Có nên yêu không??? Mong mọi người giúp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.33K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tự nhận mình là gay và hiện tại mình 17 , mình rất băn khoăn mình có nên yêu không hay mình ko nên yêu ai vì sợ khi mình nói với người kia thì mình sẽ xấu hổ vì mình gay 😳😳😳 Mong mọi người giúp

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào em trai. Em mới 17 tuổi nên vẫn còn trẻ, tình cảm vẫn còn ở những giai đoạn ở lứa tuổi học trò nên đừng nghĩ nhiều quá nhé. Cơ mà em thử dò ý về bạn trai kia xem, bạn ấy có ghét gay hay không? bạn ấy có tình cảm với nam hay nữ. Hãy thử dò người ta trước thay vì em tỏ tình liền nhé, nếu bạn ấy là trai thẳng thì bạn ấy sẽ sợ đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangthihuong13 Xem bài viết
    Chào em trai. Em mới 17 tuổi nên vẫn còn trẻ, tình cảm vẫn còn ở những giai đoạn ở lứa tuổi học trò nên đừng nghĩ nhiều quá nhé. Cơ mà em thử dò ý về bạn trai kia xem, bạn ấy có ghét gay hay không? bạn ấy có tình cảm với nam hay nữ. Hãy thử dò người ta trước thay vì em tỏ tình liền nhé, nếu bạn ấy là trai thẳng thì bạn ấy sẽ sợ đó.
    Em cảm ơn lời góp ý của chị
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Codon61 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangthihuong13 Xem bài viết
    Em cảm ơn lời góp ý của chị
    Nhưng vẫn băn khoăn ko biết hỏi như nào về vấn đề này ạ. Là em không biết mở đầu câu chuyện này kiểu j ý ạ
    • 179 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhưng vẫn băn khoăn ko biết hỏi như nào về vấn đề này ạ. Là em không biết mở đầu câu chuyện này kiểu j ý ạ
    chị thấy như này, em hãy thử nhờ bạn bè xung quanh bạn ấy cho xem mấy đoạn phim đam mĩ ngắn ngắn trên mạng xã hội xem bạn ấy ý kiến như thế nào? thích thú hay là chê bai ghét bỏ.Thứ 2 nữa em xem thử tình cảm bạn ấy dành cho em thế nào, là sự đối xử bạn bè bình thường, hay là chỉ thích gần các bạn nữ hơn. Chúc em vui vẻ nha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mochanh33 Xem bài viết
    chị thấy như này, em hãy thử nhờ bạn bè xung quanh bạn ấy cho xem mấy đoạn phim đam mĩ ngắn ngắn trên mạng xã hội xem bạn ấy ý kiến như thế nào? thích thú hay là chê bai ghét bỏ.Thứ 2 nữa em xem thử tình cảm bạn ấy dành cho em thế nào, là sự đối xử bạn bè bình thường, hay là chỉ thích gần các bạn nữ hơn. Chúc em vui vẻ nha
    Em cảm ơn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mochanh33 Xem bài viết
    Em cảm ơn ạ
    Mà em vẫn ngại quá 😳😳😳 bật xem nó lại nói ra thì chết mất ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang ko bt bắt đầu thế nào bh 😫😫😫
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)