Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cuộc sống tôi chưa bao giờ là ổn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.27K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 70 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Tôi luôn có một hy vọng nhỏ nhoi , tôi luôn nghĩ chỉ cần mình có cố gắn chân thành thật lòng thì mọi tốt đẹp sẽ đến với mình cũng có câu " thiện lai thiện báo , ác giã ác báo " nhưng trong cuộc sống này có ai biết trước được chữ ngờ . Cho nên không quá hy vọng vào đều gì , vì có thể phải trả một cái giá thật đắc , bởi trong hy vọng buôn có cái gọi là thất vọng đi theo . Vì tôi lúc nào cũng hi vọng để rồi thật vọng càng đau hay là ông trời đang treo đùa tôi hoạc ông trời muốn nhác nhở tôi rằng sống đừng có quá hy vọng vào mọi thứ sẽ đau đấy....
    Cô đơn giữa dòng đời biết đến bao giờ mới tìm lại được hạnh phúc cho riêng mình
    Tôi vô tình hay người vô nghĩa tôi lạnh lùng vì đời quá đắng cay

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Càng mong đợi nhiều càng thất vọng nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cố gắng đi ạ, chưa biết sắp tới sẽ có điều gì, nhưng cứ tiến lên phía trc và làm hết mình là được ạ.
    • 70 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

cám ơn các bạn nhiều mình cũng đang cố gắn nhưng cái nỗi buồn nó cứ hiện hưu trong mình 2 năm trơi yêu nhau rồi nói một câu chia tay là dc sao người nói thì dễ còn người nghe thì phải chịu khổ rồi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 74 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoicodon1984 Xem bài viết
    cám ơn các bạn nhiều mình cũng đang cố gắn nhưng cái nỗi buồn nó cứ hiện hưu trong mình 2 năm trơi yêu nhau rồi nói một câu chia tay là dc sao người nói thì dễ còn người nghe thì phải chịu khổ rồi
    chia sẻ nỗi buồn cùng anh, cố gằng lên anh nhé, hãy cứ coi như người đấy có duyên nhưng ko có phận với anh, trong mọi chuyện người nào nghĩ nhiều là người ý khổ nhất, anh cũng đừng suy nghĩ nhiều quá, bên ngoài còn nhiều tốt đẹp đang chờ đợi anh mà.
    • 70 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

cám ơn em rất nhiều anh vẫn đang cố gắn đây và mòng rằng sẽ có một ngày anh quên được hết tất cả , mà kễ ra con người cũng lạ thiệt được sống thì lại không muốn sống còn người muốn sống thì lại không được , anh thay may nguoi kia chia tay roi nào là tự tử cát tay à cùng chết với người iu à thậm chí trà thù tình nữa nhùi khi anh cũng muốn như họ qua chết là kết thúc giai thoát phiền nào
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 336 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

càng hy vọng thì càng thất vọng ạ cuộc đời luôn vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 449 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

mình nghĩ ông trời luôn có mắt đấy,ông biết ai tốt ai xấu