Đánh đổi !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đi đến nước này thì thật sự nó cũng không còn gì nữa rồi.. Gia đình không, người yêu không, bạn bè cũng không.. Có lẽ do cách sống và con người của nó quá tệ..
    Hôm nay, nó viết bài này cũng chỉ mong muốn ai đó có thể giúp nó bằng cách trao đổi, đẻ mướn, bán thận hay bất cứ việc gì có thể có một khoản tiền để nó trả nợ và trang trải cuộc sống.. Nó không mong ai giúp đỡ hay cho không nó điều gì, chỉ là ngay lúc này, nó bế tắc, không một ai bên cạnh chia sẻ khó khăn này cả, nó phải tự bơi giữa dòng đời xô đẩy, bởi cuộc sống của đứa bị cha bỏ rơi, mất mẹ giữa chừng là thế.. Thật sự rất lạc lõng !
    Cầu xin ai đó có cần những điều trên hãy liên lạc với nó, coi như giúp nó một con đường sống ! 0589 27 64 04 số của nó ! Nó thật lòng cảm ơn !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 92 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tuổi còn trẻ thì phải biết dẫm đạp lên khó khăn mà cố gắng chứ. Bây giờ cứ trông chờ vào bán thận rồi kiếm tiền thì sao mà làm được. Giờ đi khách còn khó khăn chứ đừng nói ngồi đấy chờ đợi ai cho mình tiền hix
    • 171 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Em ơi có sao không em? Có chuyện gì thì lên đây chia sẻ tâm sự với mọi người rồi có ai giúp đỡ được thì họ sẽ giúp đỡ em nè