Làm thế nào để quay lại khi cng nhất quyết chia tay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.19K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em và bạn đó quen nu hơn 2 năm , 2 đứa đã trải qua rất nhiều chuyện , kể cả việc gd a ấy không chấp nhận em ( chỉ vì n e k cân xứng ) , và e đã rất mệt mỏi vs quan hệ này trong 2 năm qua , nhưng a ấy vẫn luôn yêu thương và quan tâm chăm sóc cho e , e đã k cảm nhận được , chỉ vì cứ nhớ lại việc mẹ a ấy làm với em , là e lại y kiếm chuyện với ảnh và nói câu chia tay . 2 đứa chia tay rất nhiều lần , và a luôn là người chủ động , nhưng lần này e nói chia tay , ảnh lại chấp nhận và im lặng tránh xa em . Sau 1 tuần e cảm thấy e sai , e có gọi , nhắn tin xin lỗi , gặp anh để xin lỗi , và mong quay lại , nhưng ảnh vẫn 1 2 k quay lại , và trả lời e : " anh đã mất hết niềm tin và k đủ kiên nhẫn , cũng như sức lực " . Và 2 đứa chia tay như vậy , nhưng thật sự e k muốn như vậy , ai có thể cho e lời khuyên đc k ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Anh ấy thật tốt, 2 năm ko phải là quãng thời gian ngắn, ko nhiều người chịu ảnh hưởng bởi gia đình mà còn giữ vững tình cảm cho bạn được như thế đâu. Giờ nhận ra có lẽ thực sự là sự nuối tiếc rồi. Thôi hãy cố gắng kiên nhẫn liên lạc níu kéo anh ấy một thời gian xem sao dù có thể là ko thể nhưng ít nhất để anh ấy hiểu tấm chân tình muộn màng của bạn.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenvankng90 Xem bài viết
    Anh ấy thật tốt, 2 năm ko phải là quãng thời gian ngắn, ko nhiều người chịu ảnh hưởng bởi gia đình mà còn giữ vững tình cảm cho bạn được như thế đâu. Giờ nhận ra có lẽ thực sự là sự nuối tiếc rồi. Thôi hãy cố gắng kiên nhẫn liên lạc níu kéo anh ấy một thời gian xem sao dù có thể là ko thể nhưng ít nhất để anh ấy hiểu tấm chân tình muộn màng của bạn.
    Nhưng bây giờ mẹ anh ấy lại nói chuyện lại vs em , và xin lỗi tất cả những chuyện đã hiểu lầm e , e và cô cũng đã nc vs nu , nhưng anh thì vẫn k chấp nhận lời xin lỗi của e ,dù e cố tìm cách liên lạc , nhưng a lại cố chặn tất cả mọi liên lạc , e k biết phải ntn cả
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 841 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    hết hi vọng rồi em ah, một khi đàn ông họ đã làm như vậy thì thực sự em có đẹp như tiên nga thì vẫn không còn j để níu với kéo. Sau này hãy suy nghĩ chín chắn hơn nhé.