Em ế quá.xin lời khuyên của mn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.53K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nhút nhát. Tự ti. Mặ dù có ngoại hình không xấu và tính cách tốt. Nên 28 vẫn chưa tìm được người đồng hành cùng mình. Nhiều lúc cô đơn và tủi thân lắm. E ko biết tìm ở đâu một nửa của mình nữa.huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn là nam hay nữ vậy. nếu là nữ kết bạn với mình nhé email: canlayvk@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 448 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuacaukinh19691 Xem bài viết
    Em nhút nhát. Tự ti. Mặ dù có ngoại hình không xấu và tính cách tốt. Nên 28 vẫn chưa tìm được người đồng hành cùng mình. Nhiều lúc cô đơn và tủi thân lắm. E ko biết tìm ở đâu một nửa của mình nữa.huhu
    Tìm ở đâu cũng thế thôi nếu em k tự thay đổi bản thân em ạ. Nếu ai đó yêu được cái bản tính tự ti, nhút nhát của em thì em đã k ế đến giờ, đúng k?

Cách tốt nhất hiện giờ là thay đổi, trau dồi bản thân để trở lên tự tin hơn nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chính xác, trước hết phải thay đổi bản thân. Chưa cần biết bên trong mình là người như thế nào, nhưng phong thái tự tin bên ngoài thì người khác họ cảm nhận được liền. Họ không thích bạn ngay từ bên ngoài thì mình cũng không có cơ hội thể hiện những phẩm chất bên trong được. Chúc bạn sớm tìm được hạnh phúc của mình
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

B ở đâu vậy. Còn rất nhiều anh giai tốt chưa lấy vk b nhé. M cũng 29 mới lấy ck mà. Ko phải lo đâu. Ps: gần nhà thì làm chị dâu m nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 292 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mắm nêm, mắm ruốt, nước mắm ngâm lâu càng ngon, kế đến có món mực khô, mứt sấy khô ăn không thua kém, kèm thêm món thịt nguội cá khô nhậu là hết nói ==> ế cũng la một cách là mặn mòi bản thân thành sinh vật quý hiếm, lại dc nâng giá trị cao yên tâm yên tâm. Ế là xu thế để đó cho già chết thèm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 135 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

😂😂
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có người yêu chua em
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn