Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Help me!!!! Gấp ạ. Các bố/mẹ cho em hỏi có ai bị ATM của VCB trả thiếu tiền mà đòi lại được không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 745 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 316 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Câu hỏi như trên ạ. Em hôm nay rút 4,000,000, nhưng máy chỉ trả có 3,000,000. Nhưng tk vẫn bị trừ. Em đã gọi điện khiếu nại lên tổng đài VCB rồi. Họ hẹn 1-7 ngày làm việc để tra soát.

Em muốn hỏi là có bố / mẹ nào cũng dính vụ trả thiếu tiền của Vietcombank chưa ạ? Nếu có, các bố/ mẹ có lấy lại được không ạ? Nếu sau 1-7 ngày mà nó thông báo là máy trả đủ tiền cho em rồi thì e mất trắng đúng không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 99 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

VCB thì e ko biết nhưng Techcombank thì gọi sau đó vài ngày họ lại chuyển tiền lại cho mình thôi, ko mất được đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 316 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megauxinh87 Xem bài viết
    VCB thì e ko biết nhưng Techcombank thì gọi sau đó vài ngày họ lại chuyển tiền lại cho mình thôi, ko mất được đâu.
    Hy vọng VCB làm việc giống Tech cho mình nhờ. Hix, 1 triệu không phải số tiền lớn, nhưng cái kiểu như bị ăn cắp thế này thì mình ức lắm. >''<. Có ham hố gì VCB đâu, chỉ vì công ty trả lương qua đó mà phải chấp nhận làm thẻ, giao dịch qua đó. Toshiba nhà chúng nó. Thu phí giao dịch được 11 ngày rồi đấy mà chuối vẫn hòan chuối.
    • 51 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Mình rút VCB máy nó đếm xoèn xoẹt xong tòi ra cái biên lai còn chả thấy tiền đâu cơ. Vào chi nhánh của nó khiếu nại thì được thông báo sẽ liên lạc được. Nhưng phải gần 1 tháng sau mới được trả lại tiền, chắc họ còn rà soát kiểm tra lại.
    Trường hợp của bạn chắc không mất được đâu, yên tâm chờ và đợi nhé, hơi lâu một tí nên cũng thấy bực bội, sốt ruột.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,213 Được cảm ơn

Sao rút 4 tr mà trả có 3 tr. Chắc mấy chú lại đặt nhầm khay tiền rồi! Ít nhật bạn rút ra có loại tờ 50k hay 100k....
    Báo VCB đi, sẽ lấy lại được thôi!
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    • 316 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheO Xem bài viết
    Sao rút 4 tr mà trả có 3 tr. Chắc mấy chú lại đặt nhầm khay tiền rồi! Ít nhật bạn rút ra có loại tờ 50k hay 100k....
    Báo VCB đi, sẽ lấy lại được thôi!
    dạ, em báo rồi ạ. Cũng đang chờ, chắc cuối tháng tiền mới về quá ạ.
    • 837 Bài viết

• 1,789 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã từng rút 2tr mà ATM không trả đồng nào luôn, do máy hết tiền, nhưng giao dịch vẫn được ghi nhận và trừ tài khoản. Báo cho VCB thì sau đúng 7 ngày tiền trả về lại tài khoản cho mình. Không mất được đâu, chỉ mất thời gian chờ đợi thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 255 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Ko mất đâu bạn, chỉ là ngân hàng chờ kiểm kê định kì để xác nhận chính xác thôi. Con bạn mình làm ngân hàng BIDV mà nó cần tiền gấp ra Viettinbank rút cuối cùng ko ra xu nào mà tk bị trừ, nó về ngân hàng nó nhờ kiểm tra mà 1 tuần sau mới được trả tiền về đó, mình ko quen chắc chờ lâu hơn chút. VCB làm ăn được lắm bạn, đừng lo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    năm ngoái chồng mình rút 2 triệu, vội về không đếm, tới lúc về nah2 phát hiện thiếu 100k. Mình liên lạc với VCB thì sau 7 ngày, họ trả lời không thấy dư tiền trong máy. Thế là mất toi 100k