TIN TÀI TRỢ.

[hỏi] các chị rành về thuốc an thần cho em hỏi qua

• 0 Lượt chia sẻ
  • 516 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[hỏi] các chị rành về thuốc an thần cho em hỏi qua? loại nào có tác dụng mạnh? mua 50-70 viên hiệu thuốc có bán k? hay mua mỗi hiệu 1 ít?

em đang mệt mỏi và bế tắc quá, mua chuẩn bi trước.

cú vấp này k biết em có thể vượt qua đc không nữa. em là con trai nhưng chỉ mới 22 (tam 4-5 ngay nua la tron 22)
    với bao nhiêu dư dịnh đầu năm sau học lên cao học, thi toefl , làm ngân hàng.... nhưng có thể tất cả k bao giờ thực hiện đc, sắp tới, 1-2 tuần hay 1-2 tháng, em phải đối mặt với khung hình phạt 7 năm (lien quan den kinh te)
    nhưng người thân trong gia đình đều đã biết, họ đều lo lắng cho em, nhưng như vậy em thấy mình càng có lỗi
    nhất là vs bố mẹ (nguoi ngay thuong minh van goi la ong ba gia), mới vài ngày mà tóc mẹ em đã bác đi quá nửa
    với thằng em, em k còn muốn là tấm gương cho nó nữa

5 năm mầy mò, 3 năm xương máu, 8 năm, rất nhiều thứ đã xây dưng đc, nhiều cái đang dơ dang, nhiều cái vài tuần tới sẽ bắt đầu, nhưng giờ tất cả đã sụp đổ
    8 năm vừa học vừa cày, giờ trắng tay, lại thêm tù tội.

mệt quá rồi, có khi em dừng lại thôi (mấy vỉ thuốc ngủ loại nào là đc nhỉ?)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 132 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Em trai ơi, 22t và 7 năm sau thì mới có 29t còn trẻ chán để làm lại cuộc đời. Em hãy mạnh mẽ lên nhé, đừng vì vấp ngã nhất thời mà bỏ cuộc. Em mà làm chuyện dại dột thì chẳng khác nào em đâm thêm 1 nhát dao vào ngực bố mẹ em đấy. Chị biết 1 người cũng bị tù 10 năm nhưng đã thi hành án dc 9 năm rồi, thời gian trôi qua mau lắm. Thay vì nghĩ đến cái chết em hãy dùng khoảng thời gian này để học thiền, tĩnh tâm đi, coi như đi tu. Có buồn thì cứ viết ra cho nhẹ lòng chứ tuyệt đối đừng nghĩ quẩn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,838 Bài viết

• 1,519 Được cảm ơn

trước khi chết hãy hoàn thành trách nhiệm của mình đi đã em ạ
    dám làm thì phải dám chịu chớ
    • 151 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người vấp ngã biết đứng dậy mới là bản lĩnh! 7 năm cải tạo tốt chắc chỉ phải ngồi 4 năm thôi em a! Chúc em sớm tìm được con đường đi của mình. a! mà muốn ra đi thì vào topic gặp ma đọc hết 04 phần rồi hãy uống em nhé hiiiiiiiiiiiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 53 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em ơi ! Cố gắng lên, đời còn dài mà, thời gian qua rất mau, rồi mọi chuyện đâu cũng vào đó, em đừng suy nghĩ tiêu cực mà bị mắc kẹt vào suy nghĩ đó dẫn đến hành động dại dột.