Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Là ngu hay bị bỏ bùa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thang em chi ngu qua, lam bac si ma ngay cai basic cua cs cung deo biet nua.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bọn này chắc nghiện game nên sống ảo! Chắc chúng nó tự nghĩ ra cái viễn cảnh cuộc sống ảo thôi!
    • 1,014 Bài viết

• 1,561 Được cảm ơn

Bạn nên đến nhà nói huyện với bố mẹ em này. Nhớ hỏi kỹ các chi tiết với các mốc thời gian mà em kia nói (bố có chat yahoo khg, em kia có đi sing khg, có hứa hôn với bs bên sing khg, có đang mang thai khg....) hỏi tất. Và nhớ ghi ăm hết lại. Xong về bật cho thằng em nghe.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em tính nhà chị có điều kiện vậy,nên cho em chi đi du học,tránh xa cái con đó ra,con đó chắc hẳn có mưu kế gì đây,toàn chuyện viển vông mà em chị tin mù quáng quá,haizz.
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Đọc bài của chị em chả hiểu gì . Cái gì mà đang từ Việt Nam mất trinh rồi lại sang singapore loạn lên . À. Chị còn có cái comment gì mà suốt ngày đi khách sạn với bà bầu 6 tháng. Em nói thật tnay là em chị bị ảo nặng k phải nhẹ. Hỏi ý k phải chứ em chị ở viện nào em còn tránh. Gặp tay bác sĩ này đúng là hoạ ý chứ . Tóm lại là em thấy chị cũng nên tỉnh táo lại chứ e nghe chị cũng tnao rồi ý. Toàn chuyện viển vông bọn ảo ảo nó nghĩ ra để loè người khác cũng như chính bản thân mình. 1 dạng của đầu óc có vấn đề ý mà .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của SapphireVie
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 105 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

chuyện vui thật =))
    • 59 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc là bị cả 2 cái đó rồi à. Em thử đưa thằng em đi tới chỗ mấy ông cao tay xem thử có bị bỏ bùa không à chứ đoán già non cũng không được gì đâu à.
    • 102 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bị lừa chứ làm sao nữa, con cáo già lừa con nai ngơ ngác -_-
    • 35 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ngu ý ạ, bỏ bùa gì đâu
    • 74 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em trai chị đúng là bị bỏ bùa mê rồi. Một bác sĩ mà ngay cả kiến thức mà mình biết cũng không thể nhận ra đê mà lí giải dc thì chịu thôi. Chị thử tìm gặp người yêu của em trai chị xem, hỏi cô gái ấy xem giờ định thế nào, có muốn cưới không hay là thế nào.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thật khong tưởng tượng. Mình xem được cái ảnh 2 đứa đi chơi, mình chú ý cái bụng, bầu sinh đôi 5-6 tháng gì đâu mà xẹp lép. Mình hỏi và bảo nó là ko giống có thai, ko có thai phải khong? Nó không nói gì, tôi hạn hỏi thì nó nói "chị nghĩ sao thì nghĩ". Nhug nó vẫn không bỏ được con đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Biendongtamhon
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhà con này nào tôi có biết đâu, mà hình như thằng em tôi cũng chưa vào nhà nó lần nào, nó nói chuyện với bố, em trai hay bạn con này toàn bằng nhắn tin và Yahoo thôi

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 454 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Đọc mà chóng hết cả mặt. Chị viết hơi bị khó hiểu hay là chuyện bạn gái kia bịa quá là vô lý? Chả hiểu sao mà bạn gái này suốt ngày hôn mê, lại còn liệt não mà giờ vẫn đi gặp em chị được :3
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giờ thì toi tin con đó bịa đặt hoàn toàn bạn a. Chỉ có thằng em tôi ngu thoi. Con đó khong có thai, nhưng khổ nỗi thằng em tôi khong dứt ra được. Con đó lại đi singapo và dở trò gì nữa tôi khong biết nhung thằng em toi sinh tật ăn chay cả tháng. Trước đây nó đâu có me tín thế?

• 53 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Doc cu lon xon k hieu qua c a
    • 500 Bài viết

• 1,863 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thằng em đó ngu nhỉ.
    • 141 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Ngu kiểu ko có não ý. Thế mà cũng tin được.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của maihoan85
    • 184 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Bài viết của bạn hơi lủng củng, nhưng đọc cũng ko hiểu sao em bạn lại ngây thơ tin người thế chứ. Nói cái gì cũng tin là sao? Mà theo lời kể, con kia nó bị hiếp dâm nhiều vậy?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2