Em không biết mình đang làm gì nữa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.47K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Anh xin lỗi , vì anh đã lừa dối em , khiến em đặt niềm tin vào anh , khiến em buồn . Nhưng anh không biết nói gì hết chỉ im lặng với em , anh rất tệ đúng không em , anh mong em nhận được lời xin lỗi chân thành nhất trong lòng anh nói ra .

Cảm ơn em , những phút giây vui vẻ bên nhau trước đây , nhưng cảm giác của anh đối với em là thật nhưng vì lý do đó nên anh không thể dự thanh xuân của em được , làm em phải buồn nhiều hơn vui , nhưng giờ thì em đã khác rồi 1 cô gái mạnh mẽ trên từng bước chân mình đi rồi nhỉ . Anh cũng rất vui vì em làm được điều như vậy .
    Anh cứ hỏi ông trời tại sao không phải là cô gái khác mà lại là em người cho anh cảm giác yêu thương thật lòng , anh cũng chẳng hiểu . Thôi thì chấp nhận vậy , anh muốn em hãy luôn giữ sức khỏe nhé , người hay ốm đó , đi đứng cẩn thận , làm gì cũng cẩn thận đấy nhé . Anh xin lỗi , nếu ổng trời cho anh gặp em 1 lần nữa thì anh sẽ bù đắp hết tất cả cho em . Có những điều anh không thể nói ra đâu , sau này sẽ có người nói cho em biết hết mọi chuyện . Địa chỉ nhà em anh đưa cho người ta rồi , Tha lỗi cho anh , anh phải rời xa em, để em tốt hơn thôi . Thấy em như vậy anh rất vui hihi .

Gửi em người con gái anh từng thương.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 395 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Viết lên đây bạn gái kia có đọc đc hả bạn? Sao k gửi thẳng vào sms hay email ấy?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 161 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nên nhắn tin thẳng trực tiếp cho bạn gái đấy em nhé