hạnh phúc nơi nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bao nhiêu năm đi tìm hạnh phúc, mà chưa một lần thấy bản thân mình thật sự hạnh phúc. Tôi muốn trở về thời tuổi thơ, hay thời còn là sinh viên. Có phải tôi quá ích kỷ hay không? Có lẽ là làm con người bắt buộc chúng ta mỗi người phải niếm hết mùi vị cay đắng của cuộc đời rồi sẽ đi về thế giới bên kia. Cuộc sống của tôi chư bao giờ là ổn. Có phải chăng tôi là kẻ thất bại với chính cuộc đời mình. Vì cuộc sống bây giờ là do tôi tự chọn. Tôi rất nhiều lần muốn buông xuôi, nhưng không biết suy nghĩ đó có đúng hay không. Cuộc sống bế tắt vì có lẽ lòng tôi đã nhạt hòa. Cảm thấy mệt mỏi. Tôi chưa bao giờ tâm sự với ai. Tất cả cất hết trong lòng. Vì bởi tôi sống nội tâm. Không muốn làm phiền một ai.qXFVtCNpgZxxjpJnMPSYljUlT6HxmioTLlXDaxB9NS3rUmh0fysMTR-H0rTTUpQwcP7QDemQxxaRDr3fnrk4g47XsQIU9A

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn giống mình quá. Mình cũng trải qua đủ mọi cung bậc cảm xúc, quá nhiều chuyện đã xảy ra mà tâm vẫn chưa an. Không biết hải trải qua thêm bao nhiêu nữa..
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nói đừng buồn . Quả là vô nghĩa . Khuyên người khác làm sao khi chính bản thân mình còn không gỡ rối nổi . Nhưng dù sao đi nữa . Hãy cố lên tôi ơi , cố lên bạn ơi , cố lên chủ top . Mọi chuyện sẽ qua thôi . Khi thấy mệt mỏi rồi . Hãy tìm về với gia đình . Nơi mà luôn có những. Vòng tay rộng mở chờ đợi , che chở cho chúng ta . Rồi ngày mai sẽ là ngày tươi sáng . Goodluck !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 233 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Khi nào buồn, hãy giúp đỡ người khác, e sẽ thấy cuộc đời có ý nghĩa ngay!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang rơi vào tâm trạng của bạn, đồng cảm