Con gái thật khó hiểu, ai giải thích giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chúng em yêu nhau được 1 năm 4 tháng
    Tình cảm đậm sâu bản thân em cũng xác định cưới khoảng 25 tuổi em sẽ kết hôn
    Nhưng thời điểm này chúng em đang cãi nhau
    Bình thường cãi nhau toàn em đứng ra nhận lỗi về mình và chủ động làm hoà
    Nhưng lần này mấy ngày nay không nói chuyện rồi , người yêu em cũng ko biết mở mồm nói với em câu gì
    Chiến tranh lạnh đc 3-4 ngày rồi , từ khi yêu chưa bao giờ bọn em im lặng lâu đến vậy
    Thật sự em đang rất mệt mỏi và không muốn nói gì
    Cũng không muốn làm hoà hay bất kỳ điều gì nữa
    Chưa bao giờ em thấy ny em biết điều hay biết lỗi của mình
    Em đang bất lực trong việc cho ny em hiểu ra những vấn đề của cô ấy ( rất ngang và bướng ) em ko nói chuyện đc mà thường chỉ cãi nhau to tiếng
    Em tâm sự lên đây hy vọng sẽ có những anh chị từng trải có thể dành cho em những lời khuyên hợp lý nhất đối vs em
    Em không có ý định yêu người mới hay thích ai
    Bản thân em yêu cô ấy thì chỉ duy nhất cô ấy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,996 Bài viết

• 4,450 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hãy nói cho cô ấy nghe cảm giác của bạn, mệt mỏi, bất lực thế nào. Bạn mog muốn gì từ cô ấy. Đừg nói cô ấy làm vậy là sai hay đúg gì cả, chỉ nói cảm giác và mog muốn của bạn. Nhớ nói điều này chỉ yêu cô ấy, ko có ý định tìm ng khác. Chúc 2 bạn hiểu nhau hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Hãy nói cho cô ấy nghe cảm giác của bạn, mệt mỏi, bất lực thế nào. Bạn mog muốn gì từ cô ấy. Đừg nói cô ấy làm vậy là sai hay đúg gì cả, chỉ nói cảm giác và mog muốn của bạn. Nhớ nói điều này chỉ yêu cô ấy, ko có ý định tìm ng khác. Chúc 2 bạn hiểu nhau hơn.
    Cảm ơn lời khuyên của bạn, mình sẽ dành thời gian tâm sự với cô ấy nhiều hơn