có nên đặt niềm tin vào gió không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.4K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mọi người, mình 26 t, mình đang yêu một người đàn ông HQ hơn mình 15 tuổi, nhưng có lẽ tuổi tác không là vấn đề với mình ,vì mình đã từng ly hôn và có con 5 tuổi, mình quen anh ấy trong lúc mình cần có người nói chuyện để vơi đi nỗi buồn, chúng mình đã gặp nhau trong chuyến công tác ở VN của anh ấy, mình có lẽ đã vội vàng với anh ấy khi lần thứ 2 anh ấy quay lại, chúng mình đã ở cùng nhau suốt những ngày khi anh ở VN ( kể cả ngủ với nhau) anh ấy rất nhẹ nhàng và luôn bảo vệ mình khi đi cùng nhau, anh ấy chẳng hứa hẹn và mình cũng chẳng hỏi han về tương lai, vì mình giờ đây chẳng dám đặt hy vọng và niềm tin vào một ai , anh ấy luôn nói tại sao mình luôn ngọt ngào và ân cần như vậy, mình chỉ cười trừ, rồi đến ngày anh ấy phải rời đi , anh ấy bảo mình nên bảo trọng sức khỏe thật tốt, anh ấy sẽ cố gắng quay lại với mình anh ấy luôn nói mình hãy tập trung vào cuộc sống trước mắt của mình , ,mình đang bị cảm giác hụt hẫng và chẳng biết phải làm sao để đặt niềm tin vào những cảm giác ở bên cạnh anh ấy những ngày qua

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sunny010193

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà ơi, cho minh xin ý kiến với, mình rối rắm

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tuổi tác không là vấn đề . Khoảng cách cũng không là gì . Quan trọng. Hai bạn yêu nhau đến đâu và có thật cần nhau hay không . Con số về thời gian không cho bạn câu trả lời chính xác được . Vậy có hai phương án lựa chọn . Một hãy yêu như chưa từng được yêu . Mặc kệ tất cả ko toan tính . Hai . Tìm hiểu kĩ đối tượng một chút . Đừng để đến khi mình yêu sâu đậm rồi mới biết. đến. Những. Chuyện khác . Lúc ấy . Đau đấy . Cô gái à .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ với mình,,, 🙂trước khi anh ấy đi cầm tay mình và để lên tim anh ấy ,nhưng không nói gì, ở sân bay chỉ nhắn tin cho mình nói là bảo trọng , , mình không hiểu được cảm giác của mình yêu, hay là cần người lắp đầy khoảng trống, , mình rất tệ về mặt tình cảm, rất lâu kể từ khi mình yêu người đàn ông ấy đến người này mới có cảm giác như được yêu lần nữa,

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny010193 Xem bài viết
    cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ với mình,,, 🙂trước khi anh ấy đi cầm tay mình và để lên tim anh ấy ,nhưng không nói gì, ở sân bay chỉ nhắn tin cho mình nói là bảo trọng , , mình không hiểu được cảm giác của mình yêu, hay là cần người lắp đầy khoảng trống, , mình rất tệ về mặt tình cảm, rất lâu kể từ khi mình yêu người đàn ông ấy đến người này mới có cảm giác như được yêu lần nữa,

Chuyện của mình có lẽ còn éo le hơn . Nhưng thực sự rất khó chia sẻ . Hiện mình cũng đang rất rối . Bản thân mình là người sống tình cảm nhưng lại khó mở lòng . Cũng đã bao năm rồi mới dám yêu thêm một người . Tưởng đâu có một bến đỗ . Mà cuối cùng phát hiện ra sự thật. Đau lòng . Muốn khóc mà không thể khóc . Khi sự có mặt của người ta đối với gia đình mình đã quá quen thuộc . Cũng không biết phải nói với người nhà như nào .
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, phụ nữ đã không yêu thì thôi, nhưng một khi đã yêu thì sẽ hết lòng hết dạ vì người đó mình sợ nhất là hậu chia tay , mọi người cho mình lời khuyên, mình có nên chờ đợi và đặt niềm tin người đó sẽ quay trở lại với mình không,

• Thành viên Webtretho
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình từng yêu xa nên theo mình nghĩ 2 yếu tố quan trọng đi đến lâu dài là ng ấy có mối quan hệ nào khác ngoài mình không và dành nhiều thời gian hẹn hò ngoài đời để biết có chung tính cách,quan điểm,sở thích,tình cảm đủ lớn cho những thử thách sau này ?,chúc bạn tìm thấy tình yêu đích thực