TIN TÀI TRỢ.

Có chị nào muốn nhân viên giúp việc làm thêm ở Từ Liêm không ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 746 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà ạ!
    Em là Huệ, sinh vên năm 2 đại học quốc gia hà nội. Cuối năm 2 rồi mà em vẫn chưa đi làm thêm, chưa tiếp xúc với bên ngoài nhiều. Hai mươi tuổi rồi, muốn làm gì đó giúp gia đình, nhưng bị lừa vài lần rồi đâm ra nản . Thấy lũ ban làm gia sư, giúp việc, chạy bàn ở quán cơm, bán hàng trong siêu thị.... Dù đối với em, có thêm tiền chi tiêu dĩ nhiên là tốt, nhưng điều em muốn là thấy bản thân mình, ít ra cũng đã tự kiếm được tiền, dù là ít hay nhiều!
    Em muốn tìm việc làm thêm ở quân Từ liêm, vì em ở chỗ xã Minh Khai, gần Trường đại học công nghiệp. Nhưng em chỉ giúp việc được vào buổi tối, tầm 2-3 tiếng, tại lịch học của em cũng dày đặc .
    Mẹ nào có muốn giúp việc theo giờ, lau dọn nhà cửa, giặt giũ, bán hàng...thì chỉ cho em với ạ! Nhưng em không dám nấu cơm đâu ạ. Nói để các mẹ chọn chứ hsau kêu em đến nấu cơm mà không nấu được lại kêu em lừa đảo thì khổ thân em ra. Chưa đi làm bao giờ...
    Em cảm ơn các chị, các mẹ nhiều ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình sv năm 3 đhqg. Cũng muốn tìm việc làm thêm cho đợt hè này. Time làm 1 tháng. Làm mọi lúc, khả năng đáp ứng nhiều công việc. Trừ việc phạm pháp. Có ai có công việc gì giới thiệu với. E chỉ làm 1 tháng hè để trải nghiệm thôi ạ.