Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đường đời của em tối quá biết phải làm sao đây??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các ba mẹ
    em năm nay 17 tuổi , học hành không hết lớp 9 có thể là tư chất kém nên em học chả tốt môn chính nào cả , toán văn lý hoá địa sữ đều rớt hết , nhưng em được cái thiên phú là có tài lập trình và thiết kế web , hiện em đang làm một diễn đàn thu nhập mỗi ngày cũng được 200-500 nghìn , em đang ở nhà trọ với mẹ , mẹ thì bán quán cafe củng lây lất qua ngày, tiền thị mẹ em lo hết , em chỉ để dành tiền này để phòng thân thôi , nhưng bây giờ em muốn lập nghiệp

em không có chí hướng hay bất kỳ một ý chí nào cho tương lai sau này cả ngày mai phải sống ra sao em cũng không thiết nghĩ tới em sống không bạn bè không người thân , người duy nhất là mẹ của em, em đang buông xuôi, em sợ sau này em không thể lo cho mẹ em khi bà ấy về già , các ba mẹ ở đây làm ơn giúp em với, em muốn làm một cái gì đó để có thể lập nghiệp , em không muốn làm thuê , hiện em đã tích góp được 20 triệu và đang tăng thêm mỗi ngày 200-500 nghìn , các ba mẹ giúp em làm nghề gì để mở rộng con đường thiên phú của em với
    chân thành cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 591 Bài viết

• 1,516 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yennhi2 Xem bài viết
    Chào các ba mẹ
    em năm nay 17 tuổi , học hành không hết lớp 9 có thể là tư chất kém nên em học chả tốt môn chính nào cả , toán văn lý hoá địa sữ đều rớt hết , nhưng em được cái thiên phú là có tài lập trình và thiết kế web , hiện em đang làm một diễn đàn thu nhập mỗi ngày cũng được 200-500 nghìn , em đang ở nhà trọ với mẹ , mẹ thì bán quán cafe củng lây lất qua ngày, tiền thị mẹ em lo hết , em chỉ để dành tiền này để phòng thân thôi , nhưng bây giờ em muốn lập nghiệp

em không có chí hướng hay bất kỳ một ý chí nào cho tương lai sau này cả ngày mai phải sống ra sao em cũng không thiết nghĩ tới em sống không bạn bè không người thân , người duy nhất là mẹ của em, em đang buông xuôi, em sợ sau này em không thể lo cho mẹ em khi bà ấy về già , các ba mẹ ở đây làm ơn giúp em với, em muốn làm một cái gì đó để có thể lập nghiệp , em không muốn làm thuê , hiện em đã tích góp được 20 triệu và đang tăng thêm mỗi ngày 200-500 nghìn , các ba mẹ giúp em làm nghề gì để mở rộng con đường thiên phú của em với
    chân thành cảm ơn
    Em mở một trang web bán hàng online đi, biết đâu thành amazon Việt Nam.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoinhaque Xem bài viết
    Em mở một trang web bán hàng online đi, biết đâu thành amazon Việt Nam.
    em đã từng nghĩ là lập trang web bán hàng , nhưng thấy quá trời trang bán hàng rồi nên cạnh tranh không nỗi
    • 591 Bài viết

• 1,516 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em đã từng nghĩ là lập trang web bán hàng , nhưng thấy quá trời trang bán hàng rồi nên cạnh tranh không nỗi
    Anh nghĩ nếu không có bằng cấp thì em phải tự mình bươn trải, mà con đường thành công nhanh nhất là kinh doanh. Với khả năng tin học của em anh nghĩ bán hàng online là OK. Em ở TP nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoinhaque Xem bài viết
    Anh nghĩ nếu không có bằng cấp thì em phải tự mình bươn trải, mà con đường thành công nhanh nhất là kinh doanh. Với khả năng tin học của em anh nghĩ bán hàng online là OK. Em ở TP nào?
    em ở long an , cách hcm 21 cây , nằm trên tỉnh lộ luôn ạ
    • 591 Bài viết

• 1,516 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em ở long an , cách hcm 21 cây , nằm trên tỉnh lộ luôn ạ
    Vậy là em ở Cần Giuộc, TL833. Bán hàng online không sợ cạnh tranh nhiều website mà chủ yếu là mặt hàng gì? Giữ được chữ tín hay không ? LA có mặt hàng gì đặc biệt không em.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy người ta kinh doanh đồ tiện tử là nhiều, như mấy cây anten K+ , loa , đầu đĩa , tivi , đèn led quảng cáo ...
    • 591 Bài viết

• 1,516 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thấy người ta kinh doanh đồ tiện tử là nhiều, như mấy cây anten K+ , loa , đầu đĩa , tivi , đèn led quảng cáo ...
    Đã mất công thuê nhà trọ sao 2 mẹ con không lên SG sinh sống, TP lớn mới có nhiều cơ hội.
    Mấy mặt hàng ấy đa số người dân đi mua ngoài tiệm vì còn lựa chọn, bán online bước đầu cần 1 số mặt hàng độc.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 169 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tại sao bạn không phát triển chính cái nghề lập trình?
    Học làm người!
    • 106 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cái nghề lập trình - bản thân nó sẽ hái ra tiền giúp e rồi mà, cần chi buôn bán online hay chi nữa
    châm cứu thêm đi e êy