Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên giật bồ của người khác không vậy các bác ?

• 5 Lượt chia sẻ
  • 3.97K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các bác ơi !
    Em đang băn khoăn quá ? Số là em có quen một người , nhưng người này có người yêu rồi ... tình cảm giữa họ em cũng k biết thế nào ... em gặp một lần là thích người đó ngay bọn em nói chuyện rất hợp và em rất có cảm tình với người nay , em cũng cảm nhận người đó cũng có thiện cảm với mình . Theo các bác em có nên giành giật tình yêu về cho mình k vậy ?Mọi người hãy cho em một lời khuyên đi ạ ...
    Cảm ơn !
    KK99

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,092 Được cảm ơn

Chim phá tổ ! :Laughing:
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Không nên bạn àh,dù thế nào đi nữa bạn đừng làm tổn thương ai hết.Đặt trường hợp ngược lại người yêu của bạn bị người khác cướp mất bạn sẽ như thế nào?
    Mưa đã rơi...hay trời đổ lệ?
    Chén đắng này..ngồi kể đau thương
    Tình
    phai phôi..mấy dặm trường
    Thân anh chết lặng biết phương nào về
    • 446 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiemkhach99 Xem bài viết
    Các bác ơi !
    Em đang băn khoăn quá ? Số là em có quen một người , nhưng người này có người yêu rồi ... tình cảm giữa họ em cũng k biết thế nào ... em gặp một lần là thích người đó ngay bọn em nói chuyện rất hợp và em rất có cảm tình với người nay , em cũng cảm nhận người đó cũng có thiện cảm với mình . Theo các bác em có nên giành giật tình yêu về cho mình k vậy ?Mọi người hãy cho em một lời khuyên đi ạ ...
    Cảm ơn !
    KK99
    Nhưng cần đ8ạt thêm câu hỏi cho bản thân trước...sau này lỡ may mình chán có đặt suy nghĩ " liệu đây có phải là người mình cần tìm, ngày xưa cô ta có người yêu còn bỏ người yêu theo mình thì khi là người yêu mình thì thế nào ?"...tiếc là nhiều ông khi ...xấu tính hay có kiểu nghĩ này. vậy nên thấy mình có tình cảm thật sự và không hay đánh giá như thế thì cứ tấn công, vì không phải lúc nào tình yêu đến cũng dễ dàng. CÒn chỉ là thấy thích thôi thì nên tránh xa và từ bỏ ý định cưa cẩm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,184 Bài viết

• 974 Được cảm ơn

Nếu tình cảm 2 người kia tốt thì chủ top. có giật cũng ko được, tùy duyên thôi.
    • 1,132 Bài viết

• 2,371 Được cảm ơn

Cứ giật đi cho vui, đến lúc biết cô ấy chỉ mèo mỡ với mình cho sướng thôi, còn vẫn yêu ng kia hơn thì biết cái giá của niềm vui ngắn hạn nó thế nào. Còn nếu mà giật hàng thành công thì chúc đồng chý vững tâm bảo vệ tình yêu để không bị thằng khác nó giựt mất, há há.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,575 Bài viết

• 10,266 Được cảm ơn

có giật được không mới là quan trọng.

trên đời này chỉ gồm 2 loại người, loại có kiếm và loại không có kiếm, loại có kiếm thì sẽ lại chia làm 2 loại, loại có kiếm chém được và loại có kiếm không chém được, loại có kiếm chém được sẽ lại chia làm 2 loại, loại dám chém và loại không dám chém, loại dám chém sẽ lại chia làm 2 loại, loại chém giỏi và loại chém dở.

loại người có kiếm, kiếm chém được, dám chém và chém giỏi thì tớ sẽ khuyên loại ấy là "30 chưa phải là tết, cứ chém thoải mái, chém nhiệt tình nhưng cẩn thận những thằng có kiếm xịn và chém giỏi hơn sau này"

còn loại người có kiếm, kiếm chém được, dám chém nhưng chém dở thì tớ sẽ khuyên là "phét mồm vừa thôi ông quán quân môn võ mồm, ông làm như chém ngay được con người ta ấy, cứ thử nhẩy vào xem, cẩn thận cái chân kẻo kiếm mình lại chém chân mình" :Laughing:

đồng chí chủ top là loại nào trong 2 loại trên? :Thinking:
    • 369 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amanda. Xem bài viết

trên đời này chỉ gồm 2 loại người, loại có kiếm và loại không có kiếm, loại có kiếm thì sẽ lại chia làm 2 loại, loại có kiếm chém được và loại có kiếm không chém được, loại có kiếm chém được sẽ lại chia làm 2 loại, loại dám chém và loại không dám chém, loại dám chém sẽ lại chia làm 2 loại, loại chém giỏi và loại chém dở.

loại người có kiếm, kiếm chém được, dám chém và chém giỏi thì tớ sẽ khuyên loại ấy là "30 chưa phải là tết, cứ chém thoải mái, chém nhiệt tình nhưng cẩn thận những thằng có kiếm xịn và chém giỏi hơn sau này"

còn loại người có kiếm, kiếm chém được, dám chém nhưng chém dở thì tớ sẽ khuyên là "phét mồm vừa thôi ông quán quân môn võ mồm, ông làm như chém ngay được con người ta ấy, cứ thử nhẩy vào xem, cẩn thận cái chân kẻo kiếm mình lại chém chân mình" :Laughing:

Há há há..chị Amanda nói hay quá:Laughing:. Theo tớ thì vấn đề chẳng phải là nên or o nên gì ở đây, vấn đề chỉ là có duyên với nhau hay không mà thôi. Với tình cảm thì chẳng ai có thể nói trước được điều gì:Sigh:
    Là nước để ta chấp nhận sự tuần hoàn tự nhiên định sẵn, mặc gió trăng, mặc hào nhoáng, mặc những bon chen, ta vẫn là ta, một giọt nước biết yêu thương và chấp nhận, biết đối diện và bước đi...
    • 808 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Phạm nguyên tắc rồi
    " Chơi bạn là không tán bồ của bạn" - Cứ chờ nếu họ tự đến thì OK :Laughing:
    PHẢI ĐẠT MỤC ĐÍCH BẰNG MỌI GIÁ CÓ THỂ TRẢ
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em xin nói rõ, ở trường hợp này em không cướp bồ của bạn vì người đó k phải là bạn em. Còn đối tượng em gặp trong một tình huống thật tình cờ và ngẩu nhiên ạ, bọn em nói chuyện rât hợp , vẫn thường xuyên liên lạc với nhau, rất tình cảm và chân thành, bạn ấy chỉ noi với em rằng bạn ấy có người yêu rồi ... và bạn ấy k biết trước được điều gì sẻ xảy ra ...
    @amanda : Nếu với các điều kiện của bác thì em xin nói rằng em thuộc loại : nói được và làm đươc ạ !
    ...Thêm một lời dại dột, tức thì em bỏ đi, thêm một chút lầm lì , kiểu gì em cũng khóc ...
    • 243 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

he he, cẩn thận kẻo mai lại mất vì có thằng khác nó giật
    :Smiling: nói đùa thế thôi, chứ tình cảm nó là duyên số, có cố thì cũng đến thế mà thôi
    • 1,851 Bài viết

• 2,213 Được cảm ơn

Đàn bà như thành yếu, dễ chiếm - khó giữ.
    Chú cứ nhảy vào đi, ko sao cả.
    Tết tết tết đến zồi
    • 1,422 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amanda. Xem bài viết

Mỗi lần đọc comment bác Amanda là cười vỡ bụng :Laughing:, công nhận bác viết câu nào thâm thúy câu đó. đáng để học hỏi :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,893 Bài viết

• 17,523 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sống sao cho đừng để hối tiếc.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,981 Bài viết

• 7,101 Được cảm ơn

Thấy tự tin thì cứ việc công thành, âu cũng là một phép thử hay cho tình cảm của đôi kia và phô diễn khả năng chiến của bác.
    Chỉ sợ bác ảo tưởng về bản thân và nhầm tưởng về người khác
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờth1 th1th1th1
    10 = 7.56:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 103 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Tra Gu - gồ với gọi điện hỏi người thân cả đấy:Smug::Smug:, những bài trả lời tình huống này có sẵn nhiều lắm :Battin ey:

@ Chủ tóp : Bồ theo mình hiểu là anh kia có vợ xong lại yêu em này là Bồ, vậy giật bồ của anh ta là mang lại Hp cho gđ anh ấy, riêng việc này mình ủng hộ, nên làm rooling:rooling:
    .
    .

Phong cách Xì-tyl: Ăn Bánh chưng và sử dụng Iphone mỗi ngày

images?q=tbn:ANd9GcSg2bN4DvqTFJhAUpha1GN2r3DLMJHXrzjGbjRUdOslGT7V-i4&t=1&usg=__WkrN_l6YKPJqSelhR4mYyUlxWUc= & images?q=tbn:ANd9GcTZ34mPA_VJOXHLmBmtNfa_0viM3VOSsXQyNFmNI95l6nD8g38&t=1&usg=__hHYM-UIjQqhHPB-l_Ov4bBVragM=
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vậy theo các bác thì ???? ... em nghe người ta nói , họ chỉ yêu nhau thôi thì con chưa sao, còn nêu mà họ là gia đình rồi thì không nên và em cũng nghĩ vậy ... Phật nói : "Được mất tùy duyên" .... em nói : Em sẽ mần thôi ...
    ...Thêm một lời dại dột, tức thì em bỏ đi, thêm một chút lầm lì , kiểu gì em cũng khóc ...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 71 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thử đi bạn, biết đâu nhờ đó mà tình cảm 2 người kia mặn nồng hơn thì sao?
    • 453 Bài viết

• 1,338 Được cảm ơn

Hạnh phúc là đấu tranh. Làm tới đi bạn. Mong bạn qua trận chiến răng tóc vẫn còn nguyên. :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 461 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu đủ bản lĩnh và tự tin ...
    Nhẫn nhất thời phong bình lãng tĩnh,
    Thoái nhất bộ hải khoát thiên không.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2