Giúp e cách đối phó với ạ...!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.57K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chuyện là chồng e đi nhậu hay dẫn e theo, nhưng mà bạn bè a ấy lại rủ thêm vài cô nữa, trong bàn nhậu thì e là ng nhỏ tuổi nhất, mấy cô đó e nghe đâu là cũng làm ở quán nhậu hay quán gì đó ( tay vịn )....chồng ham nhậu nhẹt và e cũng ngồi đó với ảnh, nhưng e cũng mệt rồi, vì đi từ trưa 2h40 mà đến 8h mấy tối, e kêu chồng về...nhưng 2 đứa chưa về vẫn còn nán lại cho ảnh uống hết lon, sau đó e nghe mấy cô đó nói với bạn của chồng e là: "mấy anh thấy chưa, đi nhậu hay đi đâu thì nên cho vợ ở nhà"...e nghe mà sôi máu...không biết làm gì
    Nếu trường hợp như vậy tái diễn nữa, thì e phải làm sao, mong các chị giúp đỡ...😭😭

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 495 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thì lần sau ck đi nhậu mh ko đi theo nữa. Vậy là ko nghe,ko thấy, ko bực nữa.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunnyls Xem bài viết
    Thì lần sau ck đi nhậu mh ko đi theo nữa. Vậy là ko nghe,ko thấy, ko bực nữa.
    Haizz, nói như bạn thì mình đâu có lên đây hỏi ý kiến làm gì...mình hỏi cách để phản biện những câu nói như thế mà
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Vậy mấy người bạn chồng bạn có vợ chưa. Mấy ông đi mà tay vịn là mình cũng k ưng. Nói thật chứ khi có rượu vào rồi k có mình mấy ông có tay vịn nhậu xong là vào nhà nghỉ ngay. Nếu mấy ông bạn kia có vợ thì bạn rủ mấy bà bà kia đi cùng, còn nếu chưa có vợ thì bảo ck ít đi với mấy ông đó. Bạn có bé chưa. Nếu chưa có nên kh có bé đi. Nói chung đối phó trong vấn đề này phải nhẹ nhàng, bình tĩnh và lý trí. Chúc b hp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngatran86 Xem bài viết
    Vậy mấy người bạn chồng bạn có vợ chưa. Mấy ông đi mà tay vịn là mình cũng k ưng. Nói thật chứ khi có rượu vào rồi k có mình mấy ông có tay vịn nhậu xong là vào nhà nghỉ ngay. Nếu mấy ông bạn kia có vợ thì bạn rủ mấy bà bà kia đi cùng, còn nếu chưa có vợ thì bảo ck ít đi với mấy ông đó. Bạn có bé chưa. Nếu chưa có nên kh có bé đi. Nói chung đối phó trong vấn đề này phải nhẹ nhàng, bình tĩnh và lý trí. Chúc b hp
    Cảm ơn bạn nhe, 1 số thì bỏ vk, 1 số có vk nhưng vẫn có thói tay vịn...đàn ông bây giờ chán thật, mình cũng nói chuyện này với chồng r
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongkim123456 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngatran86 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn nhe, 1 số thì bỏ vk, 1 số có vk nhưng vẫn có thói tay vịn...đàn ông bây giờ chán thật, mình cũng nói chuyện này với chồng r
    Điều này cho thấy ck bạn k ngoan bởi nếu ngoan sẽ chơi với bạn tốt, cố gắng yêu bản thân và giữ riieeng cho mình ít tiền