Đã lớn tuổi không còn cảm giác yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.89K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nay đã 37t đã quá lớn tuổi rồi đúng không, vẫn đang độc thân, nhưng không còn mặn mà tìm hiểu nữa. Đôi khi chỉ muốn ai đó chấp nhận cưới hoặc một người chấp nhận hùn vốn kiếm 1 baby như vậy cho rồi. Giờ tuổi này còn ai chấp nhận cưới luôn không, ở trong nam nhé. Mình người Ninh Thuận
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 786 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Người ta nói tình yêu tính đến tuổi, giai đoạn nào cũng yêu được, ở tuổi nào con tim còn rung động là còn yêu, nhưng chưa gặp đối tượng, chưa ai làm bạn xao xuyến nên chưa yêu mà thôi. vấn đề quan trọng là bạn hãy mở rộng lòng mình, giao tiếp vui vẻ hòa đồng cùng mọi người để có đối tượng tìm hiểu mà yêu thương.
    Để có hôn nhân hạnh phúc có liên quan đến nhiều điều kiện, nhưng điều kiện quan trọng nhất là phải có tình yêu, nếu không yêu thương thì khó mà hạnh phúc với nhau được. Do vậy khi quen ai đó, có tình cảm, tình yêu hãy cưới, còn không thì thôi chứ không nên láy nhau để có tâm chồng. Ở Tầm tuổi bạn nếu không có ai yêu thương để cưới nhau thì làm mẹ đơn thân cũng được, chỉ cần có đứa con là nguồn vui, nguồn hạnh phúc là ổn rồi bạn à. Chúc bạn có mọi điều như ý muốn
    • 38 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lạc quan lên c ơi, tình yêu đến ko cứ thời điểm nào. Nếu như chấp nhận cưới 1 ai đó cho xong mà ko có tc về khó sống lắm ah. Có lẽ chỉ là mình chưa gặp được đối tượng để mình rung động thôi ah, chứ già còn nảy sinh tình cảm cơ mà c. C hãy lạc quan lên và chúc c sớm tìm được hạnh phúc của riêng mình ạ
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Người ta trai phải gái đâu mà gọi chị hic.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 223 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi y3u_c0n_nh0c Xem bài viết
    Người ta trai phải gái đâu mà gọi chị hic.
    37 tức con heo 1983 hả chú. Mà chú làm gì các cô chạy làng không ai thèm lấy chú hết zậy cháu tò mò những cô người yêu củ họ cách ly chú vì vấn đề gì?
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze Xem bài viết
    37 tức con heo 1983 hả chú. Mà chú làm gì các cô chạy làng không ai thèm lấy chú hết zậy cháu tò mò những cô người yêu củ họ cách ly chú vì vấn đề gì?
    Chưa mãnh tình vắt vai.
    • 526 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cũng có tư tưởng như anh/chị. Thật sự là có 1 đứa con - 2 đứa con mình thấy thoải mái hơn rất nhiều. Sống không phải vì ai, sống vì mình, vì con...
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sai nhé bạn vì chưa đúng đối tượng thôi chúc bạn vui vẻ và may mắn
    • 349 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 201277 Xem bài viết
    sai nhé bạn vì chưa đúng đối tượng thôi chúc bạn vui vẻ và may mắn
    Người ta đã 37 tuổi rồi còn sai gì nữa ạ, 37 đã là 1 con số tuổi tác lớn rồi ý anh/chị ạ.
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OnlyforMusic Xem bài viết
    Em cũng có tư tưởng như anh/chị. Thật sự là có 1 đứa con - 2 đứa con mình thấy thoải mái hơn rất nhiều. Sống không phải vì ai, sống vì mình, vì con...
    Cảm ơn em vì đồng cảm của em.
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mochanh33 Xem bài viết
    Người ta đã 37 tuổi rồi còn sai gì nữa ạ, 37 đã là 1 con số tuổi tác lớn rồi ý anh/chị ạ.
    Đúng rồi em đâu còn số nhỏ nữa đâu. Đã qua hết nữa đời người rồi.
    • 124 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

• 124 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

C cưới năm c 36 còn ox c 40. 1 năm sau c sinh bé đầu lòng, và giờ chuẩn bị đón bé thứ2. Hãy tận hưởng khoảng thời gian độc thân vui tính và kết thật nhiều bạn bằng cách tham gia hội phượt, nhiếp ảnh, xe thậm chí là làm bánh nấu ăn...hội nào cũng đc để e mở rộng mối quan hệ hoặc đi học thêm gì đó buổi tối. Biết đâu 1/2 kia của e ở đâu đó cũng đg trên đường tìm e đấy. Chúc e sớm gặp đg nửa kia của mình.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của winter-jasmine
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi winter-jasmine Xem bài viết
    C cưới năm c 36 còn ox c 40. 1 năm sau c sinh bé đầu lòng, và giờ chuẩn bị đón bé thứ2. Hãy tận hưởng khoảng thời gian độc thân vui tính và kết thật nhiều bạn bằng cách tham gia hội phượt, nhiếp ảnh, xe thậm chí là làm bánh nấu ăn...hội nào cũng đc để e mở rộng mối quan hệ hoặc đi học thêm gì đó buổi tối. Biết đâu 1/2 kia của e ở đâu đó cũng đg trên đường tìm e đấy. Chúc e sớm gặp đg nửa kia của mình.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của winter-jasmine
    Thanks những lời động viên sâu sắc.
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OnlyforMusic Xem bài viết
    Em ở đâu co thế kb em được ko nè
    • 150 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em thấy như vậy, nếu đã không có hạnh phúc thì xin đừng cưới hỏi gì cả. Vì nếu vốn dĩ ban đầu không có tình cảm, cả 2 bên về với nhau cũng chỉ là sự thương hại hay lợi ích cá nhân thôi.
    • 512 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Không tìm hiểu, không yêu mà cưới luôn thì hơi nguy hiểm anh nha. Anh phải xem kĩ, cẩn thận người bạn đời mà a mong muốn đấy nhé
    • 287 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Tiêu chuẩn của chú như thế nào? Xinh gái chân dài đáng yêu không?
    • 194 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanhongnhan8x Xem bài viết
    Tiêu chuẩn của chú như thế nào? Xinh gái chân dài đáng yêu không?
    Tiêu chuẩn chỉ cần ngoan hiền dễ nhìn tí là dc.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,622 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đàn ông 37 tuổi chưa từng lấy vợ. Tui chỉ hỏi 1 câu thôi: thớt có cao to đẹp trai không?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 7miles
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2