Kinh nghiệm buồn khi mua hàng ở Nguyễn Kim hôm khai trương chi nhánh Hà Đông 23-01-2013.

• 2 Lượt chia sẻ
  • 3.89K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hôm nay tôi mua hàng ở siêu thị Nguyễn Kim Hà Đông bếp Sanaky AT-201HGW này: 2.950.000.
    Giá rổ đây: http://www.nguyenkim.com/bep-doi-hon...l#.UP-qrORg9_8

Chỉ tiếc là quyết định vội vàng vì sau khi lên mạng Internet vào trang Vật giá kiểm tra thì giá trung bình khoảng 2.500.000 ](*,)
    Giá rổ đây: http://www.***********/5978/2409979/...at-201hgw.html
    Nguyễn Kim bán quá đắt so với thị trường lại còn bày đặt tặng kèm chiếc bếp ga Rinnai cho 300 khách hàng đầu tiên với hóa đơn >= 1 triệu. Thực ra tôi không được tặng mà bị phải mua chiếc bếp ga Rinnai này vì khoản tiền chênh so với giá chung trên thị trường là 450.000 VND là giá để mua chiếc bếp ga này.
    Tôi chắc là khoảng 300 người cũng bị mua đắt hơn so với thị trường ( bỏ tiền ra mua cả hàng và cả quà tặng)
    Tôi cảnh báo mọi người phải cẩn thận khi mua hàng kẻo bị lừa về chiêu tặng quà như hôm khai trương 23/01/2013. Thực chất là mình phải bỏ
    tiền ra để mua cả hàng và đồ vật làm quà tặng.

Chúng ta không chấp nhận được trong thời đại Internet và công nghệ thông tin như hiện nay. Các bạn hãy kể chuyện này cho bạn bè và người thân để tránh bị lừa nhé. Mình tự nhận là hơi bị ngu ngơ và gà mờ nhưng không muốn Nguyễn Kim lừa những người khác nữa. Bực mình quá nên chia sẻ với các bạn mong mọi người cẩn thận trước các trò tặng quà và khuyến mại. Đặc biệt là Nguyễn Kim đã cheat khách hàng ngay hôm khai trương.

Bánh tẻ(răng bừa)- thơm, nóng hổi đây-Cảm ơn các bạn đã ghé thăm-Xin mời thưởng thức
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 397 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Mình đang định mua máy giặt, tra trên mạng và so sánh với mấy trung tâm khác như Pico, Topcare, Trần Anh, Mediamart .... thì giá NGuyễn Kim luôn cao hơn vài trăm ngàn. Chia buồn cùng bạn,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đúng là giá của Nguyễn Kim cao thật, các mặt hàng trên mạng đều đăng giá rất cao so với TOpCare và PICO. Mong mọi người sáng suốt. Vì khi mua sản phẩm tại các trung tâm này đều được bảo hành tại hãng sản xuất giống nhau. Thế nên chọn sản phẩm có giá thấp hơn để mua vì đều là hàng chính hãng cả.

Bánh tẻ(răng bừa)- thơm, nóng hổi đây-Cảm ơn các bạn đã ghé thăm-Xin mời thưởng thức
    • 322 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nhà em trong SG toàn sài hàng Nguyễn Kim thôi. Em thấy lạ là nó khuyến mại quanh năm. So với các siêu thị khác ở SG thì đúng là rẻ hơn, còn không biết HN thì sao. Nhưng mà chế độ bảo hành và vận chuyển hàng của nó trong SG cũng ok lắm!
    Make someone happy and then you are happy too
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước mình đi mua một cái tivi 32inch của Sony ở Nguyễn Kim, được KM 30% trừ 7,4tr xuống 6,4tr và được tặng thêm bình siêu tốc Sanyo. Hôm sau NV Nguyễn Kim đến lắp tivi nhưng ko mang theo quà và yêu cầu thanh toán. Hôm sau nữa hắn đem trả mình bình siêu tốc bằng nhựa, ko dùng đc, minh yêu cầu đổi, hắn ko đổi, mình liền đt hỏi lại giá tivi của những cửa hàng khác thì chỉ có 5,9tr.

Hóa ra Nguyễn Kim nâng giá lên để tống hàng tồn kho ko bán đc, lừa bịp khách hàng.
    Giá các loại ấm đun nước, nồi cơm điện Nhật cũng đắt hơn 1-2tr/chiếc đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nguyễn Kim là đồ lừa đảo!!!
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ở các siêu thị điện máy thì thường họ tặng khá nhiều quà tặng khi bạn mua hàng. Nhưng đúng là có nhiều quà tặng không có giá trị sử dụng hoặc chất lượng khá là kém.
    Xem thêm: Cẩm nang mua sắm Online tập hợp Mã giảm giá Adayroi, Mã giảm giá Tiki, Mã giảm giá Lazada....Hãy tận dụng các chương trình ưu đãi, giảm giá để tiết kiệm nhất khi mua sắm, du lịch.