TIN TÀI TRỢ.

Ghét của nào trời trao của đó!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 553 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

29t,thẳn thắn đầy kiêu ngạo mà giờ này lại lâm vào tình cảnh mà tôi ghét cay ghét đắng...Làm người thứ 3. Yêu chính sếp của mình trong khi anh đã có vợ đẹp con xinh.
    Mong mọi người cho em ý kiến 😔😔

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình yêu không có lỗi
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 641 Bài viết

• 1,058 Được cảm ơn

Yêu bất chấp
    Cái tên nói lên tất cả !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Wsaleskd
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em sợ bước sang đầu 30 tuổi lắm huhu
    • 51 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

@Huong_tra90 : Tôi có vài lời dành cho bạn. Mong là bạn sẽ sáng suốt nhận ra vc làm tồi tệ, cả xã hội khinh ghét, mà bạn đang vướng vào

Dừng lại ngay đi bạn. Sẽ mất 1 tgian đau khổ. Bạn sẽ bình tâm lại thôi. Coi nó như một cơn say rồi sẽ tỉnh lại rất nhanh khi mà bạn chỉ mới bắt đầu

Nếu bị vk a ta biết bạn cũng phải dừng lại. Khi ấy bạn vừa đau khổ vừa bị người ta làm nhục. Rất nhiều hậu quả xấu đằng sau việc bạn yêu ng đàn ông đã có gia đình. Người chịu nhiều thiệt thòi nhất chính là bạn. Bme bạn có đáng bị nhục ko...???

Đàn ông họ tham lắm chỉ có thêm vào chứ ko có bớt đi đâu. A ta cũng sẽ ko bao giờ chấp nhận bỏ vk để lấy bạn. Vậy tình cảm ấy có đc gọi là tình yêu ko? Bạn đang" ĐÁNH CẮP " tình yêu của vk sếp. Bạn cũng đang tự đưa mình vào " NGHIỆP CHƯỚNG " mà bạn sẽ phải trả giá rất đắng sau này cho vc làm ấy. Chính bạn sẽ phải gánh lấy hậu quả đó

Bạn xứng đáng có 1 tyêu trong sáng và đc yêu bởi ng đàn ông dành chọn tyêu cho bạn mà ko phải chia sẻ. Sao bạn ko chờ để đón nhận t/y một cách hp nhất cho riêng mình? Tại sao ???

Nhiều cơ hội sẽ đến với bạn. Bạn còn trẻ đừng đánh mất tương lai của mình bằng sự bồng bột của tuổi trẻ. Đừng để sau này lại phải nói câu " GIÁ NHƯ"

Hphuc gđình tôi đã đổ vỡ vì ck NT. Tôi luôn căm thù những NT3 ấy. Tôi luôn đánh giá họ là nhg ng ĐÀN BÀ LĂNG LOÀN.

Rất xấu hổ khi phải có nhg lời thật thô dành cho nhg NT3 nhg họ lại có chung giới tính với chính mình

Chúc bạn sáng suốt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoalantuong_828
    • 51 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

XL vì đã viết nhầm tên của bạn chủ Topic. Mong bạn tcam nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoalantuong_828
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 810 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

cô giáo ba mình kể lại sau khi li hôn với mẹ mình, ba tâm sự với cô: " đi đâu rồi cũng quay về với vợ con, vợ con là nhất. nhưng con vợ em cứ khích em, nói móc nên em giận quá kí đơn li hôn chứ em không muốn li hôn với nó ".

Gởi từ ứng dụng Webtretho của caduph