Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai xem chương trình liên hoan truyền hình toàn quốc không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.31K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1,146 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon_1011 Xem bài viết
    Em đồng ý hoàn toàn với Bố Ku Can, em chỉ là 1 khán giả mà còn thấy nhiều sạn thế thì bố ku trong nghề thấy nó...cỡ nào nhỉ. Còn nhớ bữa em xem trao giải báo chí năm ngoái, thấy chuyên nghiệp hơn nhiều và đúng là các tác phẩm rất chất lượng. Thật sự mà nói những tác phẩm của truyền hình làm nên cơn mưa giải em chưa thật sự hài lòng, nhất là bạn T nói là bạn í làm vội. Hic hic, người làm truyền hình mà làm vội thì lúc xảy ra tình trạng đưa tin sai thì làm sao? mà tác phẩm làm vội thì có xứng đáng để trao giải vàng k chứ? Không có ấn tượng gì với tác phẩm ấy (vì nội dung chỉ là bạn í về quay cảnh 1 nhà sư đảng viên ở Bến tre học theo đạo đức của Hồ Chí Minh).
    Nói về MC thì còn nhiều chuyện lắm nhưng em thật sự ngỡ ngàng trước cái em MC nam hôm ấy. Ở đài Truyền hình em còn ấn tượng (ghét) đồng chí MC tên MK ngày xưa dẫn Đường lên Đỉnh Olympia, nghe nói đồng chí ấy còn dọa các em thí sinh không cho chơi :Laughing:
    VK chứ nhỉ, mình cũng không cảm tình anh chàng này. Nhìn mặt đã thấy khó ưa rồi.
    Mình xem loáng thoáng, đúng đoạn phỏng vấn bạn gì bảo làm vội ấy, thấy buồn cười.
    HỘI NGƯỜI TIÊU DÙNG THÔNG THÁI (tẩy chay hlt & nhãn hàng ko tôn trọng người TD):
    https://www.webtretho.com/forum/f12/h...8/index43.html
    Petition tẩy chay: https://www.ipetitions.com/petition/n...nh-nh-h-ngc-ha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 278 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_mai Xem bài viết
    Phát thanh viên và dẫn chương trình trực tiếp là hai công việc có đặc điểm khác nhau. Chưa chắc một phát thanh viên giỏi có thể dẫn chương trình tốt.

Có ai biết link của chương trình này không, nghe chủ top nói mình tò mò quá.
    Dưng mà chú Minh dẫn trực tiếp cũng ổn mà ạ, nhưng tại chú ý thích hợp dấn mấy chương trình chính luận hơn thôi! chú ý dấn mấy chương trình trưc tiếp là hay cười duyên lắm cơ :LoveStruc:
    Nếu là Hữu Bằng thì là anh dẫn Đối Thoại Trẻ ý ạ, anh này nói giọng đơn đớt giống Hà Anh Tuấn thì phải...
    Mây trắng bay đi cùng với gió/ Lòng như trời biếc lúc nguyên sơ

377014_2096566945527_1585953775_31745030_1015872718_n
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 111 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cho mình củ lạc tí, BTV Vân Anh hay dẫn Thời sự dạo này đi đâu mà ko lên hình nữa nhỉ?
    :Rose:Cả nhà ta cùng thương yêu nhau!
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,635 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gk_yeu Xem bài viết
    Cho mình củ lạc tí, BTV Vân Anh hay dẫn Thời sự dạo này đi đâu mà ko lên hình nữa nhỉ?
    Chị ấy vẫn lên mà chị, em chăm xem thời sự lắm. Nhưng các chị ấy thay đổi luôn phiên nên không biết trước được chị hay anh nào lên hình cả. Em vote cho bác Sâm, anh Minh dẫn đối mặt, 1 anh gì hay dẫn thời sự (hình như cũng tên minh), còn đồng chí VK thì xã em gọi là Đầu củ hành, 1 đồng chí dẫn thể thao nữa xã em gọi là Mũi to. Hí hí nói chung là hay đặt biệt danh cho các MC nhà mình lắm.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2