Đúng là yêu với cưới khác nhau hoàn toàn, valentine có cũng như không chị em ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.45K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 357 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Dù về chung một nhà, ngày nào cũng hạnh phúc nhưng cứ dịp lễ là thấy tủi thân tí chị em ạ. Làm như sau khi cưới cái mấy lời ngọt ngào rồi quà cáp gì nó biến mất tiêu. Mà ngộ há, sao mấy ông cưới về cái làm như quen thuộc quá rồi cho qua mấy cái nhỏ nhặt này hết trơn. Có chị em nào giống với em không, còn mấy ngày nữa Valentine rồi, chắc bị tuổi thân tiếp quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 512 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Nói chị vợ chồng chị ơi, có bồ mà quen lâu năm cũng thế thôi nè. Năm 1 valentine tang con gấu to đùng. Năm 2 được dắt đi ăn nhà hang. Năm 3 tang cho chiếc đồng hồ. Năm 4 hoành tráng luôn cho cả 1 chuyến đi du lịch Nha Trang 2 đứa và kể từ sau đó năm thứ 5 cho đến năm thứ 7 không có gì gọi là và ngồi vỉa hè uống nước mía. Và cái valentine thứ 8 này bận việc và hết gặp nhau
    • 430 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Chị thử cải cách tư tưởng chồng mình lại thử xem anh ấy sao. Chứ trước đây bà chị họ của em cũng trước và sau khi cưới khác nhau hoàn toàn nhưng không biết cải cách sao mà mấy năm về sau này lễ lộc lớn nhỏ gì cũng có quà hết đó
    • 321 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Đọc mà thấy thương cho phận nữ nhi, thiệt thòi lúc nào cũng nhiều hơn. Mà thôi tủi thân làm gì nghĩ tích cực hơn vật chat không mấy cần thiết chỉ cần chồng yêu thương hằng ngày là đủ hạnh phúc rồó óị chị ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 224 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhắc khéo không được thì nói toẹt ra luôn đi nàng. Nhà t thì nói thật chi tiêu vợ quản nên h mà có lộ ra tí gì mua quà thì chỉ có trong quỹ đen. Thỉnh thoảng tháng cho 2 triệu tiêu riêng nhưng kiếm đc nhiều thì phải khai báo và tiêu gì cũng phải khai báo cho vk biết. Nên đòi hỏi thì t cũng k dám đòi hỏi vì nó bất hợp lý. Giờ bảo đến valentine thì trừ tiền tiêu vặt của ck xuống 1 nửa để mua quà cho vk và ngày đó ck nấu cơm kiêm dọn rửa bát thì valentine tuyệt nhất rồi. Đó valentine nhà t toàn diễn biến như thế . Còn khoản tiền trừ của ck thì hôm nào rảnh rảnh bỏ tiền đó ra bảo dạo này ck ngoan vs tiện hôm rảnh vk bao ck bữa. Đó thế chả hay hơn không tiền của ông ấy tính danh nghĩa mình.
    "Cả đời chỉ yêu một lần là tốt nhất. Yêu quá nhiều sẽ trở nên lãnh đạm, chia tay quá nhiều sẽ trở thành thói quen, đổi người yêu quá nhiều sẽ hay so sánh. Đến cuối cùng, bạn sẽ không còn tin vào tình yêu nữa. Thực ra, đối với tình yêu, càng đơn thuần sẽ càng hạnh phúc."