chất đã không tốt. Luôn nghĩ những gì tốt cho mình. Nếu như một trong i người người nào yêu nhiều hơn thì người đó sẽ đau khổ trong tương lai
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sutuleo Xem bài viết
    Ngày...tháng...năm...

Bạn giống t quá )
    Nói chung độc thân sẽ quạnh hiu cô độc lắm. Nhưng ko phải lo nghĩ nhiều. Có chồng phải nhận luôn n chồng mà nhiều khi bỏ bê mẹ ruột nữa . Chưa kể n chồng ko thích, và chồng ty lòng sau 1 vài năm . Bạn hãy tự cổ động mình để cuộc sống độc thân thêm đẹp. Vì phải tận dụng hết giá trị của sự tự do mà nhiều người mong muốn .
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranbinhminh2368 Xem bài viết
    đang chờ người để khởi động đây a :-)

Vờn nu cho vui thôi. Đừng xem tình yêu là cuối cùng sẽ bi đát đó
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiracleHB Xem bài viết
    Vờn nu cho vui thôi. Đừng xem tình yêu là cuối cùng sẽ bi đát đó
    bạn suy nghĩ quá tiêu cực rồi,k fải tình yêu nào cũng sẽ bi đát,nhiều ng vẫn hp đo thôi.

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm ...
    mới đj sinh nhật bé cùng phòng về,có uống ít bia,đầu cũng hơi tê tê rôi,ngày nj cung là ngày sn của người từng thương,vốn là có mua quà tặng rồi nhung cuối cùng cũng k tặng,thôi để dành lại được,coi như giữ lm kỹ niệm

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    ghét cái công đoạn tra dây kéo mà cứ bắt làm hoài,làm hư rồi người này nói người kia nói bực mình gê,tình hình là muốn nghỉ vê quê ăn tểt sớm rồi đây )

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    Có người vừa hỏi,chị chị 25t rồi mà chị k sợ ế à,nó trả lời là ừ thì k sợ ế chỉ là khi nào rảnh rỗi quá thì thấy hơi buồn với cô đơn thôi.
    họ mới hỏi tiếp là chị già rồi mà k sợ ế thì chắc chị k sợ gì đâu nhỉ,nó cười sau đó trả lời sợ chứ,sợ thứ nhất là làm k có tiền,lm lương thấp,sợ thứ 2 là ngoài quê điện vaò bảo người thân cuả mình bị gì đó sợ lắm rất là sợ cái này,chỉ mong cho người thân bình an là tốt lắm rồi.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

ngày...tháng...năm...
    Ăn,nằm,ngủ sáng giờ cuối cùng cũng sắp hết ngày cn,nếu tính k lầm thì còn ăn,nằm,ngu thêm 13 ngày cn như vậy nữa là được về huế ăn tết rồi,huế bữa nay vào mùa mưa mà cc trời cũng lạnh ngoài rồi,thích lắm cái cảm giác trời lạnh mà được ngủ nướng,đắp một cái chăn bông thật dày,k lo nghĩ gì cả,về huế một cái là có mẹ lo hết,huế ơi đợi ta nhé

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    phòng ở 4 đứa,mà 3 đứa đi chơi rồi,dọn dẹp tắm rửa xong cũng đói bụng,tính đj ăn mà đj một mình cũng làm biến nên ở n nấu nước chế mì ăn,ăn xong ra ban công hóng gió,mở nhạc k lời nghe (nó cực kỳ thích tiếng sáo),vừa nghe nhạc vừa ngắm sao,tiếc là sg k có sao để ngắm,mở to mắt cũng chỉ thấy đươc 2,3 sao gì đó nên thôi nhắm mắt dưỡng thần,giờ này mà có thêm ly kem sầu riêng hoặc ly sinh tố sampo thì quá tuyệt vời rồi,hơi tiếc nhỉ.

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 46 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Giọng Huế dễ thương lắm, nhưng mà khi nói nnh thì ôi thôi khó nghe cực kỳ , mình từng làm với ông sếp người Huế, lúc ổng chửi thì chỉ biết là đang bị chửi chứ chẳng biết là ổng đang chửi cái gì, cứ dạ dạ cho qua chuyện, cũng i thiệt 😅
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nevergiv Xem bài viết
    Giọng Huế dễ thương lắm, nhưng mà khi nói nnh thì ôi thôi khó nghe cực kỳ , mình từng làm với ông sếp người Huế, lúc ổng chửi thì chỉ biết là đang bị chửi chứ chẳng biết là ổng đang chửi cái gì, cứ dạ dạ cho qua chuyện, cũng i thiệt 😅
    khó nghe lắm hả bạn,hèn gì khj nào mình nc mọi người cũng hả,hả rồi hỏi lại là mình nói cái gì vậy,nhiều lần quê quá mình im lặng luôn,cũng có nhiều ng bảo mình tập nói tiếng sg đj mà k tập dc,chịu rồi )

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 238 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ngày...tháng...năm...
    t2 đj làm,ghét nhất cái ngày t2 đây,sáng dậy k nổi,k muốn đj làm chút nào.
    vừa đến cty mấy đứa ở chung bảo,chị hnay mệt quá y tối nay mình xin về sớm k tca,nói xạo là về đj ăn thôi nôi đj chị,4chị e bàn xong thế là quyết định xin về sớm,ai ngờ bà quản đốc k cho,thảm thật,lần đầu tiên nói xạo để về sớm ai ngờ k được,iz vậy mà cũng rán qua hết một ngày rồi.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2