Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đến ngày 16/3 em vẫn chưa nhận được tiền hoàn vé từ Indochina Airlines

• 0 Lượt chia sẻ
  • 517 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bức xúc quá các mẹ ơi. Đến tận bây giờ em vẫn chưa lấy được tiền hoàn vé từ hãng hàng không Indochina ảilines. Hãng cứ khất hết lần này đến lần khác. Ngày nào em cũng mò lên số 5 Đống đa, nhưng đều nhận được cái lắc đầu của bảo vệ, văn phòng đóng cửa im ỉm, muốn thanh ký hợp đồng của đại lý cũng chẳng biết gửi ai. Số tiền hoàn vé gần 40tr, bgio72 chẳng biết làm thế nào mà lấy được. Quá bứa xúc. Có ai biết nhà nhạc sỹ Hà dũng ở đâu kg, cho ed9ia545445 chỉ với.. Có người mách lên tận nhà HD may ra lấy được tiền. hichic giờ cứ phải đi ăn xin từng đồng thế này, chán quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17,911 Bài viết

• 17,323 Được cảm ơn

Hãng này tỏi rùi mà em :Surprise:? Anh Dũng đi tránh nóng ở Canada rùi :Battin ey::Battin ey: Đang chơi xổ số bên đó ,bao h trúng 1M USD thì về trả nợ ,đừng lo cứ chờ nhé !:Battin ey::Laughing:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bác nào là đại lý vé máy bay của Indochina hay là khách hàng của Indochina mà đã lấy lại được tiền vé hiến kế cho em với.