TIN TÀI TRỢ.

[GÂP] Nhờ các mẹ tư vấn nên đi làm ở trung tâm tiếng anh hay trường mầm non

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 142 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Em được 2 nơi gọi đi làm cùng lúc, 1 là vị trí nhân viên văn phòng trong 1 trường mầm non và 2 là nhân viên tư vấn trong 1 trung tâm tiếng anh mà băn khoăn không biết chọn chỗ nào.

Em xin nói qua để các mẹ góp ý giúp em. Vị trí nhân viên trong trường MN thì 3 tháng thử việc lương 3,5tr/ tháng, chính thức thì có thêm tiền ăn trưa và tiền đóng bảo hiểm, chắc khoảng >4tr. Vị trí tư vấn ở TTTA thì 1 tháng thử việc 3,5tr/ tháng, chính thức thì theo hiệu quả làm việc của nhóm tư vấn, em xem bảng hệ số thì thấp nhất là 3,7tr/ tháng, chắc đến nay cao nhất đến 5 - 6tr gì đấy.

Các mẹ ghé qua tư vấn giúp em. Em vô cùng cám ơn ạ. Xin việc bây giờ khó khăn quá, mãi mới có 2 chỗ nhận mà em không có kinh nghiệm k biết chỗ nào tốt hơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 637 Bài viết

• 923 Được cảm ơn

Bạn đc nhận vào TTTA nào? Hồi trước mình cũng làm ở TTTA, thu nhập khoảng 5-6tr/tháng, 1,2 tháng cao điểm thì khoảng 7tr. Mình nghĩ bạn nên vào làm TTTA, sẽ được cọ xát nhiều hơn, được thêm hoa hồng theo doanh thu nữa. Nhưng mà sẽ có sức ép doanh số.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,167 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Mình thấy ở ttta hay hơn á
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 266 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Tùy theo tính cách và mục tiêu lâu dài của em:
    - Làm tại trường mầm non: nếu em yêu trẻ -> được tiếp xúc với trẻ, học hỏi đc nhiều kinh nghiệm nuôi dạy trẻ, thời gian ổn định, tương lai phù hợp cho người phụ nữ của gia đình.
    - Làm tại trung tâm tiếng Anh: đối tượng KH là người trưởng thành là chính -> nhiều thách thức, áp lực, phù hợp với người thích kinh doanh, hướng ngoại, hoạt động. Có làm ngoài giờ chứ nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 140 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Xem cái nào có tương lai và phù hợp sở thích , mong muốn. chứ đừng nhìn bảng lương. Cả TTTA lẫn MN giờ giải thể mỗi ngày đó.
    Nhận tư vấn,lắp ráp,cài đặt, sửa chữa,nâng cấp.......... máy vi tính, laptop ...
    Yahoo : d3mda1@yahoo.com
    Phone : 0938 565 436
    • 463 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Em có đứa bạn dạy ở trường mầm non, không rõ lương bao nhiêu nhưng cũng được bố mẹ các bé biếu tặng quan tâm nhiều lắm ý!
    • 152 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi chuyên ngàng của bạn là gi
    bạn phãi xác định bạn phù hơp với bên nào hợp tính cách bạn nữa