Giúp em với! Làm sao để người khác không hiểu về mình?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.18K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thuyengiao Khách
    • 1 năm
    Mấy anh chị ơi. Em muốn hỏi 1 lý do vì sao em nghĩ ghì hay em định nghĩ gì người yêu em cũng biết hết vậy ạ. Kiểu mà đi guốc trong bụng vậy ạ. Em muốn giấu mà ny em cũng biết hết thì làm sao. Có những chuyện mình cần yêu cầu nhưng con gái không tiện nói ra. Mà ảnh vẫn biết ạ. Làm sao để người khác không úa hiểu về mình ạ??

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

người hiểu bạn cũng có 1 phần là tốt, nhưng có 1 phần thấy hơi phiền. Thật ra do hiểu bạn quá nên bạn chưa làm gì người ta đã biết trước, hoặc bản chất họ là 1 người giỏi, họ bắt được tâm lý của bạn.
    Rất khó để thay đổi con người, tính cách nên cũng sẽ khó nếu bạn muốn người ta k hiểu bn nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Là người ta tâm lý, bạn có thể nói chuyện với anh ấy thay vì hỏi người này người kia. Tâm sự và chia sẻ luôn là cách tốt nhất để 2 ng hiểu nhau nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,996 Bài viết

• 4,450 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ng thì muộn phiền vì ng yêu ko hiểu. Ng thì phiền lòg vì ng yêu hiểu thấu não. Hỏi ảnh làm sao để anh bỏ đi guốc đây haha
    • Thành viên Webtretho
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

A ấy nắm bắt tâm lý của bạn quá tốt, cũng là cái tốt khi có một người rất hiểu về mình nhg đôi khi đó lại là điều bất lợi vì gi gỉ gì gi cái gì họ cũng biết. Bạn thử học cách che giấu và kiềm chế cảm xúc ở một vài thời điểm xem sao