TIN TÀI TRỢ.

Lấy vợ xem tông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình năm nay 25t , mình có quen cô bé kia 20t , mình rất thương e , bé là mối tình đầu của mình . Nhưng dạo này thực sự mình rất buồn khi biết đến hoàn cảnh của e , má e đã lấy 2 người chồng , người ba ruột và cũng là ng chồng thứ hai của má em đang làm bên xây dựng , e kể từ nhỏ đến lớn hai ba má suốt ngày chỉ cãi nhau và đánh nhau , hiện tại ba em chỉ suốt ngày cặp hết người này đến người khác , hai ba má e đã tính ly dị nhau nhưng vẫn còn vướng mắc nh chuyện . Cái mình băn khoăn ở đây là hoàn cảnh gia đình e khá phức tạp , trong khi mình làm công an nên nếu muốn tính chuyện lâu dài thì phải xét lý lịch gia đình e nữa . Nên dạo này mình rất buồn , bên cạnh đó ba má mình trước h đều chỉ muốn mình quen một gia đình gia giáo " lấy vợ xem tông , lấy chồng xem giống chứ ko nhất thiết giàu có . Hiện tại mình đang rất khó xử ko biết có nên tiếp tục với em ko ? hay là chia tay để e tập trung học hành , em ấy mới có năm 1 à !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn đã tự trả lời rồi còn hỏi mọi người làm gì? Tìm sự đồng tình chăng?
    • 124 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

có câu "nếu muốn di thì đã ko boăn khoăn là đi hay ở" nếu mà xét lí lịch họ chỉ xét tiền án tiền sự thôi chứ nhỉ?lại nhớ gần nhà mình có một chị sn 82,ngày chị 20t có yêu một anh CA,khi định lấy nhau xét lí lịch thì bố chị có tiền án.hai người đành chia tay,đến giờ chị cũng chẳng lấy ai.nghĩ cũng khổ.đời cha ăn mặn đời con khát nước là đây.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bachaumekem
    • 58 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Nếu vậy thì cứ để tự nhiên đi tới đâu hay tới đó à. Khôn thì nên chia tay với cô gái kia để cô ấy tìm hạnh phúc khác à.