TIN TÀI TRỢ.

Hội dành cho những người siêu gầy muốn tăng cân :)))

• 2 Lượt chia sẻ
  • 40.2K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ơi, 2 năm nay mình chỉ có tình trạng giảm cân từ 47kg giờ xuống còn 41kg, ngủ kém, dịp này đã có cảm giác thèm ăn hơn nhưng ăn rất nhiều mà k thể nào tăng cân được. bạn có thể tư vấn cho mình được k

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình từng là người siêu gầy, nên mình hiểu rất rõ cảm giác của những ai thuộc dạng "chân cò, cẳng nhện, đít chim sâu". trước đây mình có 37kg, cao 1m55. nhưng giờ thì được 44kg rồi. lên được 7kg luôn nhé. hehe
    • 176 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tùy tạng người thôi có những người đã béo rồi, ăn uống rất ít nhưng vẫn lên cân vù vù ( kiểu hít khí zời cũng béo đấy ) còn có những người cày sữa sãi các thể loại ngày đêm tối sáng mà gầy vẫn hoàn gầy
    • 140 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    giống minh cao 1m6 nặng 40kg
    comment by WTT mobile view
    • 161 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong môi trường sống của mình có rất nhiều độc tố xâm nhập qua mọi đường không khí, thực phẩm, nước, qua da do chất bào quản, hóa chất công nghiệp, xăng dầu làm nhiễm chì mà mình không thể nào tránh hết được đâu. Do đó các bệnh ung thư, cao huyết áp, dạ dày và nhiễm độc, lão hóa xuất hiện ở người còn rất trẻ. Trong cơ thể sẽ tạo ra gốc tự do, biến đổi tế bào, đột biến ko tự sửa chữa sẽ gây biến đổi ADN, gan suy và hệ tiêu hóa suy giảm do vi khuẩn và chất độc tích tụ (gọi là màng nhầy)nên khó hấp thu được Chất dinh dưỡng. Tuổi tác càng nhiều độc tố càng tăng, số tai nạn GT là 7000ca/năm nhưng số tử vong do ung thư còn gấp hơn nhiều và chưa thống kê do nhiều gđ ko có tiền và khi phát hiện ở gđ cuối nên ko nhập viện. Mọi người nếu cần em tư vấn về sản phẩm chống oxy hóa nhập từ Mỹ, rất tốt cho người bệnh tiểu đường, kháng viêm đối với người bị khớp, tăng sức đề kháng, thải độc làm trẻ hóa, làm sạch tế bào từ bên trong và sản phẩm thải độc và phục hồi hệ men probiotic đường tiêu hóa, giúp tăng cân do hấp thụ được chất dinh dưỡng lại , và đặc biệt là tác dụng sửa chữa phục hổi ADN thì nt e là Trang 01239348654, inbox hoặc gửi mail lamdiepanh@gmail.com
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nay mình lên Web và thấy topic này, nhưng topic lâu quá rồi, không biết có còn ai quan tâm nữa không.
    Nhà mình có thuốc do người nhà làm thôi, cũng ko có tên gọi gì cả, nhưng trẻ nhỏ mới sinh uống cũng được (uống với liều lượng nhỏ), người lớn cũng uống được. Người uống khoảng 2 ngày đầu sẽ rất buồn ngủ, khoảng 2 ngày sau khi quen thuốc thì không buồn ngủ nữa, ăn khỏe, ngủ tốt, da hồng hào, lên kg đều, không có tác dụng phụ. Mình thấy mẹ mình để tủ lạnh bảo quản được tới nửa năm. Có điều trong thời gian uống không được ăn trứng, thịt gà, vịt... (thịt gia cầm). Bạn nào có con gầy xanh hay bản thân muốn tăng kg thì pm cho mình. Mình tư vấn cho ./.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi phu nu dang cho con bu co uong duoc ko.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống được bạn à, các chị nhà mình khi sinh xong mà còn mệt hoặc yếu thì mẹ mình hay cho uống, chỉ có điều sẽ rất buồn ngủ khi mơi uống đó bạn nha, uống quen mới ko bị buồn ngủ. Nên khi đang cho con bú bạn cũng nên tính trước điều này
    • 68 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần tăng thêm 5kg mà chưa bao giờ vượt qua ngưỡng 41 kg, htai chỉ 39kg-39,5 kg trong khi cao 1m6

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tracynguyen17
    • 108 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn bị như vậy lâu chưa và đã dùng những cách nào để tăng cân rồi
    • 108 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn bị như vậy lâu chưa và bạn đã đi kiểm tra đâu chưa?
    • 133 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hi.gap e roi thi moi nguoi khoi lo gay nhe. e trc 37kg h 48kg ak.nc la hp qua.e co nguoi xuat khau lao dong ben malaysia.the la ho gui thuoc ho tro tang can ve ban.ma la thuoc nam ak.e danh lieu mua 2 lo het 420k ve uong.troi oi.an khoe ngu khoe kinh khung.an theo kieu nhu chua bao jo dc an y.e tang can nhanh lam.luc dau cung lo.ma jo nghi uong dc 8 thang roi ma ko sut lang nao lun y.thay nguoi khoe lam

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mecunphong
    • 132 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi domino_0809 Xem bài viết
    oánh dấu cái. mình cao 1m55 mà có 36kg, mấy năm nay vẫn vậy chả tăng tẹo nào. Chán ơi là chán
    Huhu đã tìm được đồng minh
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

theo dõi xem có bí kíp nào hay e còn áp dụng . e cũng chán với thân hình mh rồi.lên thì khos mà xuống thì dễ kinh khủng.e 1m61 cơ.số cân toàn dao động từ 41-45 thôi.chứ vượt qua mốc đó thì thi thoảng thui rồi sau đó lại xuống lun ak.chỉ cần bệnh vài ngày thui là sút vài ký liền.nỗi ám ảnh của e đó.huhu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dieuhuongtb2008
    • 40 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuhuongtb2008 Xem bài viết
    theo dõi xem có bí kíp nào hay e còn áp dụng . e cũng chán với thân hình mh rồi.lên thì khos mà xuống thì dễ kinh khủng.e 1m61 cơ.số cân toàn dao động từ 41-45 thôi.chứ vượt qua mốc đó thì thi thoảng thui rồi sau đó lại xuống lun ak.chỉ cần bệnh vài ngày thui là sút vài ký liền.nỗi ám ảnh của e đó.huhu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dieuhuongtb2008
    Sao không thử dùng thuốc bổ nhà mình nhỉ. Liều 1 phát có khi mê luôn. Hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 641 Bài viết

• 1,056 Được cảm ơn

Góm
    Toàn người nhà các mợ vào kinh doanh thuốc tăng cân nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trời ơi em cũng còm quá mà lại chán ăn, cứ uống thuốc thì ăn được, ngừng thuốc thì ngừng ăn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc cuoi ck mình cao m73 mà có 48kg,sau đó minh áp dụng như thế này.
    An 3 bũa nhìu chất bột như gạo,bún,miéng.
    Ăn thêm bữa khuya. Như uóng sinh tố sũa.1ly cho 1 ngày.sang 1 ly,tối 1 ly.
    Ăn chuối,5 quả cho 1 ngày.
    Ck chị đã lên 62kg trong 4thang lấy vợ là cô giáo mầm non.
    Giống chăm cho trẻ em,ăn cho bé cũng như vậy.thay vào là sữa.😤
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 81 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

mình 1 m59. nặng 41 kg,m muốn tăng cân lắm mà khổ nỗi ko có cảm giác thèm ăn, mọi người chỉ m cách giúp ăn đc nhiều đi ak

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lacsawon
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước mình cũng gầy sau khi được chị mình mua cho thuốc bổ từ đông y mình đã béo lên dc 4 cân giờ minh đã có da thịt béo hơn và tự tin hơn rất nhiều mình uống đủ liệu trình gồm 3 hộp thuốc bổ thuốc này cô đọng thành viên uống rất tiện , dc cái giờ cứ quen đà ăn ngọn miệng và ngủ ngon hơn xưa , xưa mình kén ăn vs ít ngủ nên gầy giờ thì ok rồi đó
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5